unni_x & ..................................

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
mọi người chết đói hết cả à................con gái chu văn an là nhất( anh ủng hộ bọn em) xét trên khía cạnh tổng hợp...........hehe thông minh, hiền ngoan,học giỏi,........còn bọn việt đức, trần phú...............xinh thì xinh thật.............nhưng ăn chơi lắm..............

unni_x

Active Member
đọc mấy trang mà cứ thèm với ko thèm thế này là sao :"> chẹp, người ngoài đọc ko hỉu lại suy nghĩ theo chiều hướng khác :">

palart

Member
thế chứ đưa nào vào đây chê con gái chu văn an.................một mình chống lại mafia..........................số phận thảm khốc

lovelypink

Member
of course!con gái chu bây h.....variation of types!hê hê hê hê....chu văn an....no1!đứa nào chê gái chu????hả?hả?chê à?chết này!(tiếng kêu thảm khốc như 1 con vịt ngu si bị cắt tiết đánh tiết canh,hè hè hè hè hè...)

Red Devil

Member
palart said:
mọi người chết đói hết cả à................con gái chu văn an là nhất( anh ủng hộ bọn em) xét trên khía cạnh tổng hợp...........hehe thông minh, hiền ngoan,học giỏi,.......
Đâu đâu, ở đâu sao em lại kô biết.........Un mà xinh á, mọi người nhìn lại đi.............sao mà xinh được...................kô thể xinh đc.................=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) . Mà là cực xinh, cực cute mỗi tội véo em đau chết được........................:(( :((

thúy xinh

Member
xinh ko phải là nhất mà!! công nhận là gái Chu ko có nhiều người cực xinh nhưng cũng ko đến nỗi "xinh" hết hồn :| !!!!!!! còn ai thik ngắm gái xinh -> đi chỗ khác chơi!! đây là 4rum để giao lưu,nói chiện,ko phải cuộc thi sắc đẹp !! ( có quá ko !!accac)

chocomog_257

Moderator
girl CVA nhiều thứ hay ho đáng để tìm hiểu lắm, vì rất ít người hot đến mức cả HN đều biết như dân Ams hay VĐ B-) nếu đã hot rồi >> ai cũng moi được thông tin, kể cả bí mật quân sự của người ta >> còn muốn tìm hiểu làm j` nữa :)) túm lại, con gái chu vừa xinh, vừa thông minh lại vừa duyên ngầm, ko chỉ có mỗi vẻ ngoài hót + thành tích đỉnh cao như girl các trường khác :? nhưng muh loại trường hợp của 1 số mem trên 4r này nhá... (kẻo mấy chị em lại hỏng hết cả mũi rồi đổ tại mình :">)

Volodia

Member
palart said:
mọi người chết đói hết cả à................con gái chu văn an là nhất( anh ủng hộ bọn em) xét trên khía cạnh tổng hợp...........hehe thông minh, hiền ngoan,học giỏi,........còn bọn việt đức, trần phú...............xinh thì xinh thật.............nhưng ăn chơi lắm..............
Anh ơi, xét như thía là ko đúng! Ở đâu mà chả có người thế này thế nọ!
VĐ nổi tiếng ăn chơi đú đởn thật nhưng mà vẫn có những bạn ngoan hiền học giỏi chứ! :">
Mà anh nên xem lại CVA đi, có chắc là tất cả đều như anh nói ko? :(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000