trang tin chuyên về ROCK

Status
Không mở trả lời sau này.

letuand2

To xoai và những thằng như mày
Nghe nhạc là tìm niềm vui trong những cái vô vị. Nghe nhạc là để tìm chính mình. Nhạc có nhiều loại cũng như người có nhiều hạng. khó đánh giá nhạc nào hơn nhạc nào vì âm nhạc là đi vào ý thích, đi vào tâm linh, mỗi người có một cõi riêng.
Càng ko thể đánh giá con người qua thể loại nhạc mà họ lắng nghe
Nhưng anh ghét nhất mấy thằng trẻ con theo đóm ăn tàn thấy người ta thích rock thì chạy theo rock. Thấy bảo nó xịn nó hay thi cũng gào lên khen nó xịn nó hay.
Rồi thì vỗ ngực tự cho mình là dân nghe nhạc khủng.
Nghe mà muốn ỉa vào mồm.
Lên đây lúc nào cũng Metallica, Slayer... ở nhà chắc chẳng có cái đĩa nào ngoài Ưng Hoàng PHúc với Backstreet boys.
Người ta bảo là nghe nhạc chứ đâu có bảo mày nghe xong rồi sủa bậy.
Mày lên đây đàm đạo nhạc thì được chứ cái kiểu ăn tục nói phét một điều tao sành rock, hai điều tao xịn heavy metal ko thọ được đâu

Thằng bé xoai có ông anh cũng thú. Trẻ con nó nói hàm hồ thì thôi. Nhận là anh nó mà nói thế thì ông bạn hơi lạm dụng chữ "anh". Âm nhạc nghe xong thì lắng lại vào hồn chứ chẳng xông lên đầu lưỡi. Rock nó là cái gì? Chỉ là tên của một dòng nhạc. Người nghe rock cũng chẳng khác gì người nghe pop hay nhạc vàng, nhạc đỏ. Một người nhận là anh của người khác mà không hiểu những điều đó để đem một dòng nhạc ra làm một thứ tiêu chuẩn đánh giá con người liệu có hàm hồ quá không. Ông bạn nói cũng đúng, tôi chẳng biết gì là sành. Tôi cũng chưa từng quan tâm tôi có thể được gọi là fan của dòng nhạc nào không. Điều tôi quan tâm là những bản nhạc mà tôi nghe đem lại cho tâm hồn tôi những cảm xúc mà nếu thiếu âm nhạc tôi không thể có được, những cảm xúc làm cho tôi trở nên người hơn. Các rock fan thực thụ như ông bạn có thể tìm được những gì sau những bản nhạc? Phải chăng là những kĩ thuật điêu luyện mà phải biết chơi một vài thứ nhạc cụ thì mới đủ trình nhận ra? Hay là một sự kích thích cao độ để hôm sau kể với bạn "Hôm qua tao suýt tự tử"?

