Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
pigmilkloveManU said:
Tóm lại là nên từ bỏ vụ Hằng My đi anh Cleopark2919.Em là bạn con My mấy năm rồi , nó ngố lắm , anh tha cho nó.
Tha? chờ đấy mà anh tha. Mà anh yêu Hằng My thật sự. Em ko giúp được thì cũng không nên có ý kiến tiêu cực như vây, dễ gây hiểu nhầm.

imdabomb

Member
cleopark2911 said:
Cho anh hỏi, sao em lại :"xúc động dữ dội " thế?? :-O
tham dự diễn đàn, đã yêu ai, là phải nói ! Khổ nhất, là yêu 1 người, mà ko dám nỏi ra.
May cho em, là anh biết tiếng Anh , nên mới ko nói lại với em bằng tiếng Anh ! :p
Anh đã nói rùi, nếu em cũng là fan của Hằng My, anh nhường em 1 nước cờ đi trước ! :d:
bu chịt thật.. thương mày quá Quang uiii..=))

Hằng My, em là ánh sáng đời tôi, đời này kiếp này không có được em, tôi nguyện kết sống độc thân, ko trai tân !!!.Em có "dạo quanh phố phường, dạo quanh thị trường", qua topic này thỉ trả lời anh một câu để anh được toại nguyện bao ngày mong nhớ, ước ao, để lũ dân đen tụi nó không còn khinh thường anh là cái thằng khố rách áo ôm, biết lái xe ôm !!!

cleopark2911 said:
Hằng My, em là ánh sáng đời tôi, đời này kiếp này không có được em, tôi nguyện kết sống độc thân.Em có lởn vởn thò cái mặt qua topic này thỉ trả lời anh một câu để anh được toại nguyện bao ngày mong nhớ, ước ao, để lũ dân đen tụi nó không còn khinh thường anh là cái thằng khố rách áo ôm.
Anh Linh có khiếu viết truyện hài quá =)) =)) :)

smooth

Member
cleopark2911 said:
Hằng My, em là ánh sáng đời tôi, đời này kiếp này không có được em, tôi nguyện kết sống độc thân.Em có lởn vởn thò cái mặt qua topic này thỉ trả lời anh một câu để anh được toại nguyện bao ngày mong nhớ, ước ao, để lũ dân đen tụi nó không còn khinh thường anh là cái thằng khố rách áo ôm.
nghe như anh đang dọa em My ý anh gì ạ. em mà là em My thì cũng sợ chạy mất dép :)
anh đã làm những gì cụ thể để chứng tỏ yêu em My ngoài việc mở cái topic, post lên cho mọi người tham khảo + góp ý :) (chắc anh ko ngại chứ ???)

Kid02117

Member
GTHôi được rồi, em nói thẳng với anh lun, dù trước đây anh có tí hy vọng (dù rất mong manh, em personally nghĩ là kô có tí nào) nào để "cưa" đc My thì từ khi anh post cái topic này thì nó đã toi rồi!!!

BlackDragon

Active Member
Xin mời các cô, các bác, các anh, các chị, các ông, các bà và các em có nhu cầu thư giãn thì xin mời vào topic này !

Hay ko em?

tocduoide_q said:
Anh Linh có khiếu viết truyện hài quá =)) =)) :)
Đấy là em chưa đọc, nhiều chuyện tiếu lâm do anh sáng tác. Em mà đọc rùi, em sẽ thấy, chuyện trên :" nhạt như nước ốc " vậy ! heee... :p

Anh chẳng ngại gì...

smooth said:
nghe như anh đang dọa em My ý anh gì ạ. em mà là em My thì cũng sợ chạy mất dép :)
anh đã làm những gì cụ thể để chứng tỏ yêu em My ngoài việc mở cái topic, post lên cho mọi người tham khảo + góp ý :) (chắc anh ko ngại chứ ???)
Chú em " câu" anh cũng giỏi đấy chứ??
Đây thì, anh kể cho em nghe, anh đã làm những gì, trong việc tiếp cận Hằng My nhé :
Quả thực, là anh đã CHƯA LÀM GÌ...
Thế mới khổ chứ... ;-)
Anh được cái bệnh :" nhút nhát " từ nhỏ, nên chẳng dám làm gì. :p .. Ngoài post cái topic này, để nhờ các thành viên trong diễn đàn giúp anh.

hay quá.

Kid02117 said:
GTHôi được rồi, em nói thẳng với anh lun, dù trước đây anh có tí hy vọng (dù rất mong manh, em personally nghĩ là kô có tí nào) nào để "cưa" đc My thì từ khi anh post cái topic này thì nó đã toi rồi!!!
Anh rất cảm kích, lời personally của em. Nhưng , tính anh rất thích có challenge. Anh sẵn sàng thử sức, dù với 1 người, anh chưa từng gặp mặt.
Dù thất bại, nhưng thất bại, cũng phải trong sự VINH QUANG. ;-)

hay lắm

BlackDragon said:
Xin mời các cô, các bác, các anh, các chị, các ông, các bà và các em có nhu cầu thư giãn thì xin mời vào topic này !
Hay lắm !
Vào càng đông càng tốt ! Góp ý càng nhiều, nước Cờ Linh đi, sẽ càng cao !
heee...

Lê Cẩm Tú

Anh Linh ơi ! Hằng My, trông cũng bình thường thôi mà?! Sao anh lại yêu chị ấy một cách điên cuồng thế ?
Em bảo, yêu em đây này ! Có nhìn thấy ảnh của em ko?. Nói ko quá đáng, may ra, thì Bảo Thư, có thể hơn em.. Chứ Hằng My, thì... :9
Điện thoại của em : 0912060965.
Nick của em, là tententn.
Có gì, viết thư cho em nhé !
Cẩm Tú.

Lê Cẩm Tú

hay nhỉ?

BlackDragon said:
Ảnh ko rõ mặt
Yêu cầu post fullsize lên :D
Em Phong thân mến ! Chị ko chơi với em zai kém tuổi mình đâu ! =))
Trong topic này, ấn tượng nhất mỗi anh Linh thôi ! ;-)
Nếu anh Linh muốn xem ảnh của em, thì chat với em hoặc gọi điện cho em đi đã... rồi hẵng nói chuyện ! ok?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000