Xin chào !Ai yêu vật lý nhào vô!!

Pikachu

Member
moonriver said:
mặc dù ko thi nhưng em thấy sự tuyển chọn này tương đối chính xác .nhà trương xếp vào theo điểm phẩy và thành tích .VD nhu lớp mình cũng có mấy giải hồi cấp 2 :Vũ giải ba,Hào giải nhì thành phố và Hoàng Minh Hằng ^_^ 2 giải khuyến khích (dù la giải thấp nhất nhưng được nhiều giải nhất )đó thui ,hehehehehe
có vẻ như là không ổn.....

moonriver said:
mặc dù ko thi nhưng em thấy sự tuyển chọn này tương đối chính xác .nhà trương xếp vào theo điểm phẩy và thành tích .VD nhu lớp mình cũng có mấy giải hồi cấp 2 :Vũ giải ba,Hào giải nhì thành phố và Hoàng Minh Hằng ^_^ 2 giải khuyến khích (dù la giải thấp nhất nhưng được nhiều giải nhất )đó thui ,hehehehehe
Ôi giồi ôi... ngày xưa mà cũng xếp như thế chắc mình bị vào lớp văn rồi quá... may thế không biết...>:) >:)

cupid

hehe... đấy chỉ là thiếu số thôi mà Hằng??? đa số còn lại trong lớp xếp kiểu gì??? random hả??? còn mấy lớp khác nữa chứ... vớ vẩn thật!!! ít ra cũng phải xuất phát từ nguyện vọng đứa nào thích học cái gì chứ...
@ Nguyệt: bi g Q mới biết N được giải văn hồi cấp 2 đấy :D

Pikachu

Member
có thế mà không biết,mày kém quá PID a.đọc văn N tao biết ngay là hồi trước kiểu gì cũng được giải...hehehehehehhe

cupid

há há... m mà cũng bít được Văn hay với Văn k hay á :D biết đâu hồi xưa Văn N cũng hay mà N k đi thi thì seo...:|

:)) Ôi giồi ôi... he he... tài hèn sức mọn, có dám đi thi toán lý hóa gì đâu... thành tích kể ra toàn văn với văn thôi... hồi đấy mà vào lớp văn với mấy chị sướt mướt khéo toi... bây giờ có khi cũng nhặt lá đá ống bơ rồi ý chứ B-)

Pikachu

Member
mày dám sỉ nhục khả năng văn thơ của tao hả???tao học văn thực ra rất giỏi nhưng cô giáo không hiểu văn tao...

cupid

hehehe câu này nghe quen quen... khả năng văn thơ của m thì t hiểu rùi :D hôm nào gặp cô Nguyệt t sẽ đề cập đến trường hợp của m và Đát đ..
@ N:thật ra đâu phải cứ văn hay thì sướt mướt or phải sướt mướt thì văn mới hay đâu đúng k Nguyệt hâm ???

hihi... Quách hâm... giờ yêu Vật Lý lại nhẩy sang văn rồi đấy... he, nhưng mà nói nốt... chịu thôi, nhưng mà sao mấy đứa bạn N ở chuyên văn sướt mướt lắm ---> nên suy ra thế... hê hê
ah mà Tuấn với Đát giỏi văn lắm hở... hôm nào làm một bài văn tả cảnh quê hương đất nước pót lên cho N đọc đê... nhớ nhà lắm ý...B-)

Pikachu

Member
frozen3101 said:
hihi... Quách hâm... giờ yêu Vật Lý lại nhẩy sang văn rồi đấy... he, nhưng mà nói nốt... chịu thôi, nhưng mà sao mấy đứa bạn N ở chuyên văn sướt mướt lắm ---> nên suy ra thế... hê hê
ah mà Tuấn với Đát giỏi văn lắm hở... hôm nào làm một bài văn tả cảnh quê hương đất nước pót lên cho N đọc đê... nhớ nhà lắm ý...B-)
ôi giời,vấn đề quá đơn.Việt Nam quê ta...vẫn vậy mà thôi...không có gì mới đâu

moonriver

Member
Tin mừng của A2: chị Nguyễn Thị Thu Ba 11 A2 đã có bài đăng trên báo vật lý va tuổi trẻ số 29 ra tháng 01- 06 .chúc mừng chúc mừng! ( mà em vẫn thắc mắc sao chị ấy ko đề là 11 lý cho oai nhỉ? lại đề là 11A2 ai biết đấy là đâu ?^_^)

cupid

hồi trước là như thế nhưng theo thông tin gần đây cho biết thì bi g k phải thi nữa mà là trường xét vào :| muốn biết chi tiết đọc lại mấy trang trước :)
@ Hằng: e tóm tắt nội dung bài báo đó đi, đại khái nó viết về vấn đề gì ???

una-rapina

Moderator
Xưa rồi! Thu Ba bây giờ mới được có bài chứ từ năm học trước CN: Mr.Toán đã thưởng 50k cho một bài trên đó rồi, và có nhiều người ở cả A2 và CVA được lên đó rồi em ơi:D! Không biết 10A2 năm nay thế nào:D
Bài trên đó thì chỉ có bài giải BT Vật lý: giải đúng+nộp sớm thì có tên(nhưng phải gần 2 tháng):D

cupid

hehe.. hồi xưa k có vụ này :| phong trào này cũng hay phết nhỉ.. giải bài tập được tiền, chẹp... bài khó k ???

moonriver

Member
anh Thành said:
Mr.Toán đã thưởng 50k cho một bài trên đó rồi,
ý sao sướng thế .thế mà thầy Hậu lại chỉ bảo "các em cứ đọc thui chứ tôi thấy khó lam với tôi cũng là rất khó ........." hoàn toàn ko có như thế .mà sao báo vật lý mỗi số về dc 1 lớp co mấy tờ thế thì ai đọc ai nghỉ đây .chán!

mimanchi

Member
@quach nịt: sao mày vào đây thì hăng hái post bài thế, trong khí đó vào topic của lớp thì như ngậm hột thị, hoặc là kô nói được câu nào, hoặc nói câu nào thì toàn hột thị bắn ra :D

Chi thú ở đâu ra mà vào đây post bài đấy khích đểu bạn Quách đấy... chúng ta về lớp buôn đê... mà bạn Chi nhá, có yêu Vật lý không mà dám nhẩy vào đây buôn hả...B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000