Yahoo ! 360

Ice_Fire

Member
Blogger CVA nổi tiếng nhất là chị Trang Hạ , 200.000 Views cách đây 3 ngày
em Hoa 11D4 30.000 Views , bạn Hằng Unni có đến 2 Blog ^^ , 1 cái cũng 25.000 rồi
em Hoàng Linh 12A2 22.000 Views , em ý viết cũng được

Nói chung là dùng Blog để nổi tiếng hok phải là hok hay , nhưng mà dùng mọi thủ đoạn biến blog của mình làm nơi đánh bóng bản thân thì thật là quá bựa :))
anh Phương có đọc cái Entry em chửi 1 trong Tứ Đại Blog Vương ko nhỉ , ăn cắp bản quyền , đạo văn người khác để rồi tự hào được phỏng vấn trên báo ... bựa qá ^^

Grenouille_vert

Moderator
Blog của Thao Dom đã được hơn 175.000 rồi, blog này nổi tiếng vì chuyên cung cấp theme đẹp. Bây giờ mới để ý chị Trang Hạ cũng là CVA. Một số blog được view rất nhiều còn là vì blogger được nhiều người yêu quý, điển hình là blog của Un và blog của Chip. Blog mình thích nhất vẫn là của bác Anh Ngọc, viết hay kinh điển, 140 entries, entry nào cũng chất lượng, thế mà có mỗi hơn 42.000 views.

DarkTemplar

Member
À..Anh hiểu rồi Vét ơi..Tại xóa cái entry kia nên anh quên mất..Anh nghe câu "em vẫn là em thôi" giật cả mình..:p...Tưởng Chít nó buôn gì với chú...Hê hê..
@Ice_Fire: Anh đọc rồi. Mấy bố kia điều hành và quảng bá blog như điều hành công ty ấy. Nhưng đó là style của người ta. Vi phạm bản quyền thì đầy rẫy trên các blog và forum; rồi cả báo chí, sách vở, nhạc..Bệnh chung của xã hội. Còn khướt dân vn mới có đầy đủ ý thức về việc này.
Riêng blog của chú thì anh vào một lần xong không muốn vào lại nữa...Sao lại có cái câu "Đọc mà kô comment thì..đcm nhà bạn"?? No comment.

BlackDragon

Active Member
Nhìn vào lượt view để đánh giá cũng chỉ là ảo thôi. Muốn tăng lượt view này có nhiều cách lắm. Như thằng bạn mình list friends chỉ được khoảng 100 người mà lượt view đã hơn 1 triệu rồi :))

U.F.O

Active Member
Nói ngừoi khác nhưng thực ra anh tiến đang tự nói mình
~.~
Ép ngừoi ta comm -> để ??
Zồi vụ nhận xét mí cái anh kia nữa chứ ?
Không phải để đc đăng báo mà là báo thêý hay thỳ xin copy lại
Còn vụ họ làm thế là vì ộng đồng cả
Có cầu có cung

hẳn có người cần những bài viết như thế của họ -> Mới nổi như thế chứu đừng có nghĩ tieu cực cho ng ta vầy

@ anh Vũ : hè hè cho em quảng cáo . Em quảng cáo 7 lần tổng cộng bị xóa mất 4
hizhiz

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
un ơi tớ hỏi cái bạn đeo kính trong avatar un tên là gì nhỉ, hình như học cũng mình hồi lớp 5, trông quen wa' hơ :))
tớ với bạn Thu cùng lạc đề nào :)) ( anh Phương đừng xóa nhé :"> ) bạn đeo kính trong ava của tớ tên là Sơn, hùi bé nó học Bế Văn Đàn thì phải :D

luv_me_4ever

Grenouille_vert said:
Blog của Thao Dom đã được hơn 175.000 rồi, blog này nổi tiếng vì chuyên cung cấp theme đẹp. Bây giờ mới để ý chị Trang Hạ cũng là CVA. Một số blog được view rất nhiều còn là vì blogger được nhiều người yêu quý, điển hình là blog của Un và blog của Chip. Blog mình thích nhất vẫn là của bác Anh Ngọc, viết hay kinh điển, 140 entries, entry nào cũng chất lượng, thế mà có mỗi hơn 42.000 views.
Có phải BLV Anh Ngọc 0, ke ke ke, công nhận bác này viết hay kinh điển, iu Italy 1 cách cuồng dại, rất xứng đáng là idol trong mắt các tifosi VN<:p<:p

Grenouille_vert

Moderator

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000