Tình cảm tuổi học trò

Status
Không mở trả lời sau này.
baby love said:
@ Long: hình như ấy sắp giống thằng tình nhân của tớ:))
tớ có mấy bài hát mới hay lắm, rất tâm trạng :)) hôm nào tớ share cho:)) nghe cho nó tâm trạng :))
Tớ với nó là mặt đất và địa ngục,hơi giống nhau nhưng về bản chất thì là khác nhau hoàn toàn đó.Đừng gộp chung con trai lớp F lại như vậy kẻo người khác nhìn vào lại tưởng là..."sở thú"(cái này chỉ bọn lớp F biết):D .
Mà thôi,cám ơn ấy,nhạc thì tớ có nhìu lắm,đủ thể loại rùi nên có nghe thêm nữa cũng "bão hòa" mà thôi!

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:
Em chịu chị Un thật đấy!Người ta quằn quại đau khổ mà cũng mún giống họ là sao?
@NHO:Ý của chị là sao?Em cứ chờ đấy,xem người ta chịu dc "cái đuôi" này bao lâu?
he ....ý chị là cho chị thôi
chị chả còn cái đuôi nào chờ cả
cứ phởn phơ cho đến 27 tuổi lấy chồng là ukie roài >:)

Thì...30 cưới là cùng chứ jì!Mà tình hình mà mình cứ hâm hâm thế này chắc ế rồi!Với lại bạn bè đã có...hết rồi trong khi mình 1 mảnh vắt vai còn chả có.Xem ra sự thật thật phũ phàng...Hu hu!

cần j` phải vắt vai đâu anh
có thì cũng đc
mà ko có thì ko sao
nói chung chỉ là đk cần chứ ko phải là đk đủ :)
có thì thêm kinh nghiệm
còn chưa có thì cảm giác hồi hộp vui vui thôi
nói chung ngoài 27 em cũng happy ending với 1 girl nào đó =))
tử vi lá số nói vậy...

fruit NHO

Active Member
từ bây giờ bắt đầu lập danh sách
sinh nhật năm 27 tuổi mời tất cả đến nhà
mẹ chọn ai
yêu rồi cưới lun
----> pro ! :D

Ừ thì ai chả phải thế hả chị!Nhất là con trai bọn em nè,ko mau lấy vợ cho ông bà có cháu nội là...toi.Nhưng cũng có vài trg hợp đặc biệt thích...ôm mối tình khờ hơn là làm tròn bổn phận và trách nhiệm.Mà nghĩ nhìu làm gì nhỉ vì còn tận...8 năm nữa cơ mà!Vẫn có thể còn nhiều thay đổi trong suy nghĩ mà chỉ có...Chúa mới biết dc!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000