What will you do on this Valentin's day??

Nhoc_Maruko

Member
:D :lol: He he mọi người ơi Valentin sắp đến rùi mà !
Ai có dự định gì hay ho chưa? Chia sẻ nhé ! :lol:
Này ko biết có nên tỏ tình vào ngày này ko nhỉ ?? :unsure:
Tui nghe nói là nếu tỏ tình vào ngày này thì cũng dễ được đó !
Nhưng nếu ko được thì lại xui luôn !! :( Thế thì chết !

Hic...........Chip chưa có dự định gì hết trơn...........ra ngoài đường thấy moi người ta đi với nhau mà.................hic hic.................Thui ...............tốt hơn hết ngồi nhà online vậy................chắc còn vui hơn...........Thế là cùng cảnh ngộ với bác WC rùi nhá............hum đấy Chip với bác ngồi chat với nhau zay ;) :p :lol: :lol: :lol:

heheheheheh4eheheheeheh bà giang ơi tui đó bà dám tỏ tình đó nếu đc thì anh đây cho em 10 nghìn hahahahahahahaha nhưng em đừng vì tiền của anh mà có thêm dũng khí nha ihihihih nhưng mà thử đi xem 14 tháng 3 ông ý có đáp lại kô?????????hiihihihihihihhi :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Nhoc_Maruko

Member
Nhung ơi tôi có làm gì có lỗi với bà đâu mà sao bà nói nghe đau lòng quá !! :angry:
Mà sao có 10 nghìn thôi à ? Ít thế ! :blink: :ph34r:

Nhoc_Maruko

Member
<!--QuoteBegin-estrella+Jan 29 2004, 10:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Jan 29 2004, 10:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> được thế đã phúc, nhỡ không gặp được thì cứ tìm maruko maf kêu [/b][/quote]
Ừ nếu ko gặp ai thì cứ tìm tui , tui cũng cô đơn vậy mà !! <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 29 2004, 04:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 29 2004, 04:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hum đấy Chip với bác ngồi chat với nhau zay ;) :p :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Đi chơi cùng nhau lun.... chat chán lém :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 2 2004, 10:49 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 2 2004, 10:49 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> He he WC khôn quá nhỉ ? :lol: :D [/b][/quote]
Nói thía là có ý định gì vậy B) :p Chip đâu rùi, đi ko? :D

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 2 2004, 04:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 2 2004, 04:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 29 2004, 04:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 29 2004, 04:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hum đấy Chip với bác ngồi chat với nhau zay ;)&nbsp; :p&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:&nbsp; :lol: [/b][/quote]
Đi chơi cùng nhau lun.... chat chán lém :D [/b][/quote]
Úi úi..................giời ạ................nói gì thì nói khe khẽ thui chứ....................Eo ui.................bao nhiu người thía này..................bác nói thía thì...................ui ui.................ko đc..................ngại wa' cơ.................Ai bảo bác nói.................bi giờ lộ rùi.................lẽ ra là Chip cũng đi với bác................nhưng tình hình nó nan giải thía này..................thui................ngồi nhà thui vậy.................hix :unsure:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 2 2004, 12:20 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 2 2004, 12:20 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 2 2004, 04:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 2 2004, 04:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jan 29 2004, 04:21 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jan 29 2004, 04:21 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hum đấy Chip với bác ngồi chat với nhau zay ;)  :p  :lol:  :lol:  :lol: [/b][/quote]
Đi chơi cùng nhau lun.... chat chán lém :D [/b][/quote]
Úi úi..................giời ạ................nói gì thì nói khe khẽ thui chứ....................Eo ui.................bao nhiu người thía này..................bác nói thía thì...................ui ui.................ko đc..................ngại wa' cơ.................Ai bảo bác nói.................bi giờ lộ rùi.................lẽ ra là Chip cũng đi với bác................nhưng tình hình nó nan giải thía này..................thui................ngồi nhà thui vậy.................hix :unsure: [/b][/quote]
Nếu chip thích thì qua YM chat ;)

Trùi...............bà này nhìn gà thía mà ghê nha....................làm cái gì mà bận thía hả..................Chít..................bà nói thế bạn WC chột dạ.................hehee :lol: :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 3 2004, 06:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 3 2004, 06:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: Hum đó bà đi với tui ko??? :lol: [/b][/quote]
2 đứa này mah đi với nhau là gay rồi :D :lol: :D :lol:

mọi người có vẻ nhộn nhịp cho valentin quá nhỉ
đi đâu cũng thấy valentin
đến cả mấy mấy nhóc cấp 2 cũng nhộn nhịp
cứ như là trêu mình í :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000