*0* Hội trẻ con *0*

Hội trưởng hội trẻ con>:D<

• Total voters
    3
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
=))=))=))...thía thì chưa fải là trẻ con rùiB-)...trẻ con là khi bị cướp đồ chơi là fải xông vào, cướp...ko đc thì cào cấu cắn xe:|:))=))

heeh ... mình toàn đi cướp đồ chơi của người khác :p,cướp chỗ ngủ,cướp bát ăn cơm đẹp và còn cướp thìa đẹp nữa chứ :"> :p =)) nhớ lại mà thik thật đấy >:D<

Ừa đúng òi...hồi mẫu giáo...cứ thứ 5 là đc đi thăm lăng Bác...lúc nào cũng thik đứng đầu:">...để đc đi cạnh cô với cả các ban nắm áo:))...đi lăng Bác vìa thía nào cũng đc ăn phở..hờ hờ...
Cấp 1 ăn bán trú thì cũng toàn chọn bát đẹp thìa đẹp:>...còn tranh múc...thịt gà để có nước:">:))...đi ngủ chính ra là fải kê bàn thì toàn chui xuống ghế ngủ:))
Hồi bé hay chơi gia đình...lúc nào cũng thik làm em:">
Hồi bé làm tóc xoăn 2 lần liền mà nó chẳng xoăn tí nào hết:))...giờ lại đi ép tóc thẳng, bó tay=))
Hồi bé thik màu đỏ...giờ cho $ cũng ko thèm=))

Ăck ăck...đúng là trẻ con, dai dẳng vật vã:))=))...ko lập lại đc:p...chẳng nhẽ del topic này lập topic khác à=((...Phượng thua bên HKC sang bên nì bon chen à>:)...đã...với...ai đó rùi còn trẻ con gì:p.....anh Linh thì,...chẹp chẹp đòi dai quá, thui ngoan mai em cho kẹo:x;):))

Ghét cả nhà quá:(....đc rùi lập lại >:D<...trẻ con dễ dụ:)):))...nhưng mà em nghĩ lại òi:)...em ko làm trẻ con nữa, vừa dính vào một vụ ko thể trẻ con đcB-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000