Xin chào !Ai yêu vật lý nhào vô!!

moonriver said:
con thầy Liên học cũng dc chị ah nhưng sao chị ko hỏi con nuôi thầy học có giỏi ko ? huhuhuhuhuhu

hic, làm em tưởng bở ^_^ .thế thầy còn có con nuôi nữa ah?
Con nuôi thầy tất nhiên là học giỏi rồi.
À mà ý anh là anh không phải học lớp A2 05-08,anh học ở khóa 00-03,chứ không phải anh muốn nói là vợ của con rể nuôi của thầy không học ở lớp ý !He he!

cupid said:
hồi xưa m học văn cũng đâu đến nỗi tệ hả Thắng sao bi g ấp a ấp úng thế :| chán thật !!! :D
Phải đi đường vòng chứ chẳng nhẽ tao huỵch toẹt ra là tao muốn lấy em ý à?Cái thằng pít này!

nữ tặc

Member
moonriver said:
con thầy Liên học cũng dc chị ah nhưng sao chị ko hỏi con nuôi thầy học có giỏi ko ? huhuhuhuhuhu

hic, làm em tưởng bở ^_^ .thế thầy còn có con nuôi nữa ah?
để tui giới thiệu cho
cả minh và hằng(con trai và con nuôi của thầy Liên) đều học giỏi, đều là nhân tài của 10A2
nhưng............
không bằng tui:))

nữ tặc said:
để tui giới thiệu cho
cả minh và hằng(con trai và con nuôi của thầy Liên) đều học giỏi, đều là nhân tài của 10A2
nhưng............
Hảo !Khẩu khí thật kiêu hùng,không hổ danh là sư muội của Thúy ngày xưa!

Pikachu

Member
tao đây mới chính thức là con rể nuôi của thầy thằng Thắng nhé....thế em là con gái nuôi của thầy ah mooniver???Khi nào gặp thầy em cứ hỏi anh Hoàng Anh Tuấn rồi thầy kể cho mà nghe....
Cái thằng cu con thầy lớn nhanh nhỉ,tao cứ tưởng nó còn bé lắm...hic!!!!!

Nhân tài như lá mùa thu (lá vàng) :)
:)) Tuấn sao mà dại thế, lại bảo em ý về hỏi thầy Liên... không sợ mất hình tượng à;)

cupid

nó làm gì có hình tượng mà mất hả Nguyệt :| chúng m tranh nhau e Hằng thế đã hỏi ý kiến e ý chưa ... t mà là e Hằng thì chúng m liệu hồn,hehe...
Thúy béo có e là Nữ Tặc ah ??? ghê đây ... :(

Pikachu

Member
hai đứa láo toét kia!!!!đây là một tượng đài của lớp A2 khóa 00-03 đấy nhé....
tao hỏi luôn thầy Liên rồi hỏi em ý sau Pid ah...

Pikachu said:
hai đứa láo toét kia!!!!đây là một tượng đài của lớp A2 khóa 00-03 đấy nhé....
tao hỏi luôn thầy Liên rồi hỏi em ý sau Pid ah...
Ở thời đại này thì tình yêu làm trọng,mày hỏi thầy cũng vô ích thôi khi trái tim nàng đã thuộc về tao,hehehe!

=)) Buồn cười vãi... điệu này chắc 20/11 năm sau các bạn nam lớp mình xếp hàng dài trước cửa nhà thầy đây... đỡ mất công kêu gào khản cổ như mọi năm nhẩy=))

moonriver

Member
nữ tặc said:
để tui giới thiệu cho
nhưng............
công nhận là bà giỏi .................phét hơn tôi .

moonriver

Member
frozen3101 said:
=)) ....... đỡ mất công kêu gào khản cổ như mọi năm nhẩy=))
hic tệ quá .em thấy Minh bảo bác Liên quý lớp anh chị lắm thỉnh thoảng lại lấy ảnh ra ngắm vậy mà .......

Pikachu

Member
milkywayprincess said:
uh??
trong thông báo xét tuyển của trg` làm j` có lớp lý
sao n` ng` ghi là học lớp lý thế?
A2 của thầy Liên là lớp lý thật sự đó....
@moon:không phải đâu,ý Nguyệt là khác em ah...năm nào cũng đi nhưng đi thành từng nhóm nhỏ chứ không phải là bọn anh không đến thăm thầy đâu

moonriver

Member
milkywayprincess said:
uh??
trong thông báo xét tuyển của trg` làm j` có lớp lý
sao n` ng` ghi là học lớp lý thế?
ah lớp A2 ko phải là chuyên lý nhưng là chọn lý (học sinh khối chất lượng cao sau đó có tuyển chọn ) em nghĩ nó cũng ko thua gì chuyên đâu chỉ khác là ko học chương trình chuyên thui !
@pikachu : sorry vì em hiểu nhầm nhưng em chỉ muốn nói bác Liên thực sự là 1 người thầy tuyêt vời ! vì vậy em cũng muốn nói rằng em rất buồn vì có 1 lần bị 1 ai đó lừa với nick la thaylien !!! em ko muốn mọi người làm vậy nữa có được ko?

cupid

ừ! đúng rồi...e cũng biết hả??? k có gì đâu..thằng đấy bị chửi cho một trận k dám tái phạm nữa đâu... còn lớp a cũng quí thầy lắm chứ, dịp nào cũng đến thăm thầy..chỉ có tội mỗi lần tập trung đông là y như rằng chờ nhau đến cả mấy tiếng đồng hồ nên dạo này toàn đi riêng!!! chuyện thầy quí khóa a thì bọn a cũng biết...thứ nhất vì bọn a là khóa cuối cùng thầy chủ nhiệm.thứ hai là bọn a cũng khá "nhiều trò" làm thầy đau đầu đâm nhớ lâu,hehe..và thứ ba..(cái này chỉ là đánh giá chủ quan) bọn a cũng tương đối "giỏi"... còn lý do nào nữa đề nghị bạn Nguyệt bạn Thắng với cái "tượng đài" gì gì đấy của A2 bổ sung :|

Pikachu

Member
thầy ấn tượng vì lớp mình có rất nhiều tài lẻ....văn nghệ,thể thao,văn thơ,ca nhạc....lớp mình nói chung là đủ các tài năng.
Hic!sao cái thằng giả mạo đấy nó gây tai họa với anh em chưa đủ mà còn đi chỗ khác ah???láo quá...

nữ tặc

Member
cupid said:
nó làm gì có hình tượng mà mất hả Nguyệt :| chúng m tranh nhau e Hằng thế đã hỏi ý kiến e ý chưa ... t mà là e Hằng thì chúng m liệu hồn,hehe...
Thúy béo có e là Nữ Tặc ah ??? ghê đây ... :([/q
báo cáo với anh Tuấn Anh
chị THúy của em nghe được từ "Thúy béo" của anh đã quyết định đăng kí vào diễn đàn rồi
B-)

nữ tặc said:
chị THúy của em nghe được từ "Thúy béo" của anh đã quyết định đăng kí vào diễn đàn rồi
B-)
Tiệc vui chưa tàn thì cơ trời đã đổi !
Ấn phong thêm một lần nữa được mở,sát giới sắp sửa lại đại khai!
Chi bằng hãy nhanh chân chạy trước.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000