Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
dám nghĩ, dám nói và dám làm thì chẳng ai chê cười. Chỉ tội nghiệp những kẻ thấy thế mà cười vì không hiểu lẽ đời thôi.

ark

Active Member
:-&:-&:-&:-&:-&:-&
Sợ
Khổ thân

Nhưng góp ý chút xíu , anh đừng có lạm dụng cái từ "tình yêu" quá :-&

Các bạn còn trẻ, có lẽ chưa hiểu tâm trạng tình yêu của anh lúc này !!!
Tình yêu nó thiêng liêng thật? ! Kiếp này anh nguyện có bằng được ai thì người đó phải thuộc về anh. Tình yêu là gì àh ? tình yêu phải đẹp một chút , đam mê một chút , cuồng si một chút , điên dại một chút. Và sẵn sàng hi sinh thân mình vì tình yêu ko phải một chút, mà là nhiều chút... ;-)

cleopark2911 said:
Các chú còn trẻ con, chưa hiểu thế nào là tình yêu thì sao dám mang cái vốn kiến thức nông cạn của mình về tình yêu ra đây bàn luận với anh. Thương lắm thay!
Các cậu làm sao hiểu được tình yêu nó thiêng liêng thế nào? Kiếp này anh nguyện có bằng được ai thì người đó phải thuộc về anh. Tình yêu là gì à? tình yêu phải đẹp một chút , đam mê một chút , si một chút , điên một chút. Và sẵn sàng hi sinh thân mình vì tình yêu.
Nghe anh Linh nói quyết liệt thế, mà em tưởng bạn ý là Thiệu Hằng My chứ, hóa ra là Thiếu à, mà anh L có vẻ sâu sắc với bạn ý nhỉ

caigicungduoc

cleopark2911 said:
Khiếp wúa. em cứ nói dzứa, làm anh ngại lắm.. :p .
Em ko thuộc thể loại như anh nói, thì anh biết, em thuộc thể loại gì rùi...hee :p . Ngại quá cơ !
Tưởng tượng được rùi thì tốt. Một người đẹp cũng không cần fải là một người có nhan sắc , anh Linh có thấy thế ko , ka ka.Mà nghe cái giọng thế kia thì chắc mình bị cho vào loại kinh khủng lắm..., có đúng không ah? ;)
Nói thật anh đừng giận , chứ nghe kiểu anh nói, em cứ gọi là sởn cả gai ốc. :>> May mà em chưa '' được '' anh để ý đến......Bạn trai em mà cứ mở mồm ra là phát ngôn những câu trơn như bôi mỡ thế này , thì em thà là mem. trung thành của alone hội suốt đời còn hơn =(( =(( =((
Em là thành viên mới , táy máy thế nào lại vào đúng chỗ mây vần thơ của ông anh , thấy hay và có nhiều chỗ hợp với tâm trạng , cũng thấy wi wí người sáng tác , chase theo mấy topic ông anh post với nhìu hi vọng lắm. Nhưng bi h cứ thấy buồn buồn khang khác..... :| :| :|

smooth

Member
cleopark2911 said:
Thế anh mới nhờ Chú !
Giúp anh, khi nào anh em mình làm quả offline Nhật Tân. hee.. Hay lẩu dê gì đó !
oh, cái dzụ này là hay đây nè. anh gì để em giúp cho, trọn gói từ A đến Z luôn, anh chỉ việc đứng đấy mà xem thôi =)) được ko ?? :p . công nhận trong 3 em D6 thì em My gì đó trông khả ái nhất :D
mà có gì thì anh gì lôi em ý ra 1 góc mà thủ thỉ với nhau, chứ cứ bô bô trên này chúng nó đã ko giúp được lại còn làm nhụt chỉ (như em chẳng hạn =)) )

BlackDragon

Active Member
cleopark2911 said:
Phong ơi, vụ này ko phạm quy đúng ko? Vì Hằng My, thuộc vào khóa 03-06, nên viết topic này, ko vi phạm gì hết đúng ko em? heeee....
Tất nhiên là ko vi phạm gì :D Nhưng em vẫn ko nhịn được cười.

tocduoide_q said:
Nghe anh Linh nói quyết liệt thế, mà em tưởng bạn ý là Thiệu Hằng My chứ, hóa ra là Thiếu à, mà anh L có vẻ sâu sắc với bạn ý nhỉ
bạn Hằng My hình như không thuộc họ dưa gang của ấy đúng không Quỳnh =)) =)) =))

smooth said:
oh, cái dzụ này là hay đây nè. anh gì để em giúp cho, trọn gói từ A đến Z luôn, anh chỉ việc đứng đấy mà xem thôi =)) được ko ?? :p . công nhận trong 3 em D6 thì em My gì đó trông khả ái nhất :D
mà có gì thì anh gì lôi em ý ra 1 góc mà thủ thỉ với nhau, chứ cứ bô bô trên này chúng nó đã ko giúp được lại còn làm nhụt chỉ (như em chẳng hạn =)) )
Đức đại ca mà giúp thì đúng là gạo xay ra cám =)) =)) =))

darkknight1411 said:
bạn Hằng My hình như không thuộc họ dưa gang của ấy đúng không Quỳnh =)) =)) =))
Hùng ơi, bực lắm rùi đấy nhá, đi đâu ấy cũng fải réo tên tớ lên thế hả, đồ thái giám X(
Anh Linh đang ở xa thế, làm thế nào để làm quen đc với bạn Hằng My nhỉ, chắc chỉ có thể dò nick chat của bạn ý mà làm quen trc thôi chứ bạn ý ko hay tham gia 4rum này cho lắm :D

