10A3 .Không bít ai lập chưa ??

omas_link_a3 said:
Ấy ơi ... Đừng nÓi là kết .... Nói thật nhé .... tỚ kO kết Minh lỚp ấy đâu .... cÓ thì cũng chỉ là lúc đầu .... hahaha .... tưỞng bạn í ngOan nên tỚ thik , nhưng mà tiếp xúc thì .... ặc .... bạn í " phÔ " quá ....~~> tỚ ko kết bạn Minh lớp ấy

hay...hay...hay...:))

LADY_A7

Member
Minh lớp tớ được lắm mà.
Ấy ko biết bạn ý ko những ngoại hình ổn mà còn học giỏi nữa, điểm cao chót vót toàn 9 với 10. Đánh cầu lông cũng siêu nữa. Mà đúng là Minh ngoan lắm. Ai làm người iu của nó là có phúc đấy!!! Linh và Minh để A3&A7 kết tình thông gia chớ ^O^

omas_link_a3

ronnie_boy_tinh_dzi said:
khổ thân bạn Minh đấy
@ Link: Ấy ăn nói nhẹ nhàng thôi không thì mai người ta lại đăng tin vớt đc cái xác nào đếi trên Hồ Tây bi h
Cảm ơn ấy .........
Xin phép mọi ngưỜi là Linh sửa nha :
- Thật ra thì ngày xưa Linh cÓ kết bạn í , bề ngOài , nhìn tưỞng ngOan ngOãn hiền lành ... Nhưng sau khi tiếp xúc xong thì ........ Amen .... Lạy chúa tÔi .... kO ngỜ .... bạn í tính " vui " đến thế :))

omas_link_a3

BanNaNna said:
chị hok nói e nói sai mà vấn đề hok dc quảg cáo khi khách hàg đã wa tìm hiểu ! h chúg ta chỉ đính chính lại thôg tin thôi
Đúng đấy !!!! Sau 1 thời gian tìm hiểu sản phẩm của hãng a7 thì tỚ thề là kO cÓ cảm tình gì vỚi bạn Minh cả ??? kO hiểu saO lại thế .... mà nÓi thật nhé : minh để tÓc kia đẹp hƠn , cắt đi trÔng như uê mùa í :?

omas_link_a3

Kid08 said:
link ơi cho anh hỏi thăm kon gái em vứi :">

khỔ quá !!!! nÓ cÓ chỒng rỒi anh ạ ... mỖi tỘi gia đình chúng nÓ kế hOạch quá nên kO đẻ cOn .... Em đang mOng cÓ cháu bỒng cháu bế ... nhưng mỜ kO tìm rể đâu , để cOn zai em ế à :((

omas_link_a3

Anh Ơi , đừng buỒn , cOn gái bây h` nhiều lắm ... Nhưng để chỌn đc ngưỜi tỐt thì khÓ lắm ạ !!! May là nhà em từ trên xuỐng dưỚi là tOàn ngOan ngOãn dấy .... NgOan từ mẹ ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000