*0* Hội trẻ con *0*

Hội trưởng hội trẻ con>:D<

• Total voters
    3
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Hì hì hì...SH nhà mình toàn chơi kỉu đánh lẻ...hết HTT rùi HLT rùi lại cả BKC nữa...thía thì em cũng lập Hội trẻ con:p...tập hợp những câu chuyện, tranh ảnh cực kì baby:">...hì hì hì mong cả ủng hộ>:D<...
Như các topic khác...topic này cũng cần hội trưởng;-) ...lập poll lun;)...chỉ có 3 người thui...SH nhà mình ai cũng có chức cả mà:))
Còn đây là ảnh trẻ con của em:">...hai người kia có thì up lên nhá>:D<
Hồi bé nè:D

...trẻ con mới nghịch thía này:))

Ảnh bé Hìn này>:D<

Trẻ con nhìn ngứa nhờ:>

Trẻ con chưa>:D<
Rùi...cả nhà ủng hộ nhá...chỉ 5 ngày để vote thui:D...iu cả nhà:x

Hic hic hic...em ko bít đâu:p...thui cứ cho em làm hội trưởng rùi hoạt động típ:"....trẻ con đc cái thoải mái mờ:">>:D<...các anh nhường em đi, trẻ con với nhau;)
Ảnh anh Trung...hì hì iu chế:x
Anh Linh có nhìu ảnh hùi bé lắm mờ:...up hết lên anh:D...biến đây thành album ảnh trẻ con lun>:D<...hồi trc anh cũng lập topic Bé khoẻ bé đẹp mờ, nhỉ;)
À để kể chuyện trẻ con của 3 ứng cử viên cho cả nhà nghe nhá>:D<
Cho Hìn ngố trước đi;)...trẻ con chết đi đc:x...nói này, nhìn này, đi đứng này, ùi ùi iu cực;)....trẻ con đến nỗi suốt ngày đòi làm ÚT:))
Típ đến là Sơn nhá;)....trẻ con ko kém...suốt ngày dỗi:p...động tí là dỗi...iu chế:x
Em thì..:">....trẻ con dễ iu dễ ghét>:D<...để nghĩ típ đã:))
Ai có ảnh trẻ con cứ up lên nha>:D<

Ăck 2 người này rõ là quá đáng nhá:(:)((...đã làm bên HLT rùi lại còn sang bên nì tranh giành với bọn em:(:)(( X(X(...cáu òi...tức....dỗi:p:)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000