xoai

Member
đ** biết gì về rock còn to mồm! Ông Ulinh ra bảo bạn đi! ngu không mửa được!
Nghe nhạc là tìm niềm vui trong những cái vô vị. Nghe nhạc là để tìm chính mình. Nhạc có nhiều loại cũng như người có nhiều hạng. khó đánh giá nhạc nào hơn nhạc nào vì âm nhạc là đi vào ý thích, đi vào tâm linh, mỗi người có một cõi riêng.
Càng ko thể đánh giá con người qua thể loại nhạc mà họ lắng nghe
Nhưng anh ghét nhất mấy thằng trẻ con theo đóm ăn tàn thấy người ta thích rock thì chạy theo rock. Thấy bảo nó xịn nó hay thi cũng gào lên khen nó xịn nó hay.
Rồi thì vỗ ngực tự cho mình là dân nghe nhạc khủng.
Fuck thằng nào nghe nhạc kiểu ông anh! nói ra lại bảo em khoe! rồi lại bảo em to mồm! nhưng nói cho ông anh biết! ông mới là cái thằng sủa ngu!ĐM! đến nhà tôi rồi hay sao mà biết! ngu muốn ỉa vào mồm mà đíu được! phun vừa vừa thôi! thối cả cái diễn đàn! Fuck all những thằng bảo heavymetal không sống được! (biết mỗi heavy thôi à)
Khuyên mấy ông 1 câu! đã không phải dân rock thì đừng chõ mõm vào! ông bảo tôi ăn tục nói phét cái gì! thi thố kiến thức à! thích cũng chiều!
một thứ tiêu chuẩn đánh giá con người liệu có hàm hồ quá không
Ông bell nói ngu quá thể! thế hỏi ông! chỉ vài câu nói ông anh KL 1 câu "chúng mày toàn 1 lũ khoe mẽ"! nhổ vào mặt! !
Các rock fan thực thụ như ông bạn có thể tìm được những gì sau những bản nhạc? Phải chăng là những kĩ thuật điêu luyện mà phải biết chơi một vài thứ nhạc cụ thì mới đủ trình nhận ra? Hay là một sự kích thích cao độ để hôm sau kể với bạn "Hôm qua tao suýt tự tử"?
Thế rốt cục là ông anh chê nhạc rock hả! thế thì đíu boeets gì về Black rồi! người tìm đến Black là đã gần như tìm đến cái chết! Tư tưởng của Black là quan trọng nhất! Phản đối mọi sự sắp đặt của chúa, phản ánh 1 xã hội đen tối và....
thoi nói thì cái đầu ông anh cũng chẳng sáng ra là mấy! đã không hợp dòng nhau thì im mồm cho nhờ! như bác Vũ Hà ned! bác ý có thể nghe cổ điển nhưng luôn nói chuyện tôn trọng người khác chứ đâu có kiểu vừa nói vừa phun cứt lên diễn đàn như mấy ông!

xoai

Member
Rock nó là cái gì? Chỉ là tên của một dòng nhạc
đúng nhưng chưa đủ !

Âm nhạc nghe xong thì lắng lại vào hồn chứ chẳng xông lên đầu lưỡi
chú tự vả vào mồm một phát nhé

Người nghe rock cũng chẳng khác gì người nghe pop hay nhạc vàng, nhạc đỏ.
đem một dòng nhạc ra làm một thứ tiêu chuẩn đánh giá con người liệu có hàm hồ quá không
có đau lắm không, nếu chưa đủ thì tiếp tục đi nhé !

Các rock fan thực thụ như ông bạn có thể tìm được những gì sau những bản nhạc
Hai chữ thực thụ anh không dám nhận, sau mỗi bản nhạc anh tìm được cái hồn và những kỹ thuật điêu luuyện, người thường cũng có thể nhận ra, người biết chơi nhạc cụ thì mày mò tự áp dụng chú ạ !

Hay là một sự kích thích cao độ để hôm sau kể với bạn "Hôm qua tao suýt tự tử"?
chú còn phải đọc và tìm hiểu nhiều lắm chú ạ ! ;)

Tôi cũng chưa từng quan tâm tôi có thể được gọi là fan của dòng nhạc nào không
đến chính chú còn không biết sở thích của chính mình, chú còn lên đây nói năng lăng nhăng làm gì !

Anh QUOTE mấy đoạn để cho chú tự hiểu nhé, ngẫm nghĩ thêm đi ! ;)

Anh của Xoài !
Thân ái !

chạc
tranh luận kiểu lày thì sớm muộn gì cũng bị xóa thôi
các thí chủ hãy bình tâm lại và nghe tui nói này:

