10F _ No.1

U ăn nói cho cẩn thận. Dân lớp F lù lù ra đây mà bảo là ko có ai ah? :-/
Mà thui...Cái topic này lock lại cũng đc :| Chắc lại phải lập cái của 11F \:D/
:( Mà dân lớp F chạy đâu hết rùi ấy nhỉ...Ơi lớp F,... hỡi ôi mọi ng đâu hết cả rùi [-o<

WildBodom

Member
hehehe lang thang đi khắp các topic, tình cờ thấy cái topic lớp F hay hay, nhảy vào toàn chuyện đá bóng chán chết...
To Chip: nè bao giờ gửi tặng anh 1 cái CD do em hát đi... hah??!!

BlackDragon

Active Member
Cái CD này hình như em chip bảo cho mình mượn gần 1 năm nay rồi mà chưa thấy đâu.
bao h họp forrum nhớ mang đi nhé :D

FinalSonata4u

hehe, biết ngay chú Hiệp nhà mình lại lang thang sang chỗ mấy em lớp F mà.
Ủa, mà C.Tú đâu mất rùi, sao ko thấy anh Hiệp hỏi zậy? lạ à nha

Đanglangthang

hehee

hai bác Wild và Final gian mù,iem thấy các bác từ hôm wa cơ <cái lúc iem Pitu zao ah>nhưng nick bị treo ko dùng được--> chậm chân hơn các bác.
eh Pitu ui,anh nè nhận ra ko?em chịu khó len R thường xuyên nhá!top của em mờ chả thấy mặt j cả.dạo này tình hình lớp ổn ko em? có còn làm mấy chiện bậy bạ<oánh nhau như bọ xít ấy> ko zay?
công nhận khi còn di học ở trường mình thì chỉ muốn sớm tốt nghiệp thui nhưng ra rùi thì nhớ zo cung iem ah!mà anh đọc nhũng dòng trong top này lại càng nhớ hơn! :((
thui bây zu anh sẽ ze trường thường xuyên hơn zay! :cool:

Đanglangthang

ơ kìa

iem ark sao lại thay đổi nội rung của Ken zay?
còn bác Wild iem khuyên bác nên đổi thành:cuộc đời luôn bất công zoi người đã đang và sắp chết.....thanh thản nhá đồng trí! =))

WildBodom

Member
ủa sao mình có bài mới post hôm qua, thèng bé ark đã xoa của anh rồi hả??
có xóa thì phải xóa cả mấy bài từ thèng sonata nè, ko để bọn nó nói oan anh, nhóc àh...

2 thèng này, chúng mày ko lang thang sang đây thì làm sao bít tao ở đây mà to còi, còn ông Tờ, ngay cái chữ ký của ông cũng do tôi viết ra mà chép, còn ý kiến hử, mà tui đã khuyên ông rồi, nên đổi đi, cái đó nhiều thằng để làm chữ ký lắm, chẳng hay gì cả, ko có độc quyền...

Nói về tiểu thuyết Kim Dung có hàng tỷ câu nói hay, bao giờ ngộ post 1 loạt lên tha hồ mà chọn, vừa hay vừa độc.. hehe

WildBodom

Member
ừ thôi, anh thay mặt cả mấy đứa lớp anh xin lỗi chú, thành thật đấy, ko phải xin lỗi đểu đâu, bít lỗi rùi, bít lỗi rùi... :( chú cứ xóa mấy cái bài bọn anh post lung tung ở trên đi cũng được, tại tánh anh hay spam từ bên GVN sang đây vẫn chưa bỏ được... sry sry
2 thèng kia đừng post bài lung tung nữa, tự dưng nhảy vào nói nhăng cuội làm teo đang tham gia trở thành kẻ phá hoại hmm hmm X-(
ARK, chú có thể xóa đi được rồi... hic hic :(

FinalSonata4u

đừng có nói là 2 thằng kia nhé ! tao viết có 2 dòng ngắn ngủn, ko cưa cẩm, ko tán tỉnh, ko chòng ghẹo ai, tao thề chỉ có ý tốt hỏi thăm các em thôi /:) , chứ đâu có cái giọng điệu à ơi như ông langthang. Mày nói thế là oan cho tao đấy ! X-(
Em Ark làm trọng tài, em xóa bài mày --> ắt phải có lý do. Tự xem lại mình đi ! X-(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000