We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

baby love

Moderator
Sat_thu_an_dudu said:
cái giè cũng có lí của nó - tự dưng gọi thế làm giè - hỏi bọn nó xem vì sao gọi thế - thế thoai - chiều nay gặp bạn hạnh mà chả bít gặp ai - cứ tưởng ai hâm mộ mình vẫy tay chào
ack
Co' nham` to' voi' ai ko
Chieu` hom nay minh` co' chao` ai dau nhi?
Nham` roi`
Nham` roi`

Red Devil

Member
Sao lâu lắm kô thấy bạn Lớp trưởng D1 lên nhỉ. Toàn để mọt lũ man di ngoại tộc lên tán phét thế này.

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Sao lâu lắm kô thấy bạn Lớp trưởng D1 lên nhỉ. Toàn để mọt lũ man di ngoại tộc lên tán phét thế này.
Man di gì hả? ;-)
cut 1 số bộ phận luôn đấy... :q:

tự dưng mẹ vẫy tay chào- chả bảo ai thì đến bố mình cũng chả bít là ai - còn đổ tại gì nữa - ít ra phải bảo là ai chớ - vẫy vẫy xong cười cười may thầy bói mới đoán được là ai

baby love

Moderator
Hix nhìn ảnh hác hẳn trong fim . Nhưng quan trọng là mình xem phim nhưng dek biết nó tên j` :):)
@ Lịch : Đấy Huyền chào nhé. Sao lại nhìn Huyền thành mình nhỉ. Có vấn đề j` rồi ;-);-);-)

baby love said:
Hix nhìn ảnh hác hẳn trong fim . Nhưng quan trọng là mình xem phim nhưng dek biết nó tên j` :):)
@ Lịch : Đấy Huyền chào nhé. Sao lại nhìn Huyền thành mình nhỉ. Có vấn đề j` rồi ;-);-);-)
chưa nhìn thấy cả 2 đứa sao bít đứa nào chào đây - thấy cu hiếu bảo baby love - ai ngờ đâu
người yêu mày là liên hà hả hhiếu =))

bestboy_D1

Member
Ặc,tớ đâu có nhầm,tớ bảo nó là bubbe đấy chứ,có bảo baby love đâu,chắc Lịch đang nhớ bạn Diệu Anh-vừa bay sang Anh du học-nên nghe nhầm

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000