unni_x & ..................................

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
em unnix co ảnh thì post lên đi..........anh còn nhiều ý tưởng lắm................mọi người đừng hiểu nhầm nhé, thỉnh thoảng hứng lên thì làm mấy thứ này................nhưng mà phải có cảm hứng............nhưng mà hết ảnh unnix rồi..........làm bộ lịch 12 tháng...ảnh??????????????............ok..................lock đi..........

palart

Member
a quên...............con gái chu văn an bao giờ cũng................trên cả tuyệt vời..........................ấn tượng không bao giờ quên.............ai chưa tiếp xúc thì nên tiếp xúc đi...................

palart

Member
không đời nào anh chịu làm mèo................bọn mèo chỉ biết ăn, ngủ, phơi nắng.............................lười lắm

Volodia

Member
palart said:
không đời nào anh chịu làm mèo................bọn mèo chỉ biết ăn, ngủ, phơi nắng.............................lười lắm
Phát biểu chân thật! =)) =)) =))
Anh ui, anh bảo các bạn nữ CVA trên cả tuyệt vời còn em lại cho các bạn nữ VĐ trên cả tuyệt vời. Tùy quan điểm thoai anh! ;)

estrella

Active Member
palart said:
chẹp thế này ko hợp với em Hằng roài... em ý yêu mèo lắm... hơn cả người ý chứ... :))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
=)) hahahahahahah
so sánh thế này hơi bị khập khiễng.....
ng` ta thik chị Un thì làm ảnh rất nghệ thuật~~
còn em ánh toàn bị chúng nó edit bậy bạ rồi lưu hành với nhau!:( :( ..hix!

palart

Member
a em ánh co thich làm ảnh nghệ thuật không,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,gửi choi anh ảnh ...... anh làm cho............ chủ đề gì tùy em chọn

Volodia

Member
Thì đấy là tại em cứ lấy ảnh làm ava, lại spam nhiều nên đi đâu cũng gặp!
Nhìn lâu cũng thấy quen, thix nên lấy về nghịch! Hehehe... :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000