chả có gì

Thiên thượng địa hạ
Duy ngã độc tôn.
oài

to tất cả các thí chủ:hãy đỡ chiêu Cách không sờ tí của ta:
mỗi người 1 quan niệm ,mỗi người có cuộc sống riêng,vậy thì họ nghe nhạc cũng khác nhau về mục đích,có người nghe đơn thuần để giải trí,có người tìm được 1 cái gì đó ví dụ như lẽ sống hoặc là sự đam mê..riêng ta ,bần tăng tìm thấy sự thanh thản và coi nó như 1 quà tặng của..Phật tổ ban cho ,ta nghe để không bị gục ngã ,nhầm,để gục ngã mà vẫn đứng lên được.
Ta không tự nhận ta là 1 fan điên cuồng gì,và ta cũng không làm được gì cho sự pt của rock,nhưng ta không có gì phải hổ thẹn cả,thằng lào chửi ta thì ta chửi lại nghen.Ta hiện đang chuyên tâm về kinh Phật,và rất hi vọng rằng Việt Nam sẽ có 1 ban nhạc Rock hát lời là Kinh cứu khổ cứu nạn hà hà
..
mẹ các thí chủ viết dài bỏ mẹ,đợi bần tăng tìm lại đã.
....
trường hợp nghe rock mà có những hành động điên cuồng thì không hiếm,nhưng đó là mặt tiêu cực của rock,không nên đem cái đó ra mà ..làm gì nhỉ,xem lại đã....
để cãi nhau xem mình có phải là fan thực thụ hay không
ai cũng có bước khởi đầu nghe rock ,khác nhau mỗi người 1 vẻ,nhưng về sau mới là quan trọng,có thể lúc đầu chỉ đi theo bạn bè hoặc tương tự như thế,nhưng nếu về sau không coi chuyện nghe rock như 1 vật trang trí cho vẻ bề ngoài để tự nổi bật thì chả sao,hòa bình thế giới vẫn bất ổn,và 25 tới VN vẫn bầu cử..mẹ nó

và bởi vì mỗi người có quan niệm khác nhau nên Xoài ổi cóc thí chủ không nên áp đạt tư tưởng của mình và coi đó là 1 chuẩn mực nghe rock,đúng vậy,âm nhạc lắng vào hồn và nâng đỡ con người,có người nghe rock và tôn thờ phật tổ như ta thì cũng có người tôn thờ Satan,hè hè,đúng theo thuyết âm dương ngũ hành.

to anh của Xòai:lấy mẹ nó 1 cái nik mà vào đây cho dễ theo dõi.đọc bài các bố tôi khổ bỏ mẹ

mẹ
chú xoài phun ra còn nhiều hơn cả bạn của anh đây thì ...
chúng mày liệu không thì bố mày đây là thằng bị thiệt thòi đấy,mẹ,thằng nào cũng ..c..đ..chỉ có tao là phải ngửi.

các thí chủ định nghĩa fan rock thực thụ là thế nào???hộ cái!

to le tuấn:đừng viết là Ưng Hòang PHúc,mà là Ưng Hòang Fuck..ok

to Thành Dần:mày hiểm ác bỏ mẹ,cho bố mày mượn ổ mà format sạch ..sao lại có thằng bất tài như mày nhỉ????.....xin lỗi Phật Tổ

còn đây là quan niệm của bần tăng về Rock:

ôi dào ,Rock là cái mà mọi người đang cãi nhau chứ là cái gì.
thằng nào dám bảo tao nói sai nào ha ha ha

chả có gì

cuối cùng,thời đại bây giờ,nhất là thời đại thông tin nổ ,à không,bắn tóe tòe loe ,ha ha,thì việc hiểu niết không còn là hạn chế nữa,các thí chủ đừng lấy các tin mà đem ra hỏi mọi người ở đây nhé.....cạn ly...

Chào thân ái quyết thắng.Bắn chết mẹ chúng nó đi ,Bắn đi ,đồ con lợn..ôi xin lỗi Phật tổ,mẹ kiếp
hiện giờ là 10h 30 ngày thứ 7 ,ta bỏ 2 tiết vật lý ra xem các thí chủ tỷ thí.Hẹn ngày tái ngộ không có chất phế thải.

xoai

Member
Anh xin lỗi chú thầy chùa nhé, học hành cho xong đi rồi hẵng linh tinh lang tang nghe chưa !
Riêng việc bùng tiết, chú đã không đủ tư cách nói chuyện với các anh đây rồi nghe chưa !
Anh thấy các chú tranh luận, chú nào cũng văng tục chửi bậy, kể cả ku Xoài ( anh đã nói và Ku xoài nghe lời, anh rất mừng ! ) , hẹ, tranh luận phải có cái đầu, các chú văng toàn những thứ thơm tho ra, nhưu thế khác nào bọn đầu trộm đuôi cướp, bài viết của các chú mục tiêu là chửi nhau cho bõ tức, thiếu tính Logic và trí tuệ, mỗi chú nhảy vào chửi một câu, anh chán chả buồn mắng các chú nữa !
Mong các chú dùng cái đầu nhiều hơn một chút !
Anh của Xoài !
Thân !

