Tiểu sử Admin Nguyễn Lam

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
bupbelight said:
ko có hình anh lam ở đây ah
anh lam định đi uống cafe ah
hôm nào lên hàng hành anh em mình uống nước xem đá bóng nhỉ :)
Uh, rỗi hôm nào anh em mình đi nhé. Ngày mai anh phải đi xa Hà Nội rồi, chắc phải nửa tháng nữa anh mới về Hà Nội đươc. Hi vọng là được em khao :D
"Đường đời gian khổ nuôi ta lớn
Lòng người gian dối dạy ta khôn"
Cuộc sống phải có lúc lên voi xuống chó, phải có lúc sướng lúc khổ thì chúng ta mới hưởng thụ hết hương vị của cuộc sống được :D

Kinh hãi ! gớm ghê ! Có dịp cho em xin được học hỏi nhé !
Thanks anh !
Chí Phèo ngày xưa năn nộn thế mà cũng kém xa ông anh !
Hu hu hu. Thật là thương tâm !

minhphuong_215

=)) =)) tròi ah hóa ra là cũng có những người bạn lăng xê nhau hay đến vãi
:p :p

admin ơi thật ra tiểu sử của bác lại thế này ah!!!!!!!!!

Chim Sẻ

Member
Lam... tối qua ngồi uống nước cả mày, mày cười và nói là thôi quá khứ rồi thì cứ để cho nó qua đi, nhưng đằng sau nụ cười đó tao thấy sự chua chát, sự đau buồn vì những tháng ngày đã qua, nó như một vết sẹo mà không bao giờ có thể xóa đươc. Mày nói với tao mày muốn đi xa để thoải mái trước khi thi tốt nghiệp... ok... thật lòng mà nói tao cũng muốn đi lắm nhưng mà tao không thể bỏ công việc đươc. Đêm qua tao lại ra đường tao lại đi chơi đêm mà không có mày.... CHÁN.... Sáng ra tao nhận được tin nhắn của mày... ừ thôi... mày đi vui vẻ... nghỉ ngơi đi và đừng nghĩ nhiều... có bất kỳ chuyện gì gọi về đây, anh em trên này sẽ kéo mày về lại được HN.
À còn chuyện này nữa, sao mày viết trên này là đi cafe mà lại chỉ cho tao đi chè chén thôi ? Sáng nay lúc đang ngồi ở cửa thì gặp ngay bà già mày.... lại tưởng là tao đi cùng với mày mới chết chứ....

baby love

Moderator
Nguyen Lam said:
Chán quá, cafe đi mày ơi.
Quá khứ nằm trong từng giọt cafe, ngồi quá uống cafe để hồi nhớ lại cuộc đời, một quá khứ... một tương lai...
Eo ôi
Anh Lam là người lãng mạng à ????????????

p3yeu

Member
Nguyen Lam said:
Uh, rỗi hôm nào anh em mình đi nhé. Ngày mai anh phải đi xa Hà Nội rồi, chắc phải nửa tháng nữa anh mới về Hà Nội đươc. Hi vọng là được em khao :D
"Đường đời gian khổ nuôi ta lớn
Lòng người gian dối dạy ta khôn"
Cuộc sống phải có lúc lên voi xuống chó, phải có lúc sướng lúc khổ thì chúng ta mới hưởng thụ hết hương vị của cuộc sống được :D
okie đê
tiền nong ko lo đâu
thằng chồng em nó giàu lắm
nhưng cái này là private thoai anh nhá :>> :>> :)
đời club nhà em nó cũng lên chó xuống voi như anh thôi,chắc cũng nhau anh nhể??? =)) :D

chocomog_257

Moderator
Từ cái chữ ký của anh Long có thể suy ra ngay cái cách lăng xê ông bạn Lam của anh ý như thế nào =))
Mà cái bio này chắc cũng có 1 phần sự thật nhỉ, chỉ có điều nó đã được "truyền thuyết hóa" tới tận 50% thôi :p

Chim Sẻ

Member
chocomog_257 said:
Từ cái chữ ký của anh Long có thể suy ra ngay cái cách lăng xê ông bạn Lam của anh ý như thế nào =))
Mà cái bio này chắc cũng có 1 phần sự thật nhỉ, chỉ có điều nó đã được "truyền thuyết hóa" tới tận 50% thôi :p
OOpsssss... cái chữ ký của anh thì liên quan gì đến tiểu sử của thằng bạn anh ? :-/ anh viết cái này cũng gần đúng sự thực rùi, chỉ hư cấu 1 chút cái đoạn Lam đi bán thần thôi còn đâu có như nào thì anh nói thế không thêm không bớt.... :cool:

