triêt hoc

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Feb 9 2004, 03:14 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Feb 9 2004, 03:14 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em ngồi trong giờ mà ko thể nao hiểu nổi ngoi ma chi muon ngu di cho roi [/b][/quote]
Mấy tiết đầu còn tàm tạm, nhưng mah bây giờ thì mù tịt + học vào tiết 5 nên chả hiểu thầy nói cái gì nữa :D :lol:

xoai

Member
không thich học nhưng đấy là những cái cần học! :) tui khoái phần LDSX và Tự Do. mấy cái bài đầu chán ngắc! cơ bản!

Kiểm tra Công dân 15'..................mặc dù đã đc báo trước nhưng vẫn ko thể nhét nỗi ba cái thứ.............phương thức sản xuất............rùi quan hệ sản xuất vô đầu...........Đã thế cái ông Vinh khỉ còn super soi từ đầu tới chân..............cả lũ xóm nhà lá ngồi co ro.............May mà trong đầu mình cũng ko đến nỗi rỗng tuếch............ko hỉu con sẽ đc mấy điểm đây.....................amen :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-robinhood+Feb 20 2004, 01:46 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (robinhood @ Feb 20 2004, 01:46 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :D hehe,ông whocares mà cũng biết sợ môn triết học cơ ah
biết ai đây không [/b][/quote]
Đầu năm thì cũng chưa sợ đâu, nhưng mah đến bây giờ thì bắt đầu ớn rồi :D :lol:

Ối giời ơi.................cả đời chưa thấy ông nào như ông Vinh khỉ.............Hình như do thầy mặn mà wa' với cái môn chết tiệt này hay seo.............Hum nay suýt thì teo lun rùi............Ném vở cho con bạn vì nó bị gọi lên KT..............Ông ý ko tin còn bắt mang thêm mấy quyển nữa lên để so sánh..... :huh: ........ko ngờ lại có lúc cái trò ko thèm dán nhãn vở nó cứu mình...........hơ hơ.................Đến lúc ông ý đi kiểm tra hết cả lớp thì....thôi rồi............ :blink: ..........Thấy ông ý đuổi mấy đứa ra khỏi lớp mà.............hichic...........Lôi quyển vở Địa ra để trước mặt..................Chẳng hỉu trông cai mặt mình thành thật wa' hay tại chữ xấu ông ý ko đọc nổi môn gì nên mọi chuyện vẫn êm đẹp...................Trùi ui.................sao mà đau tim thế ko bít...............1 tội đã chít...............đây lại còn 2 tội.............ông ý mà bít thì............Chẹp chẹp............. :ph34r: :ph34r:

nmv_2301

Member
Con ơi, triết học cũng hay đó chứ sao mà ghét nó vậy? Buồn ngủ vì trường sắp xếp thời khóa biểu dở hơi thôi, ai lại để nó vào buổi chiều cơ chứ lai còn rơi vào hôm học nặng nữa.....Phải chịu thôi con à
:D

teddybear

Member
Hihi,học công dân còn nhẹ đấy...Lên Đh và nhất là chui vào KT,môn nào cũng kinh dị gấp tỉ lần như vậy...ác mộng lắm em à

Có một người đã được 10 điểm Triết(thi vấn đáp) sau khi trả lời câu hỏi này:
chủ nghĩa xã hội là gì?
Đố các em biết người đó đã trả lời như thế nào?

teddybear

Member
oài,thế thi vấn đáp có ai được thầy giáo lấy chai nước đặt lên bàn rồi hỏi đó là thuyết gì chưa????
Bó tay......

Chủ nghĩa xã hội có nghĩa là những gì được ghi ở dòng thứ 2 của mỗi bản kiểm điểm ây :D CÓ nghĩa là : Độc lập tự do hạnh phúc.
CÒn nói vể hỏi khó nhau thì câu của Teddy Bear chưa ăn nhằm gì.
Thi vấn đáp thầy hỏi trong phòng có mấy cái bóng đèn. Ngẩng cổ đếm mãi chỉ có 9 cái, trả lời xong ông thầy cho tay vào trong túi rút ra thêm một cái bóng đèn pin bảo đấy là cái thứ 10. Cậu đã trựot!!!
Bó chiếu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000