What will you do on this Valentin's day??

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 3 2004, 06:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 3 2004, 06:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 3 2004, 06:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 3 2004, 06:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: Hum đó bà đi với tui ko??? :lol: [/b][/quote]
2 đứa này mah đi với nhau là gay rồi :D :lol: :D :lol: [/b][/quote]
... :p :p :p ...Con gái cái đó ng ta ko gọi là gay...Nhưng mè tui có ý tốt đấy chứ...Chỉ có rủ đi chơi cũng bị nghĩ xấu nữa...Hix...Quên...Xin lỗi...Hum đó Chip chat với W_C huh? :lol: B) :lol: ...Thía là ko rủ...đc rùi <_< <_< <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 4 2004, 05:45 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 4 2004, 05:45 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 3 2004, 06:27 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 3 2004, 06:27 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-little_mushroom+Feb 3 2004, 06:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Feb 3 2004, 06:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: Hum đó bà đi với tui ko??? :lol: [/b][/quote]
2 đứa này mah đi với nhau là gay rồi :D :lol: :D :lol: [/b][/quote]
... :p :p :p ...Con gái cái đó ng ta ko gọi là gay...Nhưng mè tui có ý tốt đấy chứ...Chỉ có rủ đi chơi cũng bị nghĩ xấu nữa...Hix...Quên...Xin lỗi...Hum đó Chip chat với W_C huh? :lol: B) :lol: ...Thía là ko rủ...đc rùi <_< <_< <_< [/b][/quote]
Biết điều hơn rùi đó :D :lol:

<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 4 2004, 05:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 4 2004, 05:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đi làm quái gì
cứ ở nhà chơi Game là sướng nhất [/b][/quote]
Hix...Ở nhà cũng ko đc chơi game nên phải đi chơi thui... :lol: :lol: :lol:

Ko ko..................ai abor ông dám đe dọa tui..................ai bảo ông dám đe dọa Nữ nhi hội..............ai bảo ông dám mua chuộc thành viên nữ nhi hội sáng giá như tui..................chẹp chẹp................không đc...................thế là không đc....................Valentine chứ có phải ngày thường đâu..................Tui đi chơi với ông.............thì còn mặt mũi nào nhìn Nữ nhi hội nữa................Rùi người ta đánh giá cho.............. <_< <_< <_<

Hix...Chip dại thía...Cứ đồng ý đi cho U đó tưởng bở đã...Xong rùi...mấy ngày sau hãy từ chối cũng chưa muộn...(Hì...Cái này mình học đc của ai thì tự bít nhé ^^) :p :lol: B) :rolleyes:

giang ơi tui thấy bà thật là hâm hohhoohohohoh nhưng mà biết đâu đc valentine giang định làm gì có thổ lộ kô hay lại bắt bọn này dẫn đi chơi?

Hehe....................bà LM nói thế.....................lão WC nghe thất sợ chạy mất hút lun rùi.................hihi.....................Đúng là diệu kế................Thế là Valentine có thể ngồi nhà cười đc rùi.............. :lol: :lol: :lol:

valentine năm nay tui hứa với lòng mình rùi là sẽ làm 1 trận tưng bừng ở hàng net hehehehehehe người ta thì đi có đôi tôi nay chưa có thì đi 1 mình
coi bộ chán đời rùi có ai đi cùng tui kô?????

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 7 2004, 05:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 7 2004, 05:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hehe....................bà LM nói thế.....................lão WC nghe thất sợ chạy mất hút lun rùi.................hihi.....................Đúng là diệu kế................Thế là Valentine có thể ngồi nhà cười đc rùi.............. :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Để yên xem có cười được ko? :D :lol:

Còn 1 tuần thui B) :p :D :lol:

valentine năm nay chắc cũng không khác gì mọi năm cả ....thì sẽ ra ngoài đường lượn lờ cho đỡ chán rùi đi về ( chắc chắn là sẽ đi 1 mình và se không tặng quà cho ai cả ) và đợi xem có ai gọi điện đến số máy 09130839.. ko he he :lol: ;) .Nhưng mong la mình sẽ có 1 chút can đảm để gọi điện đến số nhà của nguới đó vào ngày này ...hic :(

Deathknight

Active Member
<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 4 2004, 01:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 4 2004, 01:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chip đâu rùi, có đi chơi với tui ko? B) [/b][/quote]
hè, thằng ngu
chắc CHip muốn đi với tao
he he
B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000