Yêu

kiwi_vn

Active Member
Đúng đấy " Love's love" :D . Giống như thằng bạn anh hỏi : " Đói là gì ? " Hix . Không thể có 1 câu trả lời logic & không bắt bẻ nên " đói là cảm giác đói , nhịn đi rồi biết " -. Cùn nó quen .:D

ly huyen vy said:
hú hú hú.KO lo mai chia tay thật hạnh phúc nhưng...chả có chuyện ấy đâu vì...học sinh vẫn là trẻ con mà!hehhhe ko lo mai mình phải khóc là ổn rồi nhưng...ko phải ngày mai thì là ngày kia.Biết đâu đc!
Yêu phải có niềm tin, em ạ. Tin là ngày mai hay sau này ở bên nhau và phấn đấu vì điều đó thì sẽ được. Còn không có niềm tin thì làm sao yêu được :). Ngã 1 lần, khóc 1 lần để lần sau mà có thì sẽ không bao h để mất. Mất một người đồng nghĩa với việc tìm được một người khác phù hợp với mình hơn. Cuộc sống và tình yêu lúc nào cũng công bằng :)

p3yeu

Member
ngày trước tao cũng yêu bằng niềm tin >.< niềm tin của tao kéo dài 8 tháng mày ạ T.T
nên yêu,tin thôi chưa đủ........tin thì dễ,nhưng phấn đấu thì còn dài...khó lắm >.<

Cả hai đều phải tin, và quan trọng hơn là phải biết cách níu giữ, chứ người yêu mà ở xa thì dễ bị bay mất lắm, tao cũng đang lo giữ đây :)). Mà còn nữa, niềm tin dựa trên những kỷ niệm và nhiều điều khác nữa :D

p3yeu

Member
ở gần còn khó giữ nữa là xa :D chả biết giữ thế nào,nên kệ vậy...ai đi thì đi...... ko níu kéo đc ;-) càng giữ càng mất :-S
mày đã đọc cái chuyện có con bé cố giữ 1 con chim rồi chẳng may vì thế bóp chết nó í :"> hay nhỉ :D

P cũng chẳng hiểu phải định nghĩa thế nào là tình yêu
Chỉ biết nếu người ta thật lòng với nhau thì đau khổ mấy vẫn cảm thấy hạnh phúc khi được ở bên nhau hay làm được một cái gì cho người mình yêu
Ko hiểu p nghĩ thế có đúng ko nữa
!^.^!

bupbelight said:
ở gần còn khó giữ nữa là xa :D chả biết giữ thế nào,nên kệ vậy...ai đi thì đi...... ko níu kéo đc ;-) càng giữ càng mất :-S
mày đã đọc cái chuyện có con bé cố giữ 1 con chim rồi chẳng may vì thế bóp chết nó í :"> hay nhỉ :D
con này đang chán đời ah? sao tự dưng buông xuôi thế?

chán chuyện

bây h yêu 1 cách vật vờ, chả hy vọng nên cũng chẳng lo thất vọng, muốn ra sao thì ra <-- chắc ko fai là yêu rồi :(

p3yeu

Member
devils_daughter said:
con này đang chán đời ah? sao tự dưng buông xuôi thế?

chán chuyện

bây h yêu 1 cách vật vờ, chả hy vọng nên cũng chẳng lo thất vọng, muốn ra sao thì ra <-- chắc ko fai là yêu rồi :(
:)) thôi con lạy mẹ :-S
đừng dấn sâu quá,ko chui ra đc đâu :)) :)) B-)
chỉ khổ thân bạn rim 6680B-)
..........
tao có chán đời đâu :x yêu đời lắm,hqua lên hồ tây chưa chán đến mức phải nhảy xuống;-) ;-)

unni_x

Active Member
bupbelight said:
:(:)(:)(:)(( niềm tin của chị kéo dài được gần 2 tháng rùi :">

the leave

Member
:| :) chị Un mới đc 2 tháng thui hử, zay mà em tưởng lâu hơn rui chư:p ;)
em wi' chị lém, sao hôm wa chị ko onl ah`, em chờ chị mà ko đc :)

unni_x

Active Member
to Vy+ HA : 2 tháng thui mà ;-) tính từ 29/1, hum giao thừa đó :">
to HA : chị ngày nào mừ chả ol :)) ko thấy em, lạ thật B-)

hix hix đang buôn đt với bạn ý

bạn ý ngủ quên mất rồi

nhưng dek dám dập máy, đt nó kêu inh ỏi lên là xong :((

chẳng lẽ fai giữ đt thế này đến sáng ah :(( T_T

the leave

Member
unni_x said:
to HA : chị ngày nào mừ chả ol :)) ko thấy em, lạ thật B-)
:-O sao lại thia nhi? hom nao em cung cho chi day :(( hix, mun hoi chi may viec mu`:(( de hom nao gap zay :)
yeu duong fuc tap va dau dau, mac du minh cung .........:">:)

unni_x

Active Member
ly huyen vy said:
*to chị Un:hehehehe đúng là mới yêu thật!Chúc chị co 1 t/y đẹp +bền vững+vui vẻ+...
hehe, cảm ơn em nhìu :"> thế nhưng +... là gì thía em ;-) chia tay trong hòa bình à :))
to HA : có việc gì thía pé ;-) off cho chị cũng được mà :D
----------------
Trở về chủ đề chính nhá :D iu thì hay lắm, vui lắm, hạnh phúc lắm nhưng cứ nghĩ đến lúc chia tay là còn thấy " hay hơn, vui hơn, hạnh phúc hơn" :)) Hùi xưa nhớ đã khóc rất nhìu trong 1 tuần đầu, tuần thứ 2 phát hiện ra mình bị bệnh, đi chữa bệnh cộng thêm với áp lực tâm lý thành khủng hoảng tinh thần :-S tuần thứ 3 thì vượt qua như lấy tay giật cần nước vậy, xối xả trôi qua....:) .... rùi gặp anh, yêu anh, hạnh phúc vì có anh :"> hum wa nói chuyện lại với ex, sao thấy mọi thứ nhẹ nhàng thế :)

Có những người rất sâu sắc trong TY...cũng có người coi TY là một cái gì đó thật nhẹ nhàng thoáng qua...nhưng họ đã chấp nhận đến với nhau thì nên làm gì đó để hiểu nhau...đừng giữ khư khư cách sống, cách nghĩ, cách yêu của mình...rồi chỉ khổ cả 2 bên mà thôi........nếu khi chia tay mà cũng nhẹ nhàng thoáng qua như khi đến với nhau thì....có lẽ sẽ ko làm ai fải đau khổ........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000