Thu Hoa

Member
hehehehe
cười rơi mất răng mất thôi
Em là em gái "xịn" của anh ý ma chẳng quan tâm được bằng bác Long nhà ta
Bác Long quên kể đọan này rồi
....Xa xa sau quầy Bar của Dimah Giảng Võ....Lam ngồi đó...cái gạt tàn thuốc dễ cung phải 15 điếu.....(sơ sơ )......Và 3 cốc caffe'.......Lam nghĩ....12 h trưa rồi mà chẳng có ma nào đến.....Ai trả tiền cho mình bây giờ .....Đành quỵt.....
.....Chai mặt vì dễ cũng đến hơn chục lần như thế anh Lam nhẩy....Bố con thằng nào vào đây ma đòi nợ anh Lam "lày"!!!
.....Nhưng lương tâm Lam cắn rứt (làm chó có răng mà cắn)....Thôi đã thế đi làm trả nợ ....
....Nhưng trước khi kiêm được việc làm anh đi rủ mấy đứa đi "quỵt" quả nữa.....
....Từ Dimah anh Lam nhà ta chiếu tướng thẳng sang quán net đối diện.......Lam nghĩ :"quả này .....chắc lại uống cafe free thêm mấy năm rồi"
.....Khéo ăn khéo nói ....chăc lại trình bày hoàn cảnh (Bựa bỏ xừ...)....anh đã khuất phục (nhầm thuyết phục..) được bà chị Tú Anh nhà ta......
.........Làm được 1 tháng....Lam ngủ nhà 3 ngày(vị chi là 27 đêm bác Lam màn trời chiếu đất)...Cân nặng của bác cũng tỉ lệ thuận với tần suất bác về nhà...
........Sáng ngồi trông máy đêm lang thang trên net thiêt kế quả trang web đầu tay.....Kẻ Lang thang đúng ko bác lam nhẩy.....Web đâu ko thấy.....đêm đêm chỉ thấy một hội tá lả bài bạc lu bù....một đôi mắt hốc hác ngôi trầu hẫu .....(có tiền đâu mà đòi chơi)
......Mà nhân đây em cũng nói bác Long nhé .....cái ông Lam này số cũng đào hoa nhẩy....gầy đúng như xác ươp Ai cập mà các em cứ anh Lam ơi em bảo.... Bác Lam ơi em nhờ.... ruốt cuộc chẳng có em nào làm ông ý "Falling in love" cả......
Đây lại nhớ ra Ông Lam nhà ta nhát gái !!!!!
Mỏi tay wá với lại phải vào học rồi ko post với bác Long tiếp được
hôm khác nhé
em làm topic Tình sử của admin Lam
hehe
anh Lam ơi
trong bài viêt em có sử dụng Tài liệu do Trí nhớ cung cấp ...Sai chỗ nào đừng giận !!!

Chim Sẻ

Member
Hòa ơi... em gái... em nên thôi đi không thì Lam quẫn trí lại tự tử mất... đêm trước anh ngồi với Lam mà nó khóc lóc ghê lắm, Lam bảo Lam nhớ quê, nhớ nhà... thương vô cùng...
À quên hôm trước anh gặp chị Tú Anh trên Đoàn Luật sư chỗ phố Đội CUng, anh định gọi nhưng nghĩ thế nào lại thôi... chẹp... dù sao thì... quá khứ thì phải cho qua....

chuyện hay vật vã ạ, thế mới biết anh Nicholas hiểu Ad.Lam thế nào :) :) các bác nhà ta đang phát triển thành bộ tiểu thuyết " dã sử " =)) :> so cool!!! :D :D

Thu Hoa

Member
Lam kêu đi xa Hà NỘi mấy tuần mà em nhớ wá....kể ra ông anh mình cũng dễ thương vô cùng anh Long nhẩy......hồi sinh nhật nhìn bố Lam trốn uống rượu chạy vào trả vờ cọ TOLET rồi hồi năm kia ăn bánh Ga Tô (bánh sâu) trông đến là yêu bác Long nhẩy ....nhanh thật vậy là bác Lam đã "nhớn" lên nhiều lắm rồi....hehe

E-chip

Member
anh em 4RUM hợp tác làm bộ Truyền kì về Nguyễn Lam
mà Nghệ AN với Hà Tĩnh có gần nhau ko nhi?
hình như anh Lam có lần nói giọng Nghệ An

Chim Sẻ

Member
Nhắc đến sinh nhật thì lại nhớ, chẹp Lam à, thằng Loe với thằng Tồ ra trại rồi đấy, hôm trước tao qua nhà Hạnh lùn thấy 2 thằng đang lượn lờ đoạn đầu trường Huy Văn, ngồi uống nước với nó một lúc, chẹp các chú vẫn nghẹo... nói chung là đ' đỡ đươc. Dù sao cũng là anh em, hôm nào mày rảnh thì lên nhà nó chơi, nó chuyển vào cái ngõ cạnh sân E trong Văn Chương ý...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000