10A3 .Không bít ai lập chưa ??

omas_link_a3

Hương con : quả này con lời nha ....... Con là con mẹ mà ... hehe ... cố lên ... Mẹ thấy con xinh , dễ thương, hiền , tính tình hiền lành , tốt bụng nên bầu cho con ... cố lên con .... chả có j` phải ngại cả ... con là hot girl a3 đó :">

omas_link_a3

Có j` mà con phải nói thế ...... Mọi người đều thấy thế ...... Chứ đâu phải mình mẹ .... tại sao con thiếu tự tin thế nhỉ ??? Mẹ thấy con đc. là đc. Okie :>

LADY_A7

Member
thôi mai lên 10A3 mà hỏi , mà ảnh trong blog của em thì đâu có tối
nhìn thấy rõ là đằng khác T_______T
Huyền đang chuẩn bị và ngày mai các bạn sẽ thấy số phiếu bình chọn của Hương A3 tăng lên vun vút (hi vọng là thế và hi vọng là đến mai cái topic ấy vẫn còn ^O^ )

omas_link_a3

@ Hương !!! cOn sưỚng nhé .... Đc anh í chữa chO .... Mà thế này chắc mẹ phải thÔng báO tuyển sinh cOn rể .... ;)
Chết !!! Nói mới nhỚ ... Tuyển cOn rể chO mày thì cOn cảu mẹ ra rìa à .... Ko Ko ... kO tuyển nữa

omas_link_a3

BanNaNna said:
có phải bạn link kết minh lớp tớ hok nhểy

Ấy ơi ... Đừng nÓi là kết .... Nói thật nhé .... tỚ kO kết Minh lỚp ấy đâu .... cÓ thì cũng chỉ là lúc đầu .... hahaha .... tưỞng bạn í ngOan nên tỚ thik , nhưng mà tiếp xúc thì .... ặc .... bạn í " phÔ " quá ....~~> tỚ ko kết bạn Minh lớp ấy

omas_link_a3 said:
@ Hương !!! cOn sưỚng nhé .... Đc anh í chữa chO .... Mà thế này chắc mẹ phải thÔng báO tuyển sinh cOn rể .... ;)
Chết !!! Nói mới nhỚ ... Tuyển cOn rể chO mày thì cOn cảu mẹ ra rìa à .... Ko Ko ... kO tuyển nữa

yen tam me cu mo di !! ;-)
@chi: ho*li` me dnh ken re nay len cuu iem di !!:((
@ omas : tat nhien co chong thi phai cho me ra ria cho*':p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000