Tiểu sử Admin Nguyễn Lam

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nicholas said:
Nhắc đến sinh nhật thì lại nhớ, chẹp Lam à, thằng Loe với thằng Tồ ra trại rồi đấy, hôm trước tao qua nhà Hạnh lùn thấy 2 thằng đang lượn lờ đoạn đầu trường Huy Văn, ngồi uống nước với nó một lúc, chẹp các chú vẫn nghẹo... nói chung là đ' đỡ đươc. Dù sao cũng là anh em, hôm nào mày rảnh thì lên nhà nó chơi, nó chuyển vào cái ngõ cạnh sân E trong Văn Chương ý...
Thế hả, lâu lắm rồi mấy anh em chẳng biết bọn nó thế nào. Nghĩ lại cuộc sống 2 thằng cũng tội mày nhỉ, bán trắng rồi nghẹo rồi vô tù. Cứ như hồi đầu có phải là số chúng nó đỡ khổ hơn không.
Hôm nay tao ra HN rồi, ra đầy tháng thằng cháu trai kề kề
Bữa nào qua thì gọi cho tao nhé

Mà Hòa trật tự đi nhé, ko là anh cho đi hết bộ nhá đấy :D

Chim Sẻ

Member
Hôm qua bọn tao lên Trần Hưng Đạo ngồi mãi, tao lại tưởng mày chưa về nên không gọi....
Còn về chuyện thằng Loe với thằng Tồ thì tao nghĩ là "éo đỡ được" nó đã không có tương lai rồi. Mày nghĩ xem ví dụ như bà già nuôi Bazen nếu không chạy được thì cũng mọt xương trên Cầu Diễn, may mà chỉ đi có 5 niên :( dây vào hàng thì khó mà rút ra được lắm... Tóm lại một câu mày xem những thằng hồi xưa anh em sống chết với mình như thằng Huy Mai, thằng Bách Hà, thằng Tùng lươn bây giờ thế nào, nghẹo lòi ra... chán..
Được cái mình bản lĩnh, hư nhưng mà không hỏng... ;)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
KaIgEnN said:
Hơ... Ko ngờ admin forrum mình lại có một quá khứ... hoành tráng như vậy, nể thật ^ ^
"Đường đời gian khổ nuôi ta lớn
Lòng người gian dối dạy ta khôn"
Cuộc đời sẽ là như vậy đấy em ạ.

fruit NHO

Active Member
hix..ixx...
mới đọc đc câu của anh Long :anh chỉ viết sự thật...chỉ hư cấu 1 đoạn thôi
ko hỉu những gì anh lăng xê chị Hà thì.....???

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
fruit NHO said:
hix..ixx...
mới đọc đc câu của anh Long :anh chỉ viết sự thật...chỉ hư cấu 1 đoạn thôi
ko hỉu những gì anh lăng xê chị Hà thì.....???
Cũng có nhiều cái đúng mà em :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
fruit NHO said:
ý anh là về anh đúng hay về chị Hà đúng?
Ý anh là anh đúng thôi, chứ giờ anh chán cái việc nhận xét về người khác lắm rồi. Nhận xét người khác sai có kẻ đến chém anh chết thì ko sao, chứ tạt axit thì anh sợ lắm :D

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
fruit NHO said:
anh ơi lo gì
tạt axit thì anh bôi sẵn bazo lên mặt cho nó trung hòa thôi mà
tạt brom mới sợ
Thế lúc nào cũng lo sợ, đề phòng và mang nó sẵn bên người để bôi cái đó lên mặt sao hả em?
Tốt nhất là không làm thì không sợ cái gì hết !

Chim Sẻ

Member
Lam thân, tại sao mày lại nói cái chuyện chém giết cả tạt axit ở đây.
Nếu 1 người đàn bà đã không còn yêu mình mà nó đi cả người khác thì đó là chuyện của nó, đường nó chọn sướng khổ nó chiu. Mình đã làm hết sức của mình nếu không được thì thôi.
Nếu có thằng nào con nào bầy nhầy hay sắp hàng cả mày thì coi như nó xác định đi được rồi.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Chim Nhỏ said:
Lam thân, tại sao mày lại nói cái chuyện chém giết cả tạt axit ở đây.
Nếu 1 người đàn bà đã không còn yêu mình mà nó đi cả người khác thì đó là chuyện của nó, đường nó chọn sướng khổ nó chiu. Mình đã làm hết sức của mình nếu không được thì thôi.
Nếu có thằng nào con nào bầy nhầy hay sắp hàng cả mày thì coi như nó xác định đi được rồi.
Hờ, ở trên là tao nói cho vui thôi. Chứ cái gì tao cũng xác định cả rồi, đởi này còn gì mà tao phải nghĩ ngợi nhiều nữa đâu mày. Tao làm gì, nghĩ gì chắc mày cũng đã biết tính tao rồi mà.

hehe không ngờ admin Lam nhà ta có một "di tích lịch sử" hào hùng và tự hào như vậy, bái phục thật...chiẹp...chiẹp

Quả đúng là
"Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đẩy
Thân phận nghèo nên ước muốn giàu sang"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000