What will you do on this Valentin's day??

Who_Cares

Member
Một Valentine buồn bắt đầu từ ngày hum nay :( :huh:
Dù sao cũng phải công nhận là bác Dave nói được một câu cũng hay ra phết :(

hic hic tui kô biết làm sao nữa càng đến ngày này thì càng viêm màng túi đến là khổ uhuhhuuhhuhuuhhuhu tiền hết thì tình cũng hết huhuhuhuhuh chán thật mai là valentine rùi còn gì

TRùi ui..............hạnh phúc làm sao khi bác WC đã hứa...............tặng mình...............kẹo dừa..........Ngày Valentine cả thế giới người ta ăn chocolate...............một mình mình ăn kẹo dừa nó mới....................độc đáo làm sao :rolleyes: :rolleyes: ............
Hì............hum nay đi đường thấy người ta cầm toàn hoa hồng đẹp làm sao chứ.........nhưng mà ko seo.................về nhà lên sân thượng ngắm mấy chậu hoa cuat mình còn đẹp chán..........cứ làm như mình ko có hoa hồng zay. <_< Thấy người ta ăn chocolate................ờ.........mình cũng mua chocolate vìa ăn đấy.........việc gì phải ghên tị nhở...........người ta đi với nhau có đôi.............tức mình chìu rủ con bạn đi chơi..............vẫn là có đôi..............hờ hờ..............Valentine thiệt vui........vui cứ như chưa bao giờ đc bùn vậy.......... :blink: ..........
May mà có kẹo của bác WC...........may wa'...........ít ra còn có cái đấy mang tiếng là có người tặng............hehe :rolleyes:

<!--QuoteBegin-Who_Cares+Feb 14 2004, 03:11 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_Cares @ Feb 14 2004, 03:11 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xem ra Valentine cũng ko đến nỗi quá tồi tệ như mình tưởng :D :lol: [/b][/quote]
Này..........có phải do ông ko đấy................mà từ hum V-day đến giờ thư quảng cáo nó cứ nhay về ầm ầm .......................trung bình một ngày 3 chục cái <_< <_< <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 20 2004, 11:22 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 20 2004, 11:22 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này..........có phải do ông ko đấy................mà từ hum V-day đến giờ thư quảng cáo nó cứ nhay về ầm ầm .......................trung bình một ngày 3 chục cái <_< <_< <_< [/b][/quote]
:D :lol: Chắc do thằng Death, tôi làm gì có nhiều tiền như thía B)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000