Yahoo ! 360

BlackDragon

Active Member
Mình cũng đồng ý với quan điểm đó. Gần đây thấy mọi người xôn xao cái vụ HN - SG , mình cũng vào xem thử. Đúng là đọc xong thấy được sự nông cạn, ngốc nghếch, thiển cận của một người nào đó. Nhưng những cái loại nhảy vào chửi hôi thì văn hóa cũng chẳng ra gì. Tốt nhất blog của người ta, mình thích thì đọc, không thích thì làm ngơ, chẳng mất gì :)

Ice_Fire

Member
Mới 30000 thui à :">
Còn 7500 Views nữa nhá :>
1 tháng nữa thôi là cho Un xuống :x , xong rồi đến cu ShinHL ( 31.000 ) , rồi em Hoa ( 40.000 ), rồi em Thúy ( 50.000 ) >:)

bi h tôi rất ghét cái kiểu đề nhạc nền vào blog
các bạn cứ thử tưởng tượng xem

tôi thì thik vừa nghe nhạc vừa duyệt web (1)
tôi mở blog thứ nhất, blog này có 1 nhạc nền (2)
tôi mở tab tiếp theo và cho load 1 blog tiếp (3)
tương tự vs 1 blog khác (4)
trong mỗi blog có khi lại có 1 đoạn video rất hay mà tôi muốn xem --> mở nó ra xem (5)
vân ... vân

chú thik thêm là tôi dùng mozilla nên khi duyệt web tôi toàn mở theo tab nó liên tiếp nhau, xem cho nó tiện

như lập luận trên thì nếu tôi muốn xem blog các bạn thì tôi phải nghe khoảng 5 6 bài hát cùng 1 lúc ----> 1 mớ âm thanh hỗn loạn

cái j` hay ho và hiếm bao h cũng là của độc
nhưng nhiều của độc quá thì nó cũng gây ĐỘC thật...nhất là sự bực mình và khó chịu

có bác nào đồng í quan điểm vs tôi ko nhỉ :)

CrazyA3

Member
Ừa ừa ... Đồng ý .... Đấy là chưa kể mỗi ng` một sở thích khác nhau nên nhạc nền cũng đủ thể loại :-S Hum nọ mở liền 3 cái khác nhau thì mỗi cái một thể loại : 1 cái thì NovemberRain , một cái thì MyHumps , một cái thì là 1 bài VPop => như đấm vào tai %-( ~X( #-o

Kid08

Member
bi h tôi rất ghét cái kiểu đề nhạc nền vào blog
các bạn cứ thử tưởng tượng xem

tôi thì thik vừa nghe nhạc vừa duyệt web (1)
tôi mở blog thứ nhất, blog này có 1 nhạc nền (2)
tôi mở tab tiếp theo và cho load 1 blog tiếp (3)
tương tự vs 1 blog khác (4)
trong mỗi blog có khi lại có 1 đoạn video rất hay mà tôi muốn xem --> mở nó ra xem (5)
vân ... vân

chú thik thêm là tôi dùng mozilla nên khi duyệt web tôi toàn mở theo tab nó liên tiếp nhau, xem cho nó tiện

như lập luận trên thì nếu tôi muốn xem blog các bạn thì tôi phải nghe khoảng 5 6 bài hát cùng 1 lúc ----> 1 mớ âm thanh hỗn loạn

cái j` hay ho và hiếm bao h cũng là của độc
nhưng nhiều của độc quá thì nó cũng gây ĐỘC thật...nhất là sự bực mình và khó chịu

có bác nào đồng í quan điểm vs tôi ko nhỉ :)
đó chỉ là quan điểm của bạn, và tôi cũng đồng ý, và có thể nhiều người khác đồng ý nhưng web là gì, là cộng đồng chung, và h nó phát triển theo hướng đó nên nếu ko thixx bạn có thể ko vào hoặc bảo với chủ trang đó edit chứ bạn ko thể cấm, cho nên nếu ko đc thì chấp nhận thôi :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000