PS: anh khôgn định tham gia lâu dài cái for này nên anh chỉ lấy tạm nick của Xoài để dùng !

deleted2

1:TAO CHẲNG BIẾT MÀY LÀ THẰNG NÀO NHƯ NG MÀY NÓI HƠI NHIỀU
2:MÀY BỊ DỞ HƠI HAY SAO MÀ LẠI VÀO ĐÂY NÓI PHÉT
3:NHÓC XOÀI KHÔNG CÓ MỒM HAY SAO MÀ PHẢI NHỜ THẰNG KHÁC NÓI HỘ
LẠI CÒN NHỜ MỘT THẰNG BẤT LỰC VỀ MỌI MẶT
4:Riêng việc bùng tiết, chú đã không đủ tư cách nói chuyện với các anh đây rồi nghe chưa !
MÀY TỰ HÀO LẮM À?
NẾU LÀ TAO THÌ TAO SẼ THẤY XẤU HỔ.
5:thiếu tính Logic và trí tuệ,
Mong các chú dùng cái đầu nhiều hơn một chút !
UH
TAO THẤY MÀY LÀ THĂNG CẦN DÙNG CÁI ĐẦU NHIỀU HƠN ĐẤY NHÓC
VỀ MÀ DẠY THẰNG CU XOÀI CỦA MÀY
CÓ GÌ VƯỚNG MẶC HỎI ANH ,ANH BẢO CHO

letuand2

Nếu nói về cái đầu thì em nghĩ ông anh nên vào toa let, soi xuống bồn cầu nhìn lại cái mặt, cái đầu mình cho kỹ trước khi nói nhá.
Em ko hiểu ông anh học hành thế nào nhưng người càng học cao càng phải khiêm tốn.
Cái dạng hơi tý lôi cái học vấn ra để nói nhau thì trong đầu chả có cái đếch gì.
Nói bậy kô phải là một biểu hiện của sự thiếu văn hóa
Ngôn từ mà bọn em dùng đều do ông bà, cụ kỵ nhà anh nghĩ ra và truyền lại đấy
Bọn em nói anh bảo là mất dạy hóa ra anh bảo ông bà, cụ kỵ nhà anh mất dạy à
Thế thì anh hay là bọn em mất dạy đây
Có văn hóa, có học hay ko thể hiện ở cách cư xử với mọi người dù đó là bề trên hay kẻ dưới, người quen hay là những thằng chỉ chửi nhau bâng quơ trên mạng
Forum này chả có quái gì là nghiêm túc bọn em buồn thì lên đây cãi nhau với thằng em anh tý cho vui, chẳng chút hằn học,
ông anh lớn tuổi mà vẫn lèm bemf tự nhiên vác mồm lên chửi hôi, lại còn giả vờ quân tử
Thối bỏ mẹ
Lượn đi cho bớt mùi

xoai

Member
Anh hỏi chú Del trứoc nhé

MÀY BỊ DỞ HƠI HAY SAO MÀ LẠI VÀO ĐÂY NÓI PHÉT
Từ đầu anh nói phét cái gì, chú chỉ anh coi <_<

:NHÓC XOÀI KHÔNG CÓ MỒM HAY SAO MÀ PHẢI NHỜ THẰNG KHÁC NÓI HỘ
anh thấy ku Xoài một mình nói lại các chú, anh kông đành lòng ngồi nhìn để Ku Xoài chiến đấu một mình, xoài thì không nhờ, nhưng là anh em bạn bè với nhau, anh không muốn để một mình xoài nói chuyện với các chú !
MỘT THẰNG BẤT LỰC VỀ MỌI MẶT
Anh xin lỗi chú, chú bao nhiêu tuổi rồi !

