06°¤((¯`» >:D< Hụi lừa tình >:D< «´¯))¤°09

thinkinofu

sặc...kon đấy là kon chim à @-)....sao mình lại nhìn ra nó là kon người nhỉ...ơ kì...:-??
ex...vừa mới check...human mè...đâu phải bird đâu hi'hi' B-)
lolz khíp...cái ass mà bạn bảo đấy là man head đóa =)) =)) chết cười.....

babytomato

Coi bộ , HLT lèo tèo ghê ha , vầy mà cũng đòi thách đấu mí ABC comp tụi tớ , hiii , Cố gắng nhìu vào nha . Ki' tên và đóng dấu : Thư kí trưởng phòng nhân sự kiêm thư kí chủ tịch ABC comp _TOMATO Link ^^

Thôi.....nhân danh chủ tịch abc companyB-) đề nghị các thành viên của abc company và cả thành viên của HLT ko đá đểu nhau nữa..... tiêu chí mỗi hội khác nhau... ko nên thế này.... cạnh tranh công bằng.... mà 2 hội cứ việc mà tùng hoành đi..... mà này... nếu HLT có em nào =P~ thỳ quẳng sang hội abc 1 tí nhá :D :)) :p Amen

phongvame

choài anh noái thía làm cho cac sbạn bên HLT ấy phổng mũi chít hít cả bi h chẳng nhẽ ABC comp nhà mình lại thíu con gái xinh hay soe mà phải đi cin hả anh G ABC comp nhà mình hờ hờ vô đối 0609 hé hé :))

phongvame

thoai chỉ cừn hưn 1 số là đc. oi` dù sao thì HLT cũng chỉ có 2 em Lan và Phanh thoai 2 em đấy mà cũng vào đc. HLT thì đủ biết chất lượng HLT như thía nào oi` 2em ấy thì lừa tình thía nào đ.c cơ chứ hé hé :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000