TRƯỜNG BẠN CÓ HOTGIRL VÀ HOTBOY KO?

Status
Không mở trả lời sau này.

tran hoang long

@chy: ko dám nhận là ai cũng biết, nhưng hàng đại ca, em cũng biết tên để còn tránh ah,
@ nhy: em bây giờ bị vợ quản lý rồi, vợ bảo ra đường có bị ai bắt nạt thì vợ em lo cho chứ cứ lông bông nghịch ngợm thì vợ em giết em!mà này 10k thì cúng ít mà, chưa đến một term của tao, chẳng nhẽ chạy vào cva có ngần ấy?

lovelypink

Member
oài,hóa ra mày đi ko có học bổng à?nhà giàu vãi hàng,học bổng của tao 95%,đóng thêm có 4 khìn/năm nữa mà bà già đã kêu ầm lên rồi.lại còn chưa tính tiền tao tiêu vặt tiết kiệm lắm cũng ít ra 500$ 1 tháng,mk,bà già bảo năm sau ko xin được thêm cái journalism a+ scholarship thi` thôi thà bảo bà ý treo cổ tự tử còn sướng hơn.cái hồi tao sắo đi bà ý đã khủng bố tao thế rồi,sang bên này càng chết.mk,công nhận ông bà già mày chịu chơi thật đấy nhỉ.
chắc bây giờ đắt hơn hồi xưa,chứ bà già tao chạy cho cháu(gọi là cháu cho nó máu thôi,bắn 3 phát tên lửa còn đ** đến)ông Khải hết co' 7khin` thôi.gớm,chu văn an chứ có phải YALE đâu mà đòi giá khét thế.đắt thế tao đ** học bên này nữa,về nhà bắt mối đi cò xin học vào chu.mỗi năm làm khoảng chục đứa thì chỉ cần 5 năm là thành triệu phú usd roi`.hohohohoho

linhvip_lachip_D6

cao hai yen said:
Bạn Long này cứ làm như ai bạn cũng biết đến.Hình như bạn này học lớp D6?
Anh y' hoc. lop' chuyen toan co*ma`D6 o? dau ra.Ma` sao ko hoc. o? A2 ma` ghi A2.Keu hoc. CVA ma` vit nham DD.The cha(c' ko fai? cva roi`.

Seven-Up

CVA thì cũng đã làm sao mà phải đi phân biệt dân lập với Chu. CVA học chưa phải giỏi nhất, chơi chưa phải đỉnh nhất. Thế thì có gì mà phải tự hào mà phải đi chê người.... thấy xấu hổ quá cơ ... CVA mà có cả những người như thế kia thì thật đáng tự hào vãi .....=)) =)) =))

thúy xinh

Member
oai`!!chi cam^? tu' o*? tren^ galworld bao nhiu nguoi` dang san( lung` anh? do''!!!moi^~ toi^. cai' anh? do' xau^' wa'..ko lot^. ta? het^' cai' xinh cua chi tu' ;;)phi' that^.

tran hoang long

cva học thua tổng hợp, ams, chơi ko bằng nổi vd trần phú, chẳng hiểu trên cơ dc chuyện gì?mà dân cva đầy đứa ko bàng dân lạp đâu!
to nhy, tao đi học có học bổng 50% nhưng vẫn là £15k/năm, nhưng đấy là vi tao học boarding tư nên nó đắt, thôi kệ ,tao bị tống đi mà, chẳng quan tâm, nhà nghịch quá thì sang đây tu tỉnh, thế thôi

unni_x

Active Member
cva học thua tổng hợp, ams, chơi ko bằng nổi vd trần phú, chẳng hiểu trên cơ dc chuyện gì?mà dân cva đầy đứa ko bàng dân lạp đâu!
CVA có truyền thống ;-)

lovelypink

Member
oài,mày đi Anh hả?đắt bỏ cha ra.bà chị họ tao mấy năm trước cũng đi anh rồi đến bây giờ thấy mình đi mỹ cũng đòi đi mỹ vì ở anh chán quá.thực ra education của nó có khi tốt hơn mỹ thật nhưng mà tao chẳng hợp cái kiểu giáo dục cổ điển của nó đâu.với lại ở đây vừa học mà vừa tiếp thu những kiến thức xã hội hay ho nữa chứ.mà có khi mày học khoa toán thì khác.tao học khoa luật thì kiến thức xã hội phải nắm vững hơn.
@ everybody else:chu văn an dù mọi người vừa nói những gì above thì vẫn là niềm tự hào của mọi người.1 lần là dân chu thì vẫn sẽ mãi là dân chu.thực ra bảo đi du học nhiều điều kiện tốt thì sướng hơn nhưng chẳng hiểu sao vẫn nhớ về trường mình,vì thế mà mắc dù biết là lên đây thể nào cũng có mấy con chó dại xông vào chửi nhưng vì nhớ trường quá vẫn phải vào chiến đấu cho vui.hehehehe