:Riêng việc bùng tiết, chú đã không đủ tư cách nói chuyện với các anh đây rồi nghe chưa !
MÀY TỰ HÀO LẮM À?
NẾU LÀ TAO THÌ TAO SẼ THẤY XẤU HỔ.
Chú tự vả vào mồm mình đi nhé ! toi cơm thật !

TAO THẤY MÀY LÀ THĂNG CẦN DÙNG CÁI ĐẦU NHIỀU HƠN ĐẤY NHÓC
VỀ MÀ DẠY THẰNG CU XOÀI CỦA MÀY
CÓ GÌ VƯỚNG MẶC HỎI ANH ,ANH BẢO CHO
cái cách nói và cách QUOTE của chú làm anh phải suy nghĩ trên cổ chú là cái gì <_< !

Chú thích nói chuyện với anh thì cứ bình tĩnh, anh em mình cùng dông dài với nhau !
Anh của Xoài !

Thân !

xoai

Member
Còn bây giờ anh nói chuyện tiếp với chú lê tuấn !
Em ko hiểu ông anh học hành thế nào nhưng người càng học cao càng phải khiêm tốn
chú chỉ cho anh coi, anh huyênh hoang tinh tướng ở chỗ nào nhé !

Nói bậy kô phải là một biểu hiện của sự thiếu văn hóa
chú cũng như các chú kiai, vả vào mồm mình một cái !

Bọn em nói anh bảo là mất dạy hóa ra anh bảo ông bà, cụ kỵ nhà anh mất dạy à
Thế thì anh hay là bọn em mất dạy đây
Thế chú có còn nghĩ đến danh dự của những người thuộc về thế hệ trứoc ở nhà chú không, thay mặt họ, anh nhét cho chú một cái dép vào mồm để trị thằng con, đứa cháu mất dạy theo dúng nghĩa đen !

Có văn hóa, có học hay ko thể hiện ở cách cư xử với mọi người dù đó là bề trên hay kẻ dưới, người quen hay là những thằng chỉ chửi nhau bâng quơ trên mạng
Thế thì những người như chú thật là có văn hóa nhỉ <_<

tự nhiên vác mồm lên chửi hôi, lại còn giả vờ quân tử
chú chưa hiều gì về quân tử rồi, chú còn mất bình tĩnh lắm <_< , vui vẻ đi

Thối bỏ mẹ
Lượn đi cho bớt mùi
chú thật là, câu trước của chú nhét dép vào mồm câu sau <_<

:)
Đọc xong cũng nhiều cảm xúc. Hai anh em chú xoai ngoài chửi bậy thì hình như chẳng nói ra được cái gì mới mẻ cả. Chắc cứt cũng chưa phải thứ bẩn lắm nếu không thì mình cũng chưa đến lượt là người lên đây phun nó ra.

Ông bạn gì đó xưng là anh của chú bé xoai ơi. Bạn nói về chuyện logic thì cũng nên chịu khó làm cho bài viết của mình có logic và có sức thuyết phục một chút. Có vài điểm thế này:

1. Bạn nói về việc chửi bậy, bạn tôi có chửi bậy nhưng cứ cộng hết bài viết chửi bậy của bạn tôi lại cũng không bằng một bài viết của em ông bạn. Vậy nên nếu đem vấn đề chửi bậy ra mà nói với chúng tôi thì chẳng nên chút nào cả. Và đặc biệt đừng đưa tôi vào bạn ạ.

2. Bạn nói chúng tôi tự tát vào mặt mình. Tôi chấp nhận tát ngay nếu bạn cho tôi được một lí do đáng để làm. Chẳng lẽ tự xưng là một người anh như bạn thì đừng học theo trẻ con đem lời tục ra để che cho những chỗ bản thân không đối đáp được. Nếu cảm thấy cái lí của mình không chắc thì hay hơn là bỏ qua.