Hay là làm quả độc đáo đê, tìm số Đt, gọi thẳng từ Úc về làm quen, ấn tượng sâu sắc cho mà xem, mỗi tội là vấn đề tiền nong thôi, anh Linh thấy thế nào :D
To Hằng: anh iu,đấy là chuyện riêng của anh em mình, đừng nói ra ở đây thế nhé :(

khổ quá cơ !

caigicungduoc said:
Tưởng tượng được rùi thì tốt. Một người đẹp cũng không cần fải là một người có nhan sắc , anh Linh có thấy thế ko , ka ka.Mà nghe cái giọng thế kia thì chắc mình bị cho vào loại kinh khủng lắm..., có đúng không ah? ;)
Nói thật anh đừng giận , chứ nghe kiểu anh nói, em cứ gọi là sởn cả gai ốc. :>> May mà em chưa '' được '' anh để ý đến......Bạn trai em mà cứ mở mồm ra là phát ngôn những câu trơn như bôi mỡ thế này , thì em thà là mem. trung thành của alone hội suốt đời còn hơn =(( =(( =((
Em là thành viên mới , táy máy thế nào lại vào đúng chỗ mây vần thơ của ông anh , thấy hay và có nhiều chỗ hợp với tâm trạng , cũng thấy wi wí người sáng tác , chase theo mấy topic ông anh post với nhìu hi vọng lắm. Nhưng bi h cứ thấy buồn buồn khang khác..... :| :| :|
Em ơi :" Nhà thơ, cũng phải biết xung phong ".
Người sáng tác thơ, tình ko nên chỉ đẹp trong thơ , mà nên cả ngoài thơ nữa.
Em bảo :" bạn trai em, mà như thế, thì em thà alone suốt đời " là sai rùi.
Bởi vì, anh chỉ viết, và nói thế này, với NGƯỜI ANH YÊU.
Chẳng nhẽ, em muốn bạn trai em, nói những lời khó nghe, với em, thì em mới thích sao??? Cô bé? :p

Nóng quá !

Kid02117 said:
Vớ va vớ vẩn, dẹp đi. Ông này thiếu việc à? MK, đúng là dỗi hơi ngồi viết mấy thứ bu chịt này lên (ông anh giỏi tiếng Anh lắm mà, tự hiểu nhé)
Cho anh hỏi, sao em lại :"xúc động dữ dội " thế?? :-O
tham dự diễn đàn, đã yêu ai, là phải nói ! Khổ nhất, là yêu 1 người, mà ko dám nỏi ra.
May cho em, là anh biết tiếng Anh , nên mới ko nói lại với em bằng tiếng Anh ! :p
Anh đã nói rùi, nếu em cũng là fan của Hằng My, anh nhường em 1 nước cờ đi trước ! :d:

over rùi em ạ

bupbelight said:
ah mà anh linh
em tưởng anh nhận là con rể em
sao h đã quay sang bà khác roài thế :)
Hôm trước, anh hỏi em, em có nhận anh làm con rể ko, thì em ko nhận lời?
Bây giờ, cái offer đó over rùi em ạ. Bây giờ, trong anh, chỉ có Thiếu Hằng My thôi, ko có Thu Huyền D3 nữa rùi. ;-)

hay wúa Quỳnh ạ

tocduoide_q said:
Hay là làm quả độc đáo đê, tìm số Đt, gọi thẳng từ Úc về làm quen, ấn tượng sâu sắc cho mà xem, mỗi tội là vấn đề tiền nong thôi, anh Linh thấy thế nào :D
To Hằng: anh iu,đấy là chuyện riêng của anh em mình, đừng nói ra ở đây thế nhé :(
Quỳnh ơi ! Thấy cả diễn đàn có em, và vài người là đứng về phía anh.
Đúng là, bạn bè hoạn nạn, mới thấy được lòng son.
Em nghĩ ra ý tưởng hay lắm. Nhưng, khổ nỗi, dt của Hằng My , anh lại ko biết?
Mà như thế , có đường đột quá ko em?

live-or-die

Active Member
oé......tui lớp d6 đây mà ko hỏi mà còn hỏi ai..........đúng la có mát mà ko thấy thái sơn............. ma giúp chú thì co được loẹi cái rì ko..........

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000