triêt hoc

Hmmm...Hum nay cô Toàn cũng ko nói gì về chuyện đó đâu <_< ...Với cả Ken cũng nghỉ học mè...Nghe nói U sắp mổ mắt huh :huh: :unsure: B)

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

eo ơi, đúng là nhìn gà hóa cuốc, mình cứ tường là chủ đề
:: TRIỆT HỌC ::
chứ triết học có qúe gì mà bàn...
híc híc
:eek:

trangcva

Em thấy Triết học cũng hay đấy chứ, có vấn đề gì đâu nhỉ. Nói chung ngồi trong giờ học thì buồn ngủ thật, nhưng đến lúc thi, ôm quyển sách ngồi học, đọc đi đọc lại cũng thấy nó hay hay, logic thật :D , mấy ông nghĩ ra Triết công nhận giỏi thật đấy chứ :) .

Còn về GDCD, em thề là nó còn kinh khủng hơn cả Triết học (thà em học Triết 5 tiết còn hơn học GDCD 1 tiết), nhất là khi thầy Lực đáng kính của chúng ta dạy, hehe :lol: ... Cứ nhớ hồi lớp 12, học GDCD thầy Lực mà buồn cười ko thể chịu được, chắc là thầy không thể quên được cái vụ lớp em nháy máy thầy, làm thầy cứ phải chạy ra chạy vào trong giờ dạy :lol: :lol: :lol: :p

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

Anh chả biết, anh nghĩ, các bác ấy viết không logic thì có thằng qúe nào lại ngồi đọc hết cái quyến khỉ gió ấy chứ ...
thật ra, mình xem thấy cũng được được, lý luận khoa học ra phết ... cũng hay hay ... mỗi tội, nó cứ quy tắc thế qúe nào ấy, không chịu được ...
Còn cái vụ GDCD ấy mà, thà anh học Đạo đức còn sướng hơn ...
chậc chậc ...

:: TRIẾT HỌC ::
nói nhiều, mà vẫn chưa giải quyết được gì

:: TRIỆT HỌC ::
nói không nghe, giết luôn, đỡ phải nói, tóm lại, được việc

:ph34r:

teddybear

Member
Lấy sách ra quay á???trời ơi quyển sách dày như cái gì ý,vác làm sao được vào phòng thi mà quay với chả chép :(

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-teddybear+Mar 22 2004, 11:07 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (teddybear @ Mar 22 2004, 11:07 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lấy sách ra quay á???trời ơi quyển sách dày như cái gì ý,vác làm sao được vào phòng thi mà quay với chả chép :( [/b][/quote]
ơ bác dùng sach nào đấy em thấy wuyen sách no mỏng dính ầy rexx lém

Co be vo tu

Member
Môn công dân là môn em thích.........ngủ nhất.
Chăng hiểu sao, người ta lại thêm cái môn công dân vào chương trình học.
Mấy cái luận điểm Mac,.....giờ cho ai học.
Ừ thì răng trước chiến tranh va trong chiến tranh, học mấy cái cho nó mở mang tầng lớp ngu dân. Giờ học sinh học, chẳng hiểu làm cái gì nữa.
Mẹ ơi, nhất là lúc săp kiểm tra va lúc kiểm tra. Chăng hiểu cái quái gì cả, mà mỏi hết măt vi quay mãi ko xong :D :lol:

Cái xóm nhfa lá của mình...............ui sao mà iu thía ko bít :p ....................Cứ mỗi lần KT là chia nhau ra học ( vì ông Vinh nì quay khó lắm :huh: ).................rùi.............vào câu đứa nào thì.................phát thanh to tướng ( may mà ông này ko thính cho lém)...................hehe................KT hội đồng vui vật :lol: :lol:

Co be vo tu

Member
Hic ông Vinh được đã tốt, đằng này giở chưng ông Lực( .......tởm).
Mẹ ơi đã ghê rồi thì chứ mà hôm nào cũng kiểm tra. Trông thế thôi, mắt tinh hơn cả học trò. <_<

DARK

công dân ah ?? môn gì thế nhỉ, em thấy công dân hay đạo đức thì kũng thế cả, mục đích thực tế = zero cuz everybody zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :rolleyes:

Những cái mình học ở VN phải gọi là chính trị, không thể gọi là triết học được. Tôi có một số người bạn học triết học, cái tôi thấy ở họ không phải là sự kêu ca vì mấy mớ Lịch sử Đảng, ... mà toàn những thứ vô cùng thú vị.

ha ha
hóa ra các em cũng học lão Vinh à
ha ha
lão này dạy bên Trần Phú bị bật cho như gì
mà mấy em mới đang học công dân thôi chứ chưa phải Triết
triết học hay lắm
hay nhất là phần giới thiệu về Phật giáo ,đỉnh không chịu được

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-CongtuULinhKybk42+May 6 2004, 08:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (CongtuULinhKybk42 @ May 6 2004, 08:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ha ha
hóa ra các em cũng học lão Vinh à
ha ha
lão này dạy bên Trần Phú bị bật cho như gì
mà mấy em mới đang học công dân thôi chứ chưa phải Triết
triết học hay lắm
hay nhất là phần giới thiệu về Phật giáo ,đỉnh không chịu được [/b][/quote]
con dân ...tực ra cũng đâu chán ...em đọc sánh thấy cũng đựoc nhưng chác tại các thầ nhà minh thui.....giảng buồn ngủ ko chiu đực....

hắc hắc
khốn nạn thật
học Triết rất hay
nhưng thi lại rất khó
lên Đh rồi,nhất là ở truwofng kĩ thuật thì điểm 6 Triết đã được gọi là thiên tài :D

chipcom

Member
Học Triết thầy Vinh thì cũng được đấy. Nhưng chung qui giờ triết vẫn là giờ ... đáng ngủ gần nhất (sau giờ kĩ thuật công - nông nghiệp) Khiếp! Thế mà triết học theo mình lên đến tận ĐH đấy ạ. Sợ quá! Lên đến đại học. trên 5 điểm triết quả thật là ... vĩ nhân.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000