3. Bạn đừng lặp lại những điều mà đối phương đã nói ra để làm tốn thời gian của người khác. Làm thế không thể hiện bạn có logic hay cái đầu đâu. Bạn nói tôi chẳng biết cái gì nhưng rồi cái cách cảm thụ của bạn nêu ra chẳng qua cũng chỉ là sự lặp lại của tôi thôi. Như thế làm tôi cũng hơi khó hiểu về sự khiêm tốn của bạn. Tôi tạm hiểu là thế này : bạn nói với tôi rằng tôi chẳng biết gì và bạn biết thế vì bạn cũng chẳng biết gì.

4. Bạn chưa biết chúng tôi thì cũng đừng so sánh trình độ của nhau về các mặt làm gì. Tôi chẳng dám nói so với chúng tôi bạn chẳng bằng cái đinh nhưng cũng không chắc là bạn đã có khả năng coi chúng tôi là cái đinh đâu. Mình đều chẳng còn trẻ con nữa, cũng nên biết nói năng một chút, đừng để người khác đọc xong cười cho mà bảo rằng mấy thằng này hóa ra cũng chỉ có cái xác to.

xoai

Member
<!--QuoteBegin-Bell4285+Apr 24 2004, 12:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Apr 24 2004, 12:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :)
Đọc xong cũng nhiều cảm xúc. Hai anh em chú xoai ngoài chửi bậy thì hình như chẳng nói ra được cái gì mới mẻ cả. Chắc cứt cũng chưa phải thứ bẩn lắm nếu không thì mình cũng chưa đến lượt là người lên đây phun nó ra. [/b][/quote]
chú tìm hộ anh cái gọi là chử bậy trong những bài của anh nhé !
Anh khuyên chú một câu :
Ở đời chú nói cái quái gì cũng được, nhưng mà phải chứng minh được là chú đúng !

anh của Xoài !
Thân !

xoai

Member
<!--QuoteBegin-Bell4285+Apr 24 2004, 12:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Apr 24 2004, 12:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ông bạn gì đó xưng là anh của chú bé xoai ơi. Bạn nói về chuyện logic thì cũng nên chịu khó làm cho bài viết của mình có logic và có sức thuyết phục một chút. Có vài điểm thế này:

1. Bạn nói về việc chửi bậy, bạn tôi có chửi bậy nhưng cứ cộng hết bài viết chửi bậy của bạn tôi lại cũng không bằng một bài viết của em ông bạn. Vậy nên nếu đem vấn đề chửi bậy ra mà nói với chúng tôi thì chẳng nên chút nào cả. Và đặc biệt đừng đưa tôi vào bạn ạ.

2. Bạn nói chúng tôi tự tát vào mặt mình. Tôi chấp nhận tát ngay nếu bạn cho tôi được một lí do đáng để làm. Chẳng lẽ tự xưng là một người anh như bạn thì đừng học theo trẻ con đem lời tục ra để che cho những chỗ bản thân không đối đáp được. Nếu cảm thấy cái lí của mình không chắc thì hay hơn là bỏ qua.

3. Bạn đừng lặp lại những điều mà đối phương đã nói ra để làm tốn thời gian của người khác. Làm thế không thể hiện bạn có logic hay cái đầu đâu. Bạn nói tôi chẳng biết cái gì nhưng rồi cái cách cảm thụ của bạn nêu ra chẳng qua cũng chỉ là sự lặp lại của tôi thôi. Như thế làm tôi cũng hơi khó hiểu về sự khiêm tốn của bạn. Tôi tạm hiểu là thế này : bạn nói với tôi rằng tôi chẳng biết gì và bạn biết thế vì bạn cũng chẳng biết gì.

