Thi vào chuyên Anh-CVA

chocomog_257

Moderator
snoopyencourate said:
mấy đề này chị lấy bên Ams đúng ko ạ.......năm ngoái em làm mấy đề nay rùi khó vật vã
Đề luyện của Ams toàn loại khó nhằn đấy chứ còn thi thật dễ hơn nhiều :D May đề năm ngoái của anh cũng ko khó xơi lắm, làm được đúng 7.5 :D Chứ làm đề 2002 thì có mà chết ngay tại trận :9

chocomog_257

Moderator
ark said:
7,5 cơ à
Anh thi được có 5,5 =)) CVA đòi 4 , ams đòi 5 =))
Chắc năm đấy bác được 28 gì gì đó nhẩy =)) Điểm toán chắc bét ra cũng được 7.75, còn Văn cũng fải 7.5 :D
Lạ thía, dân pro gamer muh cũng... :p

Sao CVA va Ams lấy điểm chênh nhau thế nhỉ? Các anh làm kiểu j mà văn đc 7.5 cơ á... anh của em cũng học Hóa 1 cua Ams nam lơp ( nghĩa la luc em học lơp 5 ) còn nhờ em làm văn hộ thế mà chẳng hiểu sao thi văn đc tận 7.5 hay 8 j đấy cao thât...
Mà sao điểm mon chuyên anh ĐM điểm cao the 7.5... 2 năm trước đây em tưởng điểm Anh fai trên 6.5 CVA mới xét tuyển cơ mà nhỉ???

MOng sao đề năm 2005 cũng quái dị nhưng dễ..... heehhe để cho nh~ đứa như em ko biết vào đâu học còn chút may mắn vào đc Ams
Nhưng công nhận 1 điều dân Ams kiêu hơn dân Chu.... dân Chu còn cởi mở chứ dân Ams thực sự là kiêu khó gần za man

ý em nói chung chung mà chứ đâu fải tất............ Ams con trai còn đỡ chứ con gái hơi kiêu ( cũng nói chung chung ko bao gồm tất cả )

baby love

Moderator
Yên tâm đi cưng
Hồi thi chị được 8,5 kia :D. Bây giờ mình vẫn còn tự hào :D
Nhưng bây giò thì thật sự cạch môn Văn học cô Mai xong thì môn Văn trở thành 1 cơn ác mộng trần gian :(

chocomog_257

Moderator
Mà sao điểm môn chuyên anh ĐM điểm cao the 7.5... 2 năm trước đây em tưởng điểm Anh fai trên 6.5 CVA mới xét tuyển cơ mà nhỉ???
Ah tại vì anh có gen tiếng Anh, nhưng được cái này lại mất cái kia em ah... :( Văn của anh lởm khởm lắm, toán cũng tàm tạm chứ ko được như mấy đứa... :-(
Văn thi được có 7.25, toán đỡ hơn 7.75 :D
Năm đấy cũng may, đề Văn dễ dễ mà củ chuối, đề Toán cũng giã đi giã lại trầy trật mới được đến thế :9
Điểm Anh bên Ams thì mới là 6.5, bên CVA bình thường chắc chỉ 5 thôi :D

chocomog_257

Moderator
@ Linh: con gái Ams kiêu chẳng qua vì hot quá ko muốn bị con trai Ams + các trường khác vồ vập, chứ cũng là người bình thường như mình cả mà :) Mà dân chuyên hệ A hầu hết toàn dân Trưng Vương với GV vào hay sao ý, chả đến lượt CVA II :-(

nghĩ đến sao đỗ đc Ams hoặc Chu............. mà buồn wá chẳng biết 5-9 mình sẽ đc ngồi ở đâu khai giảng hay lại ngồi quét rác :-:)-:)-(

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
Ah tại vì anh có gen tiếng Anh, nhưng được cái này lại mất cái kia em ah... :( Văn của anh lởm khởm lắm, toán cũng tàm tạm chứ ko được như mấy đứa... :-(
Văn thi được có 7.25, toán đỡ hơn 7.75 :D
Năm đấy cũng may, đề Văn dễ dễ mà củ chuối, đề Toán cũng giã đi giã lại trầy trật mới được đến thế :9
Điểm Anh bên Ams thì mới là 6.5, bên CVA bình thường chắc chỉ 5 thôi :D
Nhục
Sao tôi chả thấy nó củ chuối nhỉ
Dễ đấy chớ ( toàn bài tủ của tôi mà ( Đồng chí và Tiểu đội ))
Chỉ có cái phần Lặng Lẽ đúng là hơi củ chuối vì không ai ngờ rằng nó lại hỏi nhân vật phụ :( . Nhưng ta vẫn xử lí tốt :D
Cưng ơi chị ghét nhất môn Toán và cũng học ý ẹ nhất nên chị chỉ được có 7 thôi
Chả hiểu sao Lý Hóa mình học tốt mà sao Toán ngu như bò :(
Còn Anh khiêm tốn hơn chút nữa 6.25 :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000