Trường dạy YÊU * for men *

:> thế anh BlackDragon chỉ thích nói còn không thích " thể hiện bằng hành động" à ;-)
thích cái gì ấy hả em giai? mỗi người một sở thích khác nhau, bảo chị gói gọn cho tất cả mà sai một chữ là các bạn ý ...=))

BlackDragon

Active Member
dinosaur lover said:
:> thế anh BlackDragon chỉ thích nói còn không thích " thể hiện bằng hành động" à ;-)
thích cái gì ấy hả em giai? mỗi người một sở thích khác nhau, bảo chị gói gọn cho tất cả mà sai một chữ là các bạn ý ...=))
Lý thuyết phải đi đôi với thực hành em ạ, các thầy cô giáo vẫn dạy thế còn gì ;-)

rikku

Active Member
Tại hạ có thầm đem lòng yêu quý một tiểu cô nương rất xinh xắn và đáng yêu. Tiếc thay, trong lòng nàng đã là một công tử khác. Hà một nỗi, trước nay tại hạ vẫn như vun đắp cho đôi uyên ương này mà thực lòng rất chi đau xót, giả như có giở trò lật lọng thì tất khiến thiên hạ chê cười. Kính mong các vị huynh đài, tiền bối cao kế giúp đỡ :|

BlackDragon

Active Member
rikku said:
Tại hạ có thầm đem lòng yêu quý một tiểu cô nương rất xinh xắn và đáng yêu. Tiếc thay, trong lòng nàng đã là một công tử khác. Hà một nỗi, trước nay tại hạ vẫn như vun đắp cho đôi uyên ương này mà thực lòng rất chi đau xót, giả như có giở trò lật lọng thì tất khiến thiên hạ chê cười. Kính mong các vị huynh đài, tiền bối cao kế giúp đỡ :|
Ca này khó, tại hạ xin bó tay. Công tử chỉ còn cách tự trách mình thôi >:)

nếu mà con bé đang hạnh phúc thì nên để cho yên đấy, nếu ngược lại thì nên nói cho nó biết :))
đừa chứ anh Phong viết tiếp giáo trình đi, không có ai để "bới" chán lém, hi`hi` :">

BlackDragon

Active Member
Trả lời : "Đối phó" nhằm đạt mục đích gì ? Xét cho cùng "giả nai" cũng chỉ là tật, nó không gây nguy hại gì lắm :D Ta chỉ cần cương quyết là xong.

BlackDragon

Active Member
(Tiếp)

Đây là phần không thể thiếu trong quá trình chinh phục các người đẹp. Ca ngợi. Nhất định phải ca ngợi, tớ chưa thấy đồng chí nào đi của được gái mà không bao h khen em xinh đẹp, em dễ thương, em làm cái này đẹp nhỉ, hay em có cái áo trong sexy thế . >:)

Ca ngợi là techique đi along with việc cưa girls ngay từ khi bắt đầu làm quen, cho đến lúc thể hiện tình cảm, và ngay cả sau khi có được em rồi, ta vẫn phải ca ngợi em . Đồng thời, mức độ ca ngợi cũng khác nhau ở mỗi giai đoạn. Khi mới quen em thì ta chỉ nên khen những cái chung chung của em, ví dụ như khen em có cái bím tóc đẹp, giầy em nhìn trong hay hay, chữ viết của em đẹp, đó chỉ là ví dụ, còn trong thực hành thì các thứ sẽ biến hoá vô cùng hấp dẫn. Khi đã quen em rồi, thì level ca ngợi cũng cao lên. Ta có thể khen em có cái mũi đẹp, mắt bồ câu, nhìn đáng yêu , hay người đẹp,.. v..v.. (cái này còn tuỳ thuộc vào em sống thế nào).

Về cái chuyện thích nghe ca ngợi thì không có gái nào là khác gái nào cả . Đó là bản năng rồi, nên đừng có ai hỏi tớ là "Thế nhỡ em không thích nghe khen thì sao" vì đó là 1 câu hỏi rất ngu, giống như hỏi là "Em sẽ được bao nhiêu tiền nếu em chạy nhanh hơn ánh sáng vậy .

Con gái thích được khen ngợi bởi vị họ đặt cái tự hảo của họ ở cái vẻ bề ngoài, cái tính cách cá nhân, nói chung là những cái mang tính trừu tượng cá nhân. Còn con trai chúng ta thì khác, chúng ta tự hào khi nói với người khác ta học Harvard, từng đi Mĩ chơi, nói chuyện với Bush, tiền nhiều như nước, đi xe @, di động dắt túi, gái theo gạt đi không hết . Gái chẳng bao h tự hào về những cái đó cả. Họ khoái nghe người khác nói có khuôn mặt đẹp, có đôi mắt hiền, có cái môi xinh, trang điểm đẹp, nói chung là những thứ rất tầm thường với chúng ta nhưng lại rất quan trọng với họ.

Tóm lại là con gái không bao giờ chú trọng vào tổng thể, họ chỉ chú ý chi tiết. Lấy ngay ví dụ về 1 bộ phim, con trai khi xem phim sẽ quan tâm đến kinh phí, dàn dựng, nội dung,..v..v.. Trái lại, con gái lại sẽ quan tâm đến diễn viên,... và đôi khi thích 1 bộ phim chỉ vì 1 tình huống lãng mạn nào đó.

Anh em ta có thể không tắm 7 ngày vẫn tươi cười khoẻ manh, nhưng con gái thì không thể không tắm mỗi ngày 1 lần . Thấy khác nhau không.
Anh em ta có thể vứt quyển sách hay ở xó nhà nhàu nát, còn gái thì lúc nào cũng phải gọn gàng, bày tủ kính , rất là rách việc . Nhiều chú rất ngu nghe tớ nói thế, lại chạy đi tìm em mà khen là "Em tắm nhiều chắc là sạch lắm nhỉ" =))

Tuyệt đối không được chê gái. Rõ ràng sẽ là rất ngu khi chê gái xấu, thô lỗ, ..v..v.. trước mặt bạn bè của gái hay người mà gái có quan hệ. Ngay cả người mà em không có quan hệ cũng không nên chê, lời nói gió bay, biết thế đếk nào được. Thêm nữa, càng không nên chê gái khác trước mặt em. Có nhiều chú, ngồi nói chuyện với em, mồm kém đếk biết nói gì, vác bạn ra tả cho em nghe, chê bạn hắn nhìn già như 20, ngực nhỏ, chăn ngắn, vòng kiềng, môi vẩu, đủ các kiểu . Như thế là vô cùng ngu ngốc, những thằng như thế thì cả đời không bao h có thể cưa được gái. Nếu chê như thế, em sẽ nghĩ mình là thằng lăng nhăng vớ vẩn, chỉ nhìn vào bề ngoài mà không thèm nhìn vào cái bản chất bên trong, hay em có thể suy là khi mình nói chuyện với bạn bạn bè, cũng mang ngực em, người em, chân em ra phân tích bình luận. Như thế thì còn tán cái gì nữa

(Còn tiếp)

rikku

Active Member
humm :| ^^ Thôi ko thèm nghĩ nữa, koc thèm học nữa, mệt : => nếu mình cố gắng đạt đc 1 cái mà mình muốn, nhưng mình ko còn mình nữa thì cũng ko ích chi :| Quan trọng, luôn phải giữ vững bản thân.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000