Thi vào chuyên Anh-CVA

dangngochuy

Member
Anh chỉ nêu ra các câu em làm sai thôi nhớ:

Bài I:
3: B
4: A
5: C
6: A

Bài II: :-?

Bài III:
5: A

Hix, còn lại xin khất với các bác check giùm cái. Em đang sốt nặng, nhìn cái màn hình chóng mặt nóng mắt lắm rồi :((.

taduytung

các anh chị cho em hỏi, nếu năm nay em học lớp 10, lớp CLC của CVA và em có nguyện vọng muốn chuyển sang học D3 vào năm lớp 11 thì có được không? nếu được thì em phải làm những gì, có phải thi kiểm tra hay làm thủ tục gì? để vào được thì phải đáp ứng điều kiện gì?
thx

dangngochuy

Member
@Phương: Nick anh là dangngochuy90 :). Cần gì thì cứ buzz nhá, anh phần lớn toàn invi.

@Tùng: Hix, năm nay bác bao nhiêu tuổi rồi ạ =.=. Bác muốn luân chuyển lên D3 thì hè có cái thi kiểm tra trình độ gì gì đấy để chuyển lớp đó bác :D, cháu cùng không rõ cái đấy lắm, bác hỏi thử cô giáo xem :D. Hình như là thi Toán, Văn Anh hay sao ý :-? .

taduytung

@Tùng: Hix, năm nay bác bao nhiêu tuổi rồi ạ =.=. Bác muốn luân chuyển lên D3 thì hè có cái thi kiểm tra trình độ gì gì đấy để chuyển lớp đó bác :D, cháu cùng không rõ cái đấy lắm, bác hỏi thử cô giáo xem :D. Hình như là thi Toán, Văn Anh hay sao ý :-? .
không, account em chưa dùng được nên mượn tạm người khác:)) sorry
thế anh ơi, ngoài thi ra có phải làm thủ tục gì không, có điều kiện gì, vd điểm TB trong năm đạt bao nhiêu đấy... không ạ? em muốn đăng ký thi thì khoảng bao giờ và đăng ký với ai?

dangngochuy

Member
Ừa, nhưng mà nó chuyển sang chuyên Ăn rồi em ạ :)). Digesting Everything Specialized Class =)).

À mà nhân nhắc chuyện ăn uống, yêu cầu bác nào muốn học D3 yêu cầu quan trọng nhất phải là gourmet đấy nhớ =)), không là không có đất sống ở D3 đâu (như em :()

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000