10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Dung' dung'...ko chat chit nua~...anh Truong` muon nhin` mat F2 thi` chiu. kho' den' tr` buoi? sang' ma` chiem nguong~;););)...tra? lai. chu? de^` cho topic (mac. du` chi. cung~ chang? bit' chu? de^` cua? no' la` j`)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
dương đâu rồi!
lại mất hút
tuy trịnh độ edit của ấy chưa cao nhưng vì phần mềm photoshop của tớ đang hỏng nên phải nhờ ấy
chỉnh giùm tớ cái ảnh lão này thật ác vào!kẻ mình căm ghét><

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ạ!
thứ nhất!đã bảo rồi em ko học lớp này,em tận bên ams cơ
thứ hai:em ko nhờ bạn ý chỉnh ảnh anh,chưa j` đã sợ xanh mặt,,xin lỗi đại ca^^đấy là 1 đứa học cùng trg` em

Valkyries1988

Rain là mưa đấy mà .. Tên thật là Bi cơ. Star mới của "Hàn Cuốc" đấy ..Chắc thằng này phun mưa nhiều quá nên mới có nick như vậy....Chậc chậc , công nhận Handsome... Lắm fan nữ hâm và mộ..
@ Ánh : Ánh ơi , việc gì phải tốn công edit thế .. Chụp với anh 1 kiểu lại chả đẹp đôi hơn chứ...

Ice_Fire

Member
Valkyries1988 said:
@ Ánh : Ánh ơi , việc gì phải tốn công edit thế .. Chụp với anh 1 kiểu lại chả đẹp đôi hơn chứ...
Đúng gồi =))
Em chụp với thầy tổng giám thị trường anh 1 kiểu luôn >:) Ổng già mà còn đẹp trai , hát cũng hay lắm , ko kém gì thằng "Rên" rỉ kia đâu =))

Ice_Fire

Member
Anh thì không có vấn đề gì :D
Cái chính là thầy Mão , hỏi ổng xem ổng có chịu buông không =))
Bây giờ thì anh đã biết vì sao em Ánh đi vào trường dễ thìa , hóa ra là "người quen " thầy Mão =)) =)) =)) =)) !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000