4. Bạn chưa biết chúng tôi thì cũng đừng so sánh trình độ của nhau về các mặt làm gì. Tôi chẳng dám nói so với chúng tôi bạn chẳng bằng cái đinh nhưng cũng không chắc là bạn đã có khả năng coi chúng tôi là cái đinh đâu. Mình đều chẳng còn trẻ con nữa, cũng nên biết nói năng một chút, đừng để người khác đọc xong cười cho mà bảo rằng mấy thằng này hóa ra cũng chỉ có cái xác to. [/b][/quote]
anh nhắc lại để cho các chú thấy những việc mà các chú làm, những lời mà các chú nói đá nhau bôm bốp <_<

Cứ đọc kỹ tất cả những bài anh viết rồi cố gắng so sánh đi nhé !

Thân ! ;)

Tôi đã nói với bạn rồi. Ngạo mạn có lúc tốt nhưng không phải luôn luôn là vậy. Nếu thấy cái lí của mình không vững thì tốt hơn là bỏ qua, tại sao cứ phải làm khổ mình? Ông bạn cũng nên kiềm chế cái tính cãi cố một chút đi. Đưa ra một nhận định không khó, chứng thực được nó mới khó. Người dám đưa ra nhận định thì cũng nên dám bảo vệ nhận định của mình. Đừng vì một phút hiếu thắng mà đưa ra một nhận định rồi đến chính mình cũng chẳng biết chứng minh nó thế nào chứ.

Ông bạn ạ! Người biết đến văn hóa giao tiếp thì không mở mồm ra là đòi đút dép vào mồm người khác đâu. Bạn hơn được em Xoai là không đến nỗi phải mượn cái nghĩa ngoài mặt của những từ tục tĩu mà nói lên cảm xúc của mình nhưng cũng chẳng hơn được là bao đâu. Đừng nên nói thêm về vấn đề này thì hơn không bạn lại phải một lần nữa "các chú cứ đọc lại các bài của anh mà suy ngẫm thêm". Như thế thì thực là kém hứng thú lắm.

PSơn_D2

Member
To chú xoai:

Chú nghe được cái gì rồi nào? Ôi trời, Black Metal, ối trời Heavy Metal, ôi trời, ... Nghe chú nói, anh xin trích dẫn câu của người đã nói với chú trước: "Nghe muốn ỉa vào mồm". Chú thâm niên nghe lâu thế rồi cơ à ? Chú khủng thế rồi cơ à? Chắc nhạc lý chú biết được nửa cái khóa son không nhỉ ?

Chú có vẻ tự hào về cái gọi là "điên vì rock". Okie, chấp nhận. Nhưng chú có nghĩ là cái đấy chỉ là nhạc không thôi không? Cannibal Corpse đã ăn thử cái móng tay nào chưa? Cái thằng lập ra gietcongai.com là 1 thằng điên. MỘT THẰNG ĐIÊN. NÓ DÁM GIẾT CON NÀO CHƯA?

-tôn thờ quỷ sa tăng, coi Black Metal là lẽ sống
-sẵn sàng giết người nếu có kẻ nào đó dám báng bổ thần tượng của mình
-sáng tác 1 câu chuyện con giết cha mà anh em nhà ông ý là nhân vật chính
-lập 1 server FTP share nhạc với cái tên ftp://ditme.ee (quên cha nó đuôi)
-thành lập 1 ban BlackMetal xuất sắc (có thể tham khảo tại trang này http://ditme.christian.nu )
(vào mà nghe demo! Intro là Arnachist (nữ) admin cafe-rock giói thiêu )
Anh báng bổ thần tượng của nó đấy, bé ạ. Nói nó đến đây đi mà giết anh này. Anh chửi : đ** MẸ EM LẪN THẰNG BẠN EM đấy.Thế này nhé, những cái chú nói ra ở đây chẳng lòe được ai đâu. Cái "điên" ấy chỉ để che lấp cho cái "đ** hiểu gì về nhạc". Nếu nó là người đắm chìm và thấm được Black Metal thì nó đã không như thế đâu chú em à.

Tôn thờ quỷ sa tăng ?? Thế liệu nó có biết 666 là cái gì không ? Hay lại tưởng số đt nào đó ?

Chú 1 điều fuck, hai điều shit, chán quá... liệu có nên cho chú học một chút về chửi nhau với anh không nhỉ ?

