10F _ No.1

Oài...............sao bạn thuộc tên boy lớp tớ zậy...............Lớp 10F lun sẵn sàng đá với lớp bạn mừ.........xem nào..................tiết 4-5 chieu thư' 4.................hoặc tiết 4-5 chiều thứ 6.............nào................d6 thích đá hum nào :)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 2 2003, 09:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 2 2003, 09:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nè nè...............đấy là ăn may đấy................10F vô địch hi hi :lol: :lol: :lol: Sút đc trúng bạn thủ môn hổng phải một kì tích sao ta :rolleyes: :p [/b][/quote]
Ồ, kì tích, kì tích, sau khi đạt tới kì tích thì nằm thẳng cẳng vì bị chuột rút!!! :D :D :D :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: ồ rất sẵn sàng thôi, nếu có thua cũng rất vui vẻ thôi.
Thế thứ 4 này đá nhé.
Ban bảo Cung béo đến gặp thằng Dũng lớp tớ để bảo nó nhé.
Vì thằng Dũng nó thuê sân rồi mà, từ 3h15 đến 4h15, với lại phải nói chuyện xemđá như thế nào đã.
:lol:

để Chip hỏi xem anh BD nha..............hic..........vừa mới đọc bài xong...........mai đã thứ 4 rui................mai phải bảo Cung xuống lớp CBDP mới đc..............nhưng mà chều mai lại đc nghi........hmm........chẳng bít thế nào

Hay là A1 đá với d6 đi.
Có bạn Dũng vào đá thì chắc là A1 thắng rồi!
đá 2 trăm 1 trận nhe!
Nếu A1 thắng thì D6 đưa cho A1 1trăm 50!
Nếu D6 thắng thì A1 đưa cho D6 2 trăm, vì D6 thuê sân rồi ma!
2 trăm là tính cả tiền sân mà!
OK chứ!~ :lol:

He he, mọi ngừi có vẻ sôi nổi chuyện đá bóng này thía nhỉ? BT thì ko bít xem bóng đá, mà cũng chua hum nèo xem lớp mình đã cả, nhưng mè níu có dịp thì thể nào cũng sẽ ủng hộ hết mình cho lớp mình thôi!!!!!!!!!!!!!

Chỉ còn có 5 môn nữa thôi là thi xong rùi, mọi người cố gắng lên nhé!!!!!!!!!!!! Phải cố lên cho cô Toàn lác mắt vì lớp mình lun, để cô khỏi tưởng chúng mình là mụt lũ ngu đần, nhé lớp mình!!!!!!!!! :D :lol: :p :D :lol: B)
Xem nào, mai thi Toán Pháp này, thi Hoá này, lớp F1 thì thi CO với cả CL này, lớp F2 thì thi CF này, cũng nhièu môn ra phết đấy, mọi người ơi phải cố gắng lên nhé!!!!!!!!!!!!!!
Chúc lớp mình làm bài thật tốt!!!

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-chien_binh_duong_pho+Dec 14 2003, 01:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chien_binh_duong_pho @ Dec 14 2003, 01:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hay là A1 đá với d6 đi.
Có bạn Dũng vào đá thì chắc là A1 thắng rồi!
đá 2 trăm 1 trận nhe!
Nếu A1 thắng thì D6 đưa cho A1 1trăm 50!
Nếu D6 thắng thì A1 đưa cho D6 2 trăm, vì D6 thuê sân rồi ma!
2 trăm là tính cả tiền sân mà!
OK chứ!~ :lol: [/b][/quote]
Chú này máu chiến nhỉ.
Nếu thích đá ăn tiền thì đấu với đội của anh. OK?

Hum nay anh Phong định rủ lớp mình đá....................hai ông mất cả buổi đứng chầu chực............cuối cùng mai lớp lại đi tham quan mất..............hehee.................khổ thân.........đúng là không có duyên rùi :lol: :lol:

Chà , lâu lâu ko vào trang này , chuyện bóng đá sôi nổi quá nhỉ , phu`...thế là hết học kỳ 1 rồi , chuẩn bị cho một học kỳ mới với những cuộc đá đấu và những tiết học trên lớp bà con lớp f mình nhỉ . À mà bạn Uni x gì ơi , cảm ơn bạn đã ủng hộ cho lớp f nhé nhưng mới gần đây lớp f lại thắng lại A3 với tỷ số 5-0 bà con ạ , tui lập được hatrick đấy . Nhung thôi , tranh cãi nhau làm gì nhỉ , thắng thua là chuyện bình thường thôi mà , hữu nghị là chính đúng ko ??

p_c

hehe, bi giờ em mới vào được, thấy mấy anh chi kinh quá...
Mà anh BD rủ bọn lớp em đá cũng phải có thơi gian chính xác chứ nhỉ, anh bít bọn em học cả ngày, khó sắp xếp thời gian lắm mừ.............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000