xấu trai rât' muôn' lam` quen vơi' cac bạn

Status
Không mở trả lời sau này.

lovelypink

Member
@chị Hải Yến:mami chị đi S300 (tiếc là không có 300 chỉ có 320 380 500 và 600 thui...) a`.....ngại nhỉ....e đi limo.....
....
=>>>em ơi,chị lại chẳng nhìn thấy cái nào là mẹc 320 cả em ạ.với lại cần thì tìm dễ lắm.em cứ tìm con biển 29-NN-1988=>>>>>tên đăng kí là...ặc,nói ra nó chửi tên tục của bà già mình thì chết.hic hic.
lần sau nhớ ăn nói cẩn thận nhé.bọn trẻ bây giờ nông nổi quá...chậc!

hate_a3

Member
đùa chứ bây h những ng xấu zai hoặc những ng có xe đẹp lại biết nhảy như anh Long ko cần phải đi đâu xin làm quen đâu, cứ tầm tối tối vác xe ra góc Thủy Tạ trên bờ hồ chống chân chống giữa lên ngồi trên vỉa hè 1 lúc cả chục em ra xin làm quen và xin anh đưa về nhà ngay ý mà
---
ghi chú: góc Thủy Tạ đc xuất hiện ở đây vì trên đó đông người + gái đẹp, nhất anh Long nhé =))

lovelypink

Member
ý kiến được đấy nhỉ?hohohohohoho....
anh vinh là anh nào mà sao hồi xưa mình ko biết nhỉ?nhìn quen quen nhưng chẳng nhớ ra...hohoho

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
milkywayprincess said:
hix!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hình như anh ý đã bị đả đảo rất n` rồi mà sao vẫn ko thấy lăn tăn j` nhỉ??
vẫn..thế!>"<
này~~vô tình ko thấy đc hay là thấy nh mà ko đủ.. trí lực để hiểu??!
cho em quote lại cái
sợ anh này chưa đọc đc!:( :( :( thật đáng tiếc......
thầy giáo em bên pháp bảo mấy xe anh ý khoe bên ý ng` ta toàn dùng để...giao bánh pizza, :> anh j` ơi,làm cho quán nào thế??=))

trungvb

Moderator
lovelypink said:
@chị Hải Yến:mami chị đi S300 (tiếc là không có 300 chỉ có 320 380 500 và 600 thui...) a`.....ngại nhỉ....e đi limo.....
....
=>>>em ơi,chị lại chẳng nhìn thấy cái nào là mẹc 320 cả em ạ.với lại cần thì tìm dễ lắm.em cứ tìm con biển 29-NN-1988=>>>>>tên đăng kí là...ặc,nói ra nó chửi tên tục của bà già mình thì chết.hic hic.
lần sau nhớ ăn nói cẩn thận nhé.bọn trẻ bây giờ nông nổi quá...chậc!
oài ai bảo chị không có 320 chị tìm cái 29V 0369 (đã đổi biển xem có đúng là 320 không màu đen...)
oài mà anh Vinh ơi sao anh ko họ lương nhỉ,,,thành lương thế vinh,,,=))=))

trungvb

Moderator
G_CVA là phải đi cái này......;-) ;-) ;-)

xe cho vệ sĩ đi kèm.....

xe để di du lịch xa với bồ.......kekek...>:D< >:D<

xe để đi học với nội thất thui roài,,,,

xe để đi đú với anh e,,,,,B-) B-)

trungvb

Moderator
Điều đáng nói là tất cả nhưng chiếc xe dưới kia trừ s-2006 đều đã có mặt tại Việt Nam hay chính xác hơn là ở Hà Nội....
ngay cả chiếc porscher carrena....và maybach 57 đều có...đấy là 2 loại xe xịn nhất có mặt tại Việt Nam

hate_a3

Member
lovelypink said:
ý kiến được đấy nhỉ?hohohohohoho....
anh vinh là anh nào mà sao hồi xưa mình ko biết nhỉ?nhìn quen quen nhưng chẳng nhớ ra...hohoho
anh học lớp a3 khóa 0104 ở trong đội bóng rổ trường + phó bí thư đoàn trường, mặt anh em nào cũng biết hết á :p ai ko biết ra hỏi bất cứ thầy cô nào trong trg kể cả bảo vệ sẽ biết ngay B-)
@trungvb: có 1 chú kém anh 1 tuổi tên lương thế vinh, ngày xưa học chuyên toán Trưng Vương, anh nhớ thằng cu đó thi toán tp đc 20/20 @-) bây h học ams thì phải :D
anh họ Hoàng sau nì lên làm vua chăng :?

lovelypink

Member
ha ha ha,thảo nào nhìn mặt anh quen thế!tiếc nhỉ?sao mình lại để vuột mất anh giai..vh thế nhỉ?ài,chúa cũng có lúc sai lầm nữa là,hohohohoho

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000