We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

sakura_chan

Member
Ghé qua xem thấy trận chiến dành bạn Hiếu của Huyền với Hạnh hot quá :p .
Muh các bạn D1 đổi tên topic đi, lên lớp 11 rùi mà còn "We are 10D1" :D. Để cái kiểu ko có number như D3 là tốt nhất ^0^ .

p3yeu

Member
:-S :-S :-S ko chọn cũng chết đấy :-S nhà hiếu ở hàng cót,gần nhà tớ :x :x :x nhớ thu2 đón tớ đi học :D tớ đợi ;-) ;-)

chocomog_257

Moderator
Hàng cot mà gần nhà mày =)) pó tay =))
Hiếu ơi tốt nhất chọn bánh bao đi, mình ko ăn được thì cũng còn cho chó mèo nó ăn hộ :q:

baby love

Moderator
Vớ vẩn
Tớ là Thú hồi nào
Tự nhiên RD gọi thế
Dek hiểu ra làm sao
Với lại Hang` Cít hình như gần HỒ Gươm cơ mà vợ
Taij sao lại gần nhà vợ
ts ĐM ăn nói cho cẩn thận

Red Devil

Member
baby love said:
Vớ vẩn
Tớ là Thú hồi nào
Tự nhiên RD gọi thế
Dek hiểu ra làm sao
Kô có nửa nàm sao cóa khói hả Thú. =)) =)) =)) Chính mình cũng đếch nhớ lửa đấy ở đâu ra. =)) =)) =)) =))

tình hình là chán chả có giè hay ho - và tình hình nữa là mấy bạn gái D3 cưa hiếu khiếp quá - nhưng hiếu có người iu roài - lưu chí vĩ là thằng dek nào - toàn nghe nhạc chuối

tran hoang long

ah! anh nhận ra mày rồi đấy Hiếu, giới thiệu với các bạn mày đi, có gì kiếm con bé nào giới thiệu cho anh với, các em d3 mà cưa Hiếu ah? anh khuyên mày phải cẩn thận, anh còn sợ nữa là mày. thôi thì mày cam chịu đi em ah

tran hoang long

bupbelight said:
=)) hiếu thì ai yêu,mà đòi có người yêu =))
con pé này náo nhỉ? sao mày lại nói em anh một cách thẳng thắn thế em, phải tế nhị chứ! đấy thằng Hiếu thấy con gái d3 "đáng sợ" thế nào chưa?

p3yeu

Member
tran hoang long said:
con pé này náo nhỉ? sao mày lại nói em anh một cách thẳng thắn thế em, phải tế nhị chứ! đấy thằng Hiếu thấy con gái d3 "đáng sợ" thế nào chưa?
anh có vẻ kinh nghiệm với gái d3 nhỉ :| :| :| bị dính rồi ah :9

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000