tran hoang long

má con Yến xề, nó nói một câu mà vẫn cố chửi đểu làng một câu!
công nhận cva cố truyền thống thật nhưng có vẻ run out of traditional rồi, bây giờ chạy nhiều quá, dễ quá, nhưng vẫn tự hào về trg, 6 năm rồi, 3 năm ở nhà E

lovelypink

Member
há há,tao chửi đểu bao giờ??có tật giật mình à?hohohohoho.đùa tí.ờ ờ,tính ra tao học chu cấp 2,rồi chu cấp 3.mặc dù bỏ đi dạt trường năm lớp 12 tính ra ngót nghét 5 năm học chu,hehehe.tự hào chứ.sang bên này thành dân mất gốc,thực ra trường tao cũng có tiếng nhưng toàn bị dân havard chửi là thùng rác của chúng nó,cũng chẳng sung sướng gì.chu vẫn thích hơn

effi

Member
milkywayprincess said:
em học cva từ hồi mẫu giáo này^^
bây h vẫn hay lượn về trg` ăn trưa với mấy đứa bạn suốt!
Cái trường mẫu giáo ở trên đường Thụy Khuê ngay chỗ ngã 3 á? Ngày xưa chị cũng học ở đấy, nhưng mà bị phá lâu rồi.

@mấy em kêu trường mình dễ vào: bây h trường nào vào chả dễ! Có tiền hay không thôi.

Mà trường nào chả có tốt xấu, ko thích CVA thì sang trường khác mà học, ở lại rồi chửi làm gì. Còn nếu đi rồi thì ko nên đá đểu nữa. Ở đời đã biết mình là ai chưa mà nổ to thế? Cũng vì thế nên dân Chu cũng đừng nên tinh vi, chướng lắm!

lovelypink

Member
ô ô,chị nayg hay nhỉ?ở đâu chui ra mà sao lại đá lung tung thế hả?đá cẩn thận ko lại nhằm hòn đá to là đi viện đấy.
1st:where the hell did i say that i don't like chu?
2nd:ai là đứa đi rồi còn đá đểu ở đây.
3rd:ở đời đã biết mình là ai chưa mà nổ to thế?mà đứa nào là dân chu ở đây mà tinh vi chướng lắm?nói mà ko biết nghĩ,già rồi mà ko biết ngậm mồm là dễ móm lắm đấy!hohohohoho.tự hào về trường khác với vênh.mà đứa nào vênh cũng chỉ là dân amateur thôi.hohohoho.đứa nào ko biết phân biệt giữa niềm tự hào và vênh còn ngu vl hơn,hohohohoho

effi

Member
lovelypink said:
ô ô,chị nayg hay nhỉ?ở đâu chui ra mà sao lại đá lung tung thế hả?đá cẩn thận ko lại nhằm hòn đá to là đi viện đấy.
1st:where the hell did i say that i don't like chu?
2nd:ai là đứa đi rồi còn đá đểu ở đây.
3rd:ở đời đã biết mình là ai chưa mà nổ to thế?mà đứa nào là dân chu ở đây mà tinh vi chướng lắm?nói mà ko biết nghĩ,già rồi mà ko biết ngậm mồm là dễ móm lắm đấy!hohohohoho.tự hào về trường khác với vênh.mà đứa nào vênh cũng chỉ là dân amateur thôi.hohohoho.đứa nào ko biết phân biệt giữa niềm tự hào và vênh còn ngu vl hơn,hohohohoho
không muốn tranh luận với người vô văn hóa.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ơi!
bó tay 2 bà chị luôn!lạc đề trầm trọng rồi~~toát mồ hôi hột!><thui nha!em s..ợ..ợ~~~
@mai:ko!~~chị ko hiểu à??em nói kiểu như thế,là em học cva từ lớp 1,chứ làm j` có trg` mẫu giáo cva??

effi

Member
@Ánh: thì chị đã bảo là không nói gì với mấy người đó rồi còn gì, việc gì phải sợ.

Thế thì em ko biết trường mẫu giáo đấy rồi. Nó cực gần trường CVA, mà những đứa học ở đấy ra toàn vào CVA I học tiếp nên mọi người gọi đùa là MG CVA.

Chúc em tiếp tục câu bài vui vẻ, dạo này đi đâu cũng thấy em.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
huhuhuh
đau khổ!em đã đủ chỉ tiêu tự đè ra là 1000 bài rồi mà vẫn post như ma làm ý(chú ý:post chứ ko kâu)
ko hiểu tại sao><...ặc!(đánh đến đây tay bị chuột rút-,.--)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000