Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

^^Anti_Estasy^^

djbboy said:
chài chài!!câu chuyện này h là của bún lèo và kon vợ Tùng!!nghe mùi mẫn we'!!ghê!!khiếp thiệt đóa!!Tùng em iu!!em kua bún lèo kiểu ji` mà nó iu em nhìu thía??chỉ anh với để anh fục thù mối hận xưa!!hô hô hô!!!hy vọng mày hiểu tao nói mối hận nào!!!
Muốn trả thù thì fải xem kẻ thù ở đâu....Cái quan trọng là người ta có cho ông trả thù ko cơ??? Mà ông đã đủ level chưa? hehehehhe....Đùa thôi , chứ tôi cũng chẳng biết gì cả....Anh em với nhau , ông có thù cứ trả , giúp được đến đâu tôi giúp.... OK man?

ark

Active Member
^^Anti_Estasy^^ said:
F.C.U.K cái ông này ! Thế tình hình có khả quan chưa mà lock với ko lock ! Lúc nhờ thì nhiệt tình thế... Mà ko liên quan đến My nữa thì để topic làm chỗ cho anh em tôi nói chuyện...Liên quan gì?
Cả cái bọn admin với mod nữa ....chỗ để người ta vào nói chuyện thì làm sao? Miễn la ko nói tục chửi bậy , ko làm ảnh hưởng đến ai là được rồi mà sao chúng mày cứ nay dọa lock mai dọa lock thế??? Ko nói ngứa mồm ah? Hay mất giá??? Đến nhà tao cho ít giá về làm nộm này !
Biết người biết ta tí đi ! Toàn học sinh với nhau cả đấy !
Ko liên quan đến My nữa, chủ nhân Topic cũng muốn lock :-? thế thì tiếp tục cái đống bullsh!t này làm gì , cái anti-fan Bảo Thư kia chưa đủ à :)

Minh Vương

Boombunny said:
Hohohohohohoho !!! Anh Tuấn mất tích ở đâu hôm nay lại xuất hiện trên forum thía nài??? :-/ Tùng nhà em ở Sing nên wen bị tây nó đè rồi , hehe anh ko cần phải lo đâu.hihiihihihi :p.2 anh ko phải hùa vào trêu vợ chồng em đâu , mà tuổi j mà đòi trêu chứ hahaha ;-) ;-) ;-) =))
tuổi gì ah, nghe câu hỏi hơi bị bản lĩnh đấy, anh cùng tuổi với chồng em đấy thế đã ok chưa Thư,
mà ở Sing là Asian mà , là cùng dân Châu Ámà , hay là bị mấy e Nhọ"da đen" nó đè , hehe
mà Thư nói oan cho anh rồi, anh toàn bị vợ chồng e "song kiếm hợp bích" bặt nạt anh,
nay mới có Tuấn làm chiên hữu đấy chứ , ông Tuấn nhỉ !

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
F.C.U.K cái ông này ! Thế tình hình có khả quan chưa mà lock với ko lock ! Lúc nhờ thì nhiệt tình thế... Mà ko liên quan đến My nữa thì để topic làm chỗ cho anh em tôi nói chuyện...Liên quan gì?
Cả cái bọn admin với mod nữa ....chỗ để người ta vào nói chuyện thì làm sao? Miễn la ko nói tục chửi bậy , ko làm ảnh hưởng đến ai là được rồi mà sao chúng mày cứ nay dọa lock mai dọa lock thế??? Ko nói ngứa mồm ah? Hay mất giá??? Đến nhà tao cho ít giá về làm nộm này !
bravo bravo, hay wá , nói đúng ý tôi đấy, đừng có lock làm gì ,tôi buồn mà kô phải mình tôi đâu mà nhiều người nữa đấy, sống nghĩ tới mọi người tí chứ. ai lại thế , kô ăn được đạp đổ hả , kô hay đâu.
mà nghe kỹ lời anh Tùng chưa, lock toipic này anh ý lock luôn cả Diễn Đàn ,

hơ hơ...

^^Anti_Estasy^^ said:
hơ hơ...Cái chú này... ;-) ... ý chú là Fan club United Kingdom (FCUK) heee...
hay là ( French connecting United Kingdom?) heee...
Nhưng anh nhờ chú, mà chú với Bảo Thư, chẳng làm ăn được gì, thì để mình anh :"tự túc là hạnh phúc " vậy...
Mà lock topic được rùi... vì lạc đề quá... Bây giờ, chẳng thấy "Tình yêu với Thiếu Hằng My " đâu, mà toàn thấy, vợ chồng Billi thôi...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000