06°¤((¯`» >:D< Hụi lừa tình >:D< «´¯))¤°09

new version của HLT tại 06-09 ... chiêu mời các pé mới vô trường >:D<
ai bie^'t anh rui` thi` hok noi' ... ai chua biet thi cho anh lam wen nhe :p anh na` anh thik lam` wen new mem nam' :">

Blah blah...sao anh hok bảo anh làm hụi trưởng lun đê:p
Giới thịu các pé anh đây là hụi trưởng hụi lừa tình bên 0508...làm ăn rất phất:>..nhờ những thành vin ưu tú:x (hehe, trong đó có chị:">:)))
Blah blah chưa bít nói gì nữa:D

mrladyxinhxinh

Tho^ng ba'o tin cu*c HoT la` : Dao ni` chu? tich hay ba^n di la(ng nha(ng la'm, ne^n ca^`n co' mo^t manager qua?n li' HLT be^n 0609 ..Sau khi ba`n bac mi' ca? CT, Mr.T da~ phe^ chua^?n Mrlady la`m manager HLT be^n 0609 na`i.Mong ca'c mem u?ng ho^ & la`m theo chi? dao cu?a mana tie^`n nhie^m .To^n chi? cu?a HLT 0609 la`: Da'nh ba^t Ho^i ABC cu?a coan me`o hen kia..Mong ca'c mem HLT lu*u i' va` tua^n theo>:D< >:D< :x :*

Pan_Kut3

Member
Em ủng hộ hội nừa tình, ủng hộ anh hot boi D9 ;))... anti abc hú hú!!! em đăng kí làm trưởng fòng khai thác tài năng trẻ :->

hoan nghênh manager mới của hụi ( mà hình như chưa hề có manager cũ :p )
kiểu nì mấy em 06-09 ghét abc ưa lừa tình rùi :)) mình vẫn có giá ghê :"> :p

mrladyxinhxinh

most_wanted_boy89 said:
kiểu nì mấy em 06-09 ghét abc ưa lừa tình rùi :)) mình vẫn có giá ghê :"> :p
=)) =)) O^'i o^'i, co' ng` mo* zu~a ban nga`y ki`a.:p ..CT chi? da?m nhie^m the^m 1 na(m nu~a tho^i...co' zi` fa?i chuye^?n lai ngo^i vi cho ng` ke' ti'p chu'( ne'u ko mi`nh la`m mana la`m zi`:| :-S ;-) );-) ;-) ;-)

mana mà biết lừa tình nữa thì anh sẵn sàng nhường chức khi ra khỏi trường ;)
còn nếu hok thì chắc bao h anh hok lừa tình đc nữa thì mới về hưu :"> :p

Ice_Fire

Member
Hội này ghê quá , HTT hok bì được rồi , đến phải giải thể cho anh em đi kiếm công ăn việc làm mới thôi :-<

lại 1 người khích tướng kìa ... HLT ko chấp đâu ;)

hoan nghênh c.v HTT vô HLT ... nếu còn muốn làm lãnh đạo thì có thể góp sức gây dựng loveliar company >:D<

hiện tại company đang có rất nhiều nhân tài,VD như Cúc 04-07,Kẹo,Tẹt,Châu,... 05-08,manager: Mr.Lady 06-09 ... em Phanh 06-09 ... và còn nhiều người nữa mà tui ko thể kể hết ...

vậy ai muốn tham gia cùng những nhân tài của chúng tui thì mau mau đăng kí nha.

mục tiêu của hụi là phát triển và lớn mạnh,đánh bại mọi kẻ thù 1 cách fairplay chứ ko phải khích bác,gây sự,biêu riếu người khác như 1 số mem đã làm

xin cảm ơn >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000