..Yêu nhau qua net..

He he,
Dù ai nói ngả nói nghiêng
Lòng ta vẫn quyết phát điên vì nàng
Dù ai nói xỏ nói quàng
Lòng ta vẫn quyết vì nàng phát điên
A-va-tar đẹp như tiên
thế kia chẳng trách ta điên thật rồi !
=)) =)) =)) =)) =))
He he,dù sao anh vẫn yêu bạn của em Unix hay Linux gì đó qua avatar!
phuongtranphu said:
chẹp , các anh các chị lại câu bài rồi , net là ảo ,
yêu dc thì hơi hiếm đây
thế mà mấy con bạn mình yêu dc mới giỏi chứ
Net là thật ,là siêu xa lộ thông tin mà ở đó tình yêu được mã hóa thành từng byte hay bít (kiểu như qua avatar của em Unix chẳng hạn) đến với trái tim bằng truyền thông đa phương tiện.Vậy đó,nếu em muốn thử yêu qua net thì addnick anh vào nhé!

phuongtranphu said:
chẹp , các anh các chị lại câu bài rồi , net là ảo ,
yêu dc thì hơi hiếm đây
thế mà mấy con bạn mình yêu dc mới giỏi chứ

yêu đc là 1 chuyện

lâu dài hay ko

lại là chuyen khac

gipypy_9x

Member
úi , yêu nhau qua net có nhiều chứ , hơn nữa thời buổi này hẹn nhau là ok mà có gì khó chưa , hay ai nghe thử bài cofee love là bít tình yêu qua net thía nào :D:D:D

gipypy_9x

Member
úi , yêu nhau qua net có nhiều chứ , hơn nữa thời buổi này hẹn nhau là ok mà có gì khó chưa , hay ai nghe thử bài cofee love là bít tình yêu qua net thía nào ^______________^

t.jerome

Member
gipypy_9x said:
úi , yêu nhau qua net có nhiều chứ , hơn nữa thời buổi này hẹn nhau là ok mà có gì khó chưa , hay ai nghe thử bài cofee love là bít tình yêu qua net thía nào ^______________^
thế chị đã nghe hết bài ấy chưa;-)

rikku

Active Member
Yêu nhau qua net ; nếu chỉ là bước đầu thui thì cũng tạm; nhưng mà :)) chả lẽ kiss người yêu qua màn hình: ko tình yêu nào thiếu được những nụ hôn cả; hay còn bao nhiêu thứ nữa :))

p3yeu

Member
devils_daughter said:
yêu đc là 1 chuyện

lâu dài hay ko

lại là chuyen khac
:| lâu thì chắc cũng đc 7 8 tháng đấy
thường thì những người yêu qua net thích hợp làm bạn thân hơn
vì nói chuyện hợp nhau :x

kiwi_vn

Active Member
Yêu nhau qua net dù sao còn hơn quả yêu nhau qua mobile mà chẳng biết mặt mũi thật hư nhau ra sao ? Những thông tin đối phương nói ra có thật hay không ?Đúng là mù mờ .

gipypy_9x

Member
hú hú hú , mình lên chị từ bao h thế ko bít , Bạn Tùng oai nhìn lại hộ xem đi , khóa 05 - 08 mà chị nỗi gì , bài cofee love đấy nghe hết cả bài roài thì mơi nói chứ ............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000