Xin chào !Ai yêu vật lý nhào vô!!

moonriver

Member
Xin chào mọi người .Em là Hoàng Minh Hằng thành viên của lớp 10A2 .Em muốn giới thiệu đến mọi người 1 trang web về vật lý.Đặc biệt trong trang web nay có hướng dẫn làm các thí nghiệm ảo trên mạng. Với nó chúng ta sẽ hiểu thêm về những hiện tượng vật lý mà lại hoàn toàn ko tốn kém. =)) Rất mong sự ủng hộ của các anh chị !
http://fun.easyvn.com/emyeuvatly

una-rapina

Moderator
NHà trường ở Việt NAm chủ yếu học Vật lý trên lý thuyết, rất ít nếu kô muốn nói là kô có thực hành. Nên ý kiến của em HẰng rất hay!:D

hawking

Thiên tài Chingy xin tự giới thiệu: Tui là học sinh giỏi lý bậc nhất CVA! Kỳ thực, chưa đứa nào xứng đáng là đối thủ của tui.

Pikachu

Member
Nam này hả?Nó học lý thì không giỏi lắm nhưng thi thì hiệu quả cực kỳ...
Năm lớp 10: giải khuyến khích thành phố (trường mình không có giải nào cao hơn)
lớp 11: giải 3 thành phố (hình như cúng không có giải nào cao hơn)
Lớp 12:giải 3 tiếp và không thèm đi thi quốc gia vì...sợ trượt...
Kinh khủng nhất là đây....thi đại học Bách Khoa Lý được 10 tuyệt đối.....
Nhưng sự phụ nó là...tui...hehehehe

Pikachu

Member
Anh hả,anh cũng bình thường thôi,không dám xưng danh vô địch vật lý CVA đâu.Hai năm đầu thì giống Nam (tất nhiên điểm cao hơn nên mới nhận là sư phụ...hehehehe).
Năm lớp 12,thầy ghét nên không cho đi thi...hic!!!nỗi oan tày trời....
Nhưng anh nghe nói trường mình về sau giải cao nhiều lắm...chắc để làm rạng danh trường phải nhờ các chú quá....

Pikachu said:
Năm lớp 12,thầy ghét nên không cho đi thi...hic!!!nỗi oan tày trời....
Nhưng anh nghe nói trường mình về sau giải cao nhiều lắm...chắc để làm rạng danh trường phải nhờ các chú quá....
Hôm nay em chính thức giửi lời xin lỗi đến anh Tuấn vì ...trót đi thi năm lớp 12.Hix,căn bản em biết em dốt vãi,biết đi thi là trượt và sự thực là trượt,nhưng hồi đó em cần phải lên mặt với một số các cô bé hâm mộ nên không đành từ chối.He he,anh thông cảm cho em nhé,đúng là hồi cấp 3 thì vật lý em xách dép cho anh ạ (cấp 3 thôi nhé !)
hawking said:
Thiên tài Chingy xin tự giới thiệu: Tui là học sinh giỏi lý bậc nhất CVA! Kỳ thực, chưa đứa nào xứng đáng là đối thủ của tui.
He he,chú Nam cũng từng học vật lý đại cương ở BK nên cũng biết anh phải không,dù sao thì cũng cần phải giới thiệu không chú lại bảo anh khiêm tốn:
Thiên tài đệ tử cái bang xin tự giới thiệu :Tôi từng là học sinh giỏi lý bậc nhất BK với xuất thân từ A2 CVA,hồi học cùng 2 thằng trên là ngọa hổ tàng long,với thành tích đạt điểm tối đa tất cả các học phần vật lý tại trường đại học.Hehe

hoangtualy

o^i cho minh` xin loi~ ca'c ban. CVA nhe' ! minh` vao` box 03-06 tinh` co` ghe' qua tho^i . Minh` dang hoc. khoa Vat Ly' - DHKHTN nen di~ nhien la` ye^u Ly' roi`, co' j` bo? qua nha' :D ( sr ko go~ dc TViet)

Grenouille_vert

Moderator
Chú em học K49 Lý hả, hay K8? anh cũng học khoa Lý này, K47, có nhã hứng thì vào các box khác post bài em ạ, vào đây không ai quản lý, là chỗ để các bác ý tăng sao tăng vạch thôi!

nữ tặc

Member
Pikachu said:
ừ đúng,lạc đề rồi,từ khi vào đây chả thấy ai yêu vật lý cả
|-) đâu có
em thấy mọi người đều yêu VẬt Lý đấy chứ
nhưng Hằng ơi
bà nên đổi chủ đề là thành tích vật lý đi

moonriver

Member
nữ tặc said:
|-) đâu có
em thấy mọi người đều yêu VẬt Lý đấy chứ
nhưng Hằng ơi
bà nên đổi chủ đề là thành tích vật lý đi
đúng nên đổi .có thể đổi thành " binh chọn cao thue vật lý CVA cũng được .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000