unni_x & ..................................

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
palart said:
không đời nào anh chịu làm mèo................bọn mèo chỉ biết ăn, ngủ, phơi nắng.............................lười lắm
ặc ặc, nếu anh thích chị Un thì phải biết chị ý iu mèo chứ :p chán anh quá :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
palart said:
a em ánh co thich làm ảnh nghệ thuật không,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,gửi choi anh ảnh ...... anh làm cho............ chủ đề gì tùy em chọn
ặc! lạy hồn~~~:-S :-S :-S
vịt said:
Thì đấy là tại em cứ lấy ảnh làm ava, lại spam nhiều nên đi đâu cũng gặp!
Nhìn lâu cũng thấy quen, thix nên lấy về nghịch! Hehehe... :D
was??nein~~~~chúng nó ko lấy avt của em thôi đâu! nói chung đã có lòng thì kiểu j` cũng sục sạo ra hết!huhuhuhuuhuhu

NightMare

Member
:))
lovelypink said:
đụng chạm nhau rồi đấy nhé....."chỉ có cô bé unix này là xinh thôi sao"=>>>>>đúng là có mắt mà ko có tròng rồi....unix xinh.nhưng anh để ý xung quanh tí đê......dân chu văn an toàn hàng khủng đấy,hê hê hê
@tom:chị gọi em là em iu bao h?có nhầm hàng ko em?>:) >:) >:)
Hic....cô bé này đanh đá quá đi :D chưa chi đã bảo mình ....mắt không tròng rồi.

Ý mình là Unix cũng bình thường thôi, đâu đến nỗi phải ...tâng bốc lên thế :D
Nhứng ngắm ảnh CVA một hồi, vẫn chưa thấy có ai đáng chú ý (được gọi là xinh) cả :D =>>> đề nghị post ảnh nhiều hơn hihi...để mọi người cùng đánh giá , mình nghe nói gái Chu...xấu (trên forum) nhưng cứ không tin, ai đó chứng minh la không phải đi :D

p3yeu

Member
NightMare said:
:))

Hic....cô bé này đanh đá quá đi :D chưa chi đã bảo mình ....mắt không tròng rồi.

Ý mình là Unix cũng bình thường thôi, đâu đến nỗi phải ...tâng bốc lên thế :D
Nhứng ngắm ảnh CVA một hồi, vẫn chưa thấy có ai đáng chú ý (được gọi là xinh) cả :D =>>> đề nghị post ảnh nhiều hơn hihi...để mọi người cùng đánh giá , mình nghe nói gái Chu...xấu (trên forum) nhưng cứ không tin, ai đó chứng minh la không phải đi :D
xinh thì để làm j thế:-S để đú với TP,VD ah
thế thì gái chu ko cần:|

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000