What will you do on this Valentin's day??

Oài................bác Death nói ít có hay ạ..................em nà em hổng có dám đi zoi' bác đâu à nghen..........bác thì Vip roai`.............. :lol: :lol: Valentine này em còn đang bận làm ăn.....................ai co' nhu cầu quà cáp thì cứ liên lạc................đảm bảo không phải thất vọng ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 10 2004, 06:31 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 10 2004, 06:31 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thui...Từ chối lèm gì huh LM...Cứ đồng ý lun đi chứ còn gì nữa... ;) ;) [/b][/quote]
Thía là u đồng ý rùi huh B) :D :lol:

tui vừa mới lalàm lành với 1 người nhưng khổ nỗi người ta ở xa quá cho nên cũng kô đi đâu đc cả cho nên năm nay tui sẽ online để gặp người khác nhớ nhưng mà vui có lẽ năm nay là buồn nhất ước gì người ta lên đây nhỉ ihhiihihih

<!--QuoteBegin-W_C+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (W_C)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Thía là u đồng ý rùi huh [/b][/quote]...Ko hỉu U nói gì :huh: :( :huh:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 11 2004, 05:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 11 2004, 05:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-W_C+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (W_C)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Thía là u đồng ý rùi huh [/b][/quote]...Ko hỉu U nói gì :huh: :( :huh: [/b][/quote]
Nhìn lại đoạn Quote thì hỉu :D :lol:

Hờ hờ...........bác WC nói đc câu đấy mà ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa.................hehe......................bác đâu có nỡ để LM đi với bác Death đâu nhể..............Nếu bác bức xúc thì cứ nói ra......................để trong lòng dễ gây tâm bệnh lém..............hihi............Phải phấn đấu ko đc thua bác Death chứ...................ko đc để bác ý phỗng tay trên như thía.......................cú ngồi im mà the dõi thì V-day này chỉ có nước......................ngồi khóc trên đống thóc thui.....................tin Chip đi ;) :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 11 2004, 01:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 11 2004, 01:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hờ hờ...........bác WC nói đc câu đấy mà ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa.................hehe......................bác đâu có nỡ để LM đi với bác Death đâu nhể..............Nếu bác bức xúc thì cứ nói ra......................để trong lòng dễ gây tâm bệnh lém..............hihi............Phải phấn đấu ko đc thua bác Death chứ...................ko đc để bác ý phỗng tay trên như thía.......................cú ngồi im mà the dõi thì V-day này chỉ có nước......................ngồi khóc trên đống thóc thui.....................tin Chip đi ;) :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Tui hỏi là hỏi bạn ý đồng ý đi với tui kia mah :D :lol: Bà chip chỉ được cái nhanh nhảu đoảng là giỏi B) :p :p :p :p

Này, mọi người cho hỏi một câu :D

Ví dụ thích người ấy nhưng mà chưa nói và cũng không biết người ấy có thích mình không thì thứ 7 này có nên tặng quà không nhỉ ???

Hehe, có lẽ thứ 7 này lại giống mọi ngày thứ 7 khác, ở nhà online và chơi game ^_^

<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Feb 12 2004, 02:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Feb 12 2004, 02:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, mọi người cho hỏi một câu :D

Ví dụ thích người ấy nhưng mà chưa nói và cũng không biết người ấy có thích mình không thì thứ 7 này có nên tặng quà không nhỉ ???

Hehe, có lẽ thứ 7 này lại giống mọi ngày thứ 7 khác, ở nhà online và chơi game ^_^ [/b][/quote]
Hmm..................trường hợp của u giống của Chip đó nghen..................Chip cũng đang định hỏi câu đó nè.................Nhưng thiết nghĩ................chắc chẳng nên tặng đâu................nhỡ lại xôi hỏng bỏng không thì seo...............Thà cứ để xem người ta có tặng gì mình không rùi hẵng hay...............mặc dù 99% là ko :lol: ..................Tốt nhất là nên chờ đến V-day năm sau.................chắc lúc đó sẽ biết có nên tặng hay ko ;)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Vũ Ngọc Linh+Feb 12 2004, 02:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Ngọc Linh @ Feb 12 2004, 02:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, mọi người cho hỏi một câu :D

Hehe, có lẽ thứ 7 này lại giống mọi ngày thứ 7 khác, ở nhà online và chơi game ^_^ [/b][/quote]
Nếu thích người ấy thật thì hãy tặng :D :lol: mah nếu có bị từ chối thì cũng có làm sao đâu, càng đỡ băn khoăn B)

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Feb 12 2004, 10:17 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Feb 12 2004, 10:17 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui nghỉ chắc là nên [/b][/quote]
Nà Nhung ki chưa bít thế nào thì đừng có làm bậy nhe !
Phải đến chơi với tui chứ !! :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 12 2004, 11:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 12 2004, 11:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> CHú W_C mua thiếp gửi đi
vứt vào Hòm thư trường cho tiện ah [/b][/quote]
ah ah, hay đấy, nhưng mah tao đang viêm màng túi :D :lol: mah rủ đi chơi thì lại càng "viêm" hơn, cho nên, nói tóm lại là... ở nhà B) :p

To ML: Đi ko kìa? :rolleyes:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 12 2004, 12:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 12 2004, 12:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đùa
đang định rủ mày Bom thiếp Chip và LM
mình tao sợ ko đủ vốn [/b][/quote]
Chắc chả cần 2 anh em mình bom thì 2 vị đó đã... :D :lol: Chẹp... B)

Thứ 7 là Valentine nhưng thứ sáu lại là ngày 13 đấy các chú ạ!!! Cẩn thận kẻo chống nạng đi chơi với người yêu thì khốn :D
Đã 21 năm rồi Valentine ko phải là ngày của minh :D

Nay` nay`...........bác Death với bác WC làm thía là chơi xấu à nghen.............. <_< <_< <_< Bom biếc cái gì.................ờ mà kể ra gửi vào hòm thư trường cũng hay đấy nhỉ.................Hihi.................tiếc là người ta không có học ở trường mình...............ko thì...........chắc cũng gửi rùi..........Hehe................Chit nhá.....................Chip bắt quả tang................thể nào hum đấy chị LM nhà mình cũng hí hửng ra nhận thư............... :lol: :lol: :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000