Thôi nói nhiều với người không có não như chú và thằng bạn chú, anh hoài công. Điều duy nhất anh khuyên chú, ăn nói cẩn thận, đừng để người khác đọc xong bài của chú phải tuôn ra một câu: "đ** ME NHÀ MÀY".
Thân.

PSơn_D2

Member
Có một điều nữa, anh cũng đang ở HN đấy em Ninh ạ. Anh rất ngứa thằng nào hay nói này nói nọ, fuck này, fuck nọ. Thế đấy. Anh sợ là thêm 1 từ mà anh nghĩ là em "ko tôn trọng" một trong số các anh ở đây thì anh biết trường lớp 10A1 CVA ở đâu rồi đấy ...
Anh không biết rock fan điên thế nào, nhưng chắc là bọn nghe Ưng Hoàng Phúc, à quên, Ưng Hoàng Fuck (MMac nói, ko phải tao), nó cũng liều lắm em ạ. Và hay nóng giận nữa..
Nghiệt lắm em ạ.
To anh em D2 : funkyd2lodethangiao.com sap mở cửa :)

xoai

Member
hô hô! thôi! nể tình tiền bối! em không nói "đ** CON MẸ MÀY" mà nói "đ** CON MẸ NHÀ ANH" cho nó phải phép!
Chú thâm niên nghe lâu thế rồi cơ à ? Chú khủng thế rồi cơ à? Chắc nhạc lý chú biết được nửa cái khóa son không nhỉ ?
Không dám! mới 3 năm chứ mấy! cũng không khủng lắm! nhạc lý biết đủ để thi vào nhạc viện! OK??? cái thằng lắm mồm nhưng có thấy kiến thức chó đâu!

Chú có vẻ tự hào về cái gọi là "điên vì rock". Okie, chấp nhận. Nhưng chú có nghĩ là cái đấy chỉ là nhạc không thôi không? Cannibal Corpse đã ăn thử cái móng tay nào chưa? Cái thằng lập ra gietcongai.com là 1 thằng điên. MỘT THẰNG ĐIÊN. NÓ DÁM GIẾT CON NÀO CHƯA?
Chưa ai nói tự hào ở đây! sao toàn suy luận mà suy luận ngu 1 cách có chủ quan thế nhỉ! bảo ông giết con gái giết người không khó! :)) thích thì bay vào TP HCM! hỏi Long ở cửa hàng đĩa TMP! người ta chỉ cho! sợ không vác xác được về thôi!
này nhé, những cái chú nói ra ở đây chẳng lòe được ai đâu. Cái "điên" ấy chỉ để che lấp cho cái "đ** hiểu gì về nhạc". Nếu nó là người đắm chìm và thấm được Black Metal thì nó đã không như thế đâu chú em à.
Ô hô! thế ông anh thấm rồi à! đến cái thằng nó sáng tác ra Black nó cũng điên thế đấy! hỏi sao người thấm lại không điên!
Chú 1 điều fuck, hai điều shit, chán quá... liệu có nên cho chú học một chút về chửi nhau với anh không nhỉ ?
Chẳng cần ai dậy đâu anh ạ! vấn đề là chửi ai thôi! người như anh đáng chửi phết!
Thôi nói nhiều với người không có não như chú và thằng bạn chú, anh hoài công. Điều duy nhất anh khuyên chú, ăn nói cẩn thận, đừng để người khác đọc xong bài của chú phải tuôn ra một câu: "đ** ME NHÀ MÀY".
Thân.
tiếc là bài của anh làm em phải phun ra mất rồi! thôi đằng nào cái topic cũng bẩn! cứ phun ra rồi có người dọn thôi!
Anh sợ là thêm 1 từ mà anh nghĩ là em "ko tôn trọng" một trong số các anh ở đây thì anh biết trường lớp 10A1 CVA ở đâu rồi đấy ...
Em không học lớp A1! còn nếu anh muốn đánh nhau thì em cũng chẳng ngán! nói mồm không lạin thích động chân tay thì cũng có sao đâu! hô hô! ngứa đít nãy đến giờ!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000