xấu trai rât' muôn' lam` quen vơi' cac bạn

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
oai`,dung' la` nan giai that,nhung oanh oi,ma`y nhao` zdo thi` chang nhe~ tao dung ngoai nhin may lao vao vong nguy hiem a?the thi con goi gi la ban be nua~.thoi tao cung nhao` zdo vay,hohoho.

vinh_loves

trông laghtp còn khá hơn Quang Chí Long, vậy mà còn khiêm tốn thế
-> cho pác Long 1 câu : ở đời phải biết mình là ai chứ

lovelypink

Member
@ kiên:nói đúng lắm!hhehehe,nhìn píc xong đêm về ko dám ngủ.
@long:bố em ko là tỉ phú đâu,dân thường thôi nhưng bà già em đi mẹc s300,mỗi tội em mà đi với anh lũ bạn em chúng nó chửi em thần kinh,bà già còn tệ hơn,bà ý có khi bảo:mày mà còn giao du với nó tao treo cổ tự tử.mày mà nhỡ có gì với nó thì con cháu tao đến 8 đời sau vẫn còn nhìn ko ra mặt người,hohoho....đùa tí thôi.nói thế cho vui chứ chẳng có ý gì đâu.tính tui nó thế ý mà.thích châm bị thóc chọc bị gạo,hehe.nhưng mà nói 1 câu,you nhìn cũng cute,lần sau bỏ kính ra chụp ảnh xem có khá hơn ko.

fruit NHO

Active Member
anh Quan lại có dịp khoe hàng kìa anh ơi !!!
chết thôi , đi đâu cũng đụng anh ..........thỉnh thoảng rẽ qua F177 với mấy bên 87-89 khoe típ anh nhá !!!!!!!
kính anh !

lovelypink

Member
anh có đi sh em cũng vái anh ạ.à mà lâu lâu rồi đi ko biết nó có ra cái thể loại xe gì mới ko.
hà hà,em ánh ơi,dọa nó để xem có dám liều chiến tiếp ko,chứ nhát chết thế thì...hehehe

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hix!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hình như anh ý đã bị đả đảo rất n` rồi mà sao vẫn ko thấy lăn tăn j` nhỉ??
vẫn..thế!>"<
này~~vô tình ko thấy đc hay là thấy nh mà ko đủ.. trí lực để hiểu??!

fruit NHO

Active Member
@ánh: chị anof có nói móc gì anh ý đâu
nhắn gửi tử tế thế còn gì ...
mà mình có quen anh ý đâu ....chỉ tại đi 4r nào cũng thấy ......mẹt + xe lù lù ra ........

trungvb

Moderator
cào cào thiến hả anh,,,,cho nó đi nốt đi bà triệu ý....=))=))....đi đâu cũng thấy mấy con hàng của pác....hàng đẹp nhưng chưa chắc người sử dụng đã đẹp....=))=)),,,,
@chị Hải Yến:mami chị đi S300 (tiếc là không có 300 chỉ có 320 380 500 và 600 thui...) a`.....ngại nhỉ....e đi limo.....=))=))....

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000