TRƯỜNG BẠN CÓ HOTGIRL VÀ HOTBOY KO?

Status
Không mở trả lời sau này.

*Xuany*

Member
nhưng mà tiêu chuẩn chọn Hot Boy Hot Girl là gì thế hay chỉ cần xinh xắn thui còn vừa mất dạy vừa học hành chẳng ra gì có gọi là Hot kô?

unni_x

Active Member
Hot girl bình chọn từ năm ngoái rùi :D Bảo Thư được bầu chọn nhìu nhất :D nhưng mà thấy mí bạn 0306 đều xinh cả như C Tú hay Lam Giang ^^
Hot boy thì chắc là bạn Hoàng Tùng A1 được thôi :)

ark

Active Member
cao hai yen said:
kinh thật trường Trần Hưng Đạo ma cũng đòi đến Chu Văn An để bình chọn Hot boy,Hot girl mà ko biết xấu hổ à?
:-O :| :| bạn này nói thế là có ý gì 8-|

bu_bu_THD

cao hai yen said:
kinh thật trường Trần Hưng Đạo ma cũng đòi đến Chu Văn An để bình chọn Hot boy,Hot girl mà ko biết xấu hổ à?
ban nay cung biet truong THD ma dam noi the a
chac la muon gay su day
:| ban muon gi
nhan voi ban rang an noi can than day.OK

bu_bu_THD

unni_x said:
Hot girl bình chọn từ năm ngoái rùi :D Bảo Thư được bầu chọn nhìu nhất :D nhưng mà thấy mí bạn 0306 đều xinh cả như C Tú hay Lam Giang ^^
Hot boy thì chắc là bạn Hoàng Tùng A1 được thôi :)
ban oi do la trang web truoc roi
xin loi ban nhe vi minh dua nham
truong minh bay gio dang xay dung lai mot trang moi khi nao minh se dua len
@hoang long:minh chua hieu cau hoi cua ban lam
ban noi ro hon mot chut di:|

tran hoang long

@bu bu:ko có gì đâu, vợ tớ họ Lê, thế thôi,cùng trường, tuởng vợ tớ đổi họ, ko có gì đâu, ...............iu vợ nhất!
to cao hai yen: chị ơi, chị nói năng cho cẩn thận tý cái trường của chị cũng là THPT thôi, ko cần thiết phải nói kiểu đấy đâu, động chạm nghe cũng ngứa chân tay lắm, tắt cái loa đi ko có ngày hỏng ampli thì ko sửa dc đâu!

linhvip_lachip_D6

Ui.Chi. Trang hoc. THD ah`.em co' quen may dua' hoc. lop' 10 o? day':Dheheco' khi chi bit day.
@Chi. hoc. DD:Trg` nao` vao` binh` chon ma` cha? dc.Cang` dong cang` vui.Ma` nghe noi' trg` DD nhiu` em xinh lam'.THD cung~ cha? kem' dau chi a.Moi~ trg` co' 1 HG rieng ;)Lam` j` ma` chi. khinh trg` THD ghe^ the'

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000