Trường dạy YÊU * for men *

rikku

Active Member
Hôm nay 4-3, tôi tuyên bố thành lập trường dạy YÊU - for men.
Lý do rất đơn giản: phổ biến kiến thức YÊU cho toàn thể anh em - để các anh em đi sau ko mắc các sai lầm đáng tiếc như người đi trước. Tất tần tật mọi chuyện từ cưa cẩm, đang yêu, khi chia tay, từ những chuyện lãng mạn nhất đến những chuyện (..) nhất.
Sau đây là một số nguyên tắc:
1. Tôn trọng danh dự và bí mật cá nhân
2. Tôn trọng phái nữ

. .

^^

Trường tuyển giảng viên ! ^^ Tuyển giảng viên cả nam và nữ. ^^
Sắp khai giảng lớp đầu tiền ! ^^

rikku

Active Member
Chưa nói xong đã ngắt lời :| Chú chắc phải làm học sinh đầu tiên của trường đấy. Than chán gì mà chán, đời chú trải qua được mấy nấc rồi mà chưa gì đã chán.

Trường được chia làm các khoa:
1. Khoa Tâm lý con gái - Tuyển 1 nữ và 1 nam giảng viên
2. Khoa Cưa cẩm - Tuyển 1 nữ và nhiều giảng viên nam
3. Khoa Phát triển phong cách - Tuyển 2 giảng viên
4. Khoa Cuộc sống thường nhật - Tuyển 2 giảng viên
5. Khoa Hậu yêu - các vấn đề diễn ra sau khi "Yêu rồi" . . - Tuyển 2 giảng viên

Tiếp tục mở các khoa mới và các khoa chuyên sâu hơn. Chiêu sinh bắt đầu từ hôm nay 4-4-2006.

mọi người toàn thích làm giảng viên
thế mình làm học viên vậy
<==== ngu ngơ, ko biết yêu, cần được chỉ dạy :)
quên mất đề nghị nhà trường cấp cho 1 bạn nữ để vừa học vừa thực hành =)) =)) =)) =))

unni_x

Active Member
cứ cấp cho bạn Hùng đi, yên tâm :D bạn ý chỉ ngắm được thôi chứ chả làm gì ai được đâu :))=))

Vũ "nhị"

Member
Yêu cầu chú Hùng đi tập thể lực ngay. Ai để con gái nói thế:p

Có thể Hùng là một người thật mạnh mẽ, có thể hắn là một tên học giỏi, có thể hắn sẽ làm thủ tướng hoặc chủ tịch nước sau này...
Nhưng...
Hắn có thực sự khỏe mạnh...=)) >:) >:)

Tập tành tu luyện rồi hãy xuống núi.>:)

:)) các bạn toàn lý thuyết, lý do là toàn thấy giảng viên, phải có khoa thực hành chứ =)) để bạn tunx làm trợ lý giảng viên khoa thực hành :))

Học viên thứ.... thích 1 n` từ lần gặp đầu tiên....... chưa bao h nói được lời yêu thương....... n` đó quá xa cách..... ko đẹp nhưng ấn tượng..... nghe buồn quá nhỉ!

thoai các bác lớn rồi học hiếc gì nữa
nhường cho đàn em bé bỏng học chứ :p
tớ tình nguyện học với bạn dinosaur lover :D :D
@ Un: rồi sẽ có lúc .............
@ anh Vũ: về khoản thể lực thì em ko = anh rồi;)
thế anh "luyện tập" = cách nào thế ;-)

DarkTemplar

Member
Góp ý:
Những ai thích làm giảng viên nên cung cấp:
- Hồ sơ kinh nghiệm (có xác thực của đối tượng/nạn nhân)
- Đề cương môn học chi tiết (bao gồm cả chương trình thực hành)
=)) =))

rikku

Active Member
Ví dụ thôi; chưa bắt đầu đâu nhé
Nghệ thuật hẹn một người con gái chưa quen biết
- KHÔNG đưa ra những lời mời, câu hỏi mang tính chọn lựa. VD: anh sẽ đưa em về hay chúng ta đi uống chút gì nhé ?
Giải thích: nếu người con gái vốn đã thích người con trai thì dĩ nhiên sẽ nán lại không chia tay sớm, nhưng trường hợp ngược lại phần đông con gái sẽ không do dự trả lời "Không". nhìn chung trong tiềm thức của con gái thì việc đi đâu đó với 1 người con trai vẫn là một điều "thiệt thòi" đối với họ.
Cách giải quyết: như đã nêu. Một người con trai thực hiện bằng hành động và nói ít đi sẽ vừa giải quyết được tình huống lại vừa được coi là một người mạnh mẽ và quyết đoán. ;)

:D sẽ còn tiếp tục. hy vọng mọi người sẽ có nhìu bài học bổ ích. :D
à nhân tiện, tớ sẽ là 1 giảng viên cho phần "Phong cách".

Rất vui lòng nhận bạn Việt với khoa tâm lý TD của bạn; đề nghị bạn chuẩn bị hệ thống bài giảng luôn :D

Ice_Fire

Member
Có 3 con đường cưa cẩm
1- Qua YM
2- Qua điện thoại
3- Gặp lun , bắt chuyện + làm quen :D
...
Qua YM có vẻ dễ thành công nhất nhưng khó giữ được nhất :( ... qua điện thoại cũng thế ... cách thứ 3 giữ được tốt nhất nhưng tốn kém nhất :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000