We are 10D1!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ginyumeika

thutrang10d8 said:
chào các bạn d1! tui học d8! học chung lớp với các bạn dấy! rất hân hạnh dược làm quen! :D :D :D
Tớ rất hân hạnh được làm quen với bạn :) Thật là hay khi chúng ta học cùng lớp. Thế bạn ngồi ở bàn nào zậy???

ginyumeika

To thutrang8d: tui ngồi bàn 2 dãy trong cùng cạnh cửa sổ í.Cách nhau hơi xa đấy! :D
To unni_x and friendship4588: sao các anh chị khóa trước lại biết bạn Chí Nhân lớp em nhỉ?

thaole

Member
ừ , từ trước nó đã thế nhưng mà tính thằng đấy hay phết . nó biết nhiều kinh khủng . lúc nó đội mũ vào trông đẹp giai lắm . học cùng nó hồi cấp 2 mà :)

Chuatehacam

thaole said:
ừ , từ trước nó đã thế nhưng mà tính thằng đấy hay phết . nó biết nhiều kinh khủng . lúc nó đội mũ vào trông đẹp giai lắm . học cùng nó hồi cấp 2 mà :)
Quang Anh mà đẹp trai à? =)) Nếu thế tớ đi đầu xuống đất mất. Hay là cậu viết thiếu ngoặc kép?

thaole

Member
kô tớ nói thật đấy . lúc nó đội mũ ý , tuy dạo này trông bố ý có gà dù một tí . nói chuyện với thằng đấy hay lắm . cứ thử chơi thì biết :D

ginyumeika

Bạn Ngọc nói chí ní chí ní!!! Tớ hồi trước ngồi gần nó ngày nào cũng nghe nó nói đến phát chán. Tớ chẳng hiểu nó hay ở chỗ nào???

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000