xấu trai rât' muôn' lam` quen vơi' cac bạn

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
kịp gì nữa!vớt vát cũng chẳng có khá hơn được gì đâu anh giai ạ!em vi vút sang tận us rồi,hehehe,anh có định sang theo thì may ra em nghĩ lại,hic hic...
nói là topic làm quen thì ok,nhưng mà...thấy có lỗi với chồng em ở nhà quá,hic hic....chồng ơi,vợ yêu chồng nhất,nhưng như thế có nghĩa là vợ cũng yêu các anh đẹp giai lắm,nhưng vợ đặt chồng ở no1!sướng nhé!ưu tiên lắm đấy,hehehe

hate_a3

Member
có thể em nên nói tiếng anh thì anh sẽ hiểu đc những gì em nói
chắc em nì quen nói tiếng anh nên bi h nói tiếng việt ko bày tỏ đc những gì mà mình muốn nói :-S

lovelypink

Member
oài,đụng chạm nhau thế.em là dân bỏ chủa chạy lấy người thật nhưng sao lại nỡ lòng nào nói dân chuyên văn ko diễn đạt được ý là thế nào?này nói gì thì nói ngày xưa em cũng được giải thành phố nhá,giải nhì hẳn hoi đấy.nói gì buồn lòng nhau ghê,hic.khóc rồi,huhuhuhuhuhu....

le_nam_87

Member
Lại còn chẳng đúng.
Nói ra nghe hơi đau lòng nhưng tính mình thích nói thật có gì nói vậy.
Như em xấu trai nên em ko post ảnh hay cũng ko dùng avatar
( em biết thân biết phận mờ )

fruit NHO

Active Member
lovelypink said:
ha ha ha,thảo nào nhìn mặt anh quen thế!tiếc nhỉ?sao mình lại để vuột mất anh giai..vh thế nhỉ?ài,chúa cũng có lúc sai lầm nữa là,hohohohoho
anh Vinh chơi cùng anh Thắng D2 ngày xưa theo mày đấy Yến ạ !:D ;-)

lovelypink

Member
oài,thế thôi!ko chơi.hic,tao tưởng ai.đúng là trái đất tròn.tưởng gì chứ bạn thắng thì...thôi!ko cưa nữa!hehehe.với cả tao đá nó lâu rồi,mày nhắc lại làm gì nữa,hehehe.cái hồi lớp 11 đã thề là chỉ yêu anh @ trở lên thôi mà.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000