TRƯỜNG BẠN CÓ HOTGIRL VÀ HOTBOY KO?

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
post nhìu để làm gì hả em :D
to Yến : tao thấy chị Mai có nhận xét đúng, ko hề có ý chửi đểu gì mày cả, đọc kĩ lại đi :)

Volodia

Member
lovelypink said:
ô ô,chị nayg hay nhỉ?ở đâu chui ra mà sao lại đá lung tung thế hả?đá cẩn thận ko lại nhằm hòn đá to là đi viện đấy.
1st:where the hell did i say that i don't like chu?
2nd:ai là đứa đi rồi còn đá đểu ở đây.
3rd:ở đời đã biết mình là ai chưa mà nổ to thế?mà đứa nào là dân chu ở đây mà tinh vi chướng lắm?nói mà ko biết nghĩ,già rồi mà ko biết ngậm mồm là dễ móm lắm đấy!hohohohoho.tự hào về trường khác với vênh.mà đứa nào vênh cũng chỉ là dân amateur thôi.hohohoho.đứa nào ko biết phân biệt giữa niềm tự hào và vênh còn ngu vl hơn,hohohohoho
Mất gốc trầm trọng! Xin lỗi, đấy chỉ là nhận xét của thằng dở hơi, đừng chấp!
Đồng ý với ý kiến lock topic!

cao hai yen

Làm gì mà bạn "Yến thần dâm" phải khoe khoang trăng trợn như vậy??????Trên đởi còn nhiều người giàu lắm nhất là ở Chu Văn An?????????Cái loại đi du học mà phải mất tiền chạy học bổng thì nói làm gi?Đi Mỹ thì có gì ghê ghớm?????????????

cheryl

effi said:
@Ánh: thì chị đã bảo là không nói gì với mấy người đó rồi còn gì, việc gì phải sợ.

Thế thì em ko biết trường mẫu giáo đấy rồi. Nó cực gần trường CVA, mà những đứa học ở đấy ra toàn vào CVA I học tiếp nên mọi người gọi đùa là MG CVA.

Chúc em tiếp tục câu bài vui vẻ, dạo này đi đâu cũng thấy em.
Chị ơi, em có bít cát trg` mẫu giáo CVA đó ^.^ Chị em cũng học ở đấy mà, chị em học 13 năm tất cả ở Chu ( mẫu giáo, cấp 1 + 2+3 )
Hehe, ko bít chị có phải là bạn chị em ko nhờ :-/ Chị em h cũng đang học ở Đức, cũng học khoá 98-01 hay sao ý :-/ CHị em là Trần Trang :)

cao hai yen

"Yến thần dâm" mỗi lần đi qua lớp tôi là mọi ngươi phải ngoái cổ lại nhìn vi giống con điên quá.Lúc nào cũng tư cho mình là xinh đẹp mà chẳng bao giờ biết soi gương ca.Người thì vừa béo lai vưa lùn !!!!!!!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000