10F2-THÁNH ĐỊA của những hotgirl ______---

Barcaboy

trungvb said:
ặc ánh ơi tớ sock vì nếu thế thì tớ đã biết,,,,:p:p:p,,,,,tiếc là dân ams ko biết j về tình hình chung của Chu đâu thế nên,,,,,,
day, co' dan Ams sang tim` hieu tinh` hinh` cua dan Chu day, chu' em khoi thac mac nha'

Red Devil

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Cai' Anh' ma` nhay. cam? chac' chi. chet luon:))...dua` thui...di Resort_hoa` Binh` i' ma`:D
Cái resort này mà đi 1lớp còn đỡ, đi hai lớp thì đông quá kô sướng, bi-a thì 40k một h, được cái màn phóng xe đạp đôi hơi hay nhưng dễ chết
Thế thôi............

Red Devil

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ac ac...anh Duong ui, bon. em chi? di moi~ xe dap. thui..anh doa. bon. em thia' thi` khac' nao` bao? bon. em ngoi` nha` san` ma` choi ta' la?:((
Ý kiến hay đấy, bọn anh cũng đã từng làm rồi............:)) :)) :)) :))

U.F.O

Active Member
Êu nói thiệt đi Hoà Bình vui thiệt đó
Được bơi nữa á
Các em nam đảm bảo ... ấy ấy ^_^
Hơn nữa cây ruộng mênh mông .Trong lành nữa chứ
Các đôi cứ gọi là ..như chưa bao giờ được ...

U.F.O

Active Member
Hì thì tao đang trong tâm trạng miêu tả năm ngoái .
Với lại chỗ trên gõ nhầm . "cây rộng " chứ hổng kó phải " cây ruộng"

chao` thanh' dia cua cac' em hot phan =))=))=))
Thư cảm ơn Văn Quyến, Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn! =))=))=))=))=))

Ice_Fire

Member
milkywayprincess said:
hic!
thế mà ông anh zai cứ chê cái ava này trông như đóng phim kinh dị~~~
@trường:dám nói dân lớp f2 là hot.... à??!chắc anh sắp tiêu rồi
Vậy mà các chú cứ cá chê =))
Cho cái bạn trong avatar này đi đóng phim ma thì khỏi phải hóa trang rồi ...=)) :)) >:) :p :?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000