Thi tốt nghiệp có cả toán, lí, hóa, bạn thấy sao?

smooth

Member
:D, A3 á?? tốt thật bạn Phương nhỉ :), tớ cũng A3 đây này :D. hỏi bạn Dung lớp ấy xem ko có bạn Dương lớp tớ thì bài lý xử trí thế nào :).
công nhận thi Anh 7 năm cũng có cái sướng, ngồi cùng toàn với trường mình. chắc phòng lại toàn đứa giống thi hk, đỡ lo được 1 ít :)

À wên ko hỏi, ấy là bạn thằng Thạch lớp tớ à???

smooth

Member
ê, thằng Thắng định cạnh tranh với tập đoàn bơm xe xuyên quốc gia của tao à ?? làm hỏng hết ước mơ tao ấp ủ bấy lâu (mơ thế để lỡ trượt đại học đi bơm xe thì được cái tiếng là dám vứt bỏ tất cả để thực hiện ước mơ =))=)) <--thằng Lộc bảo thế)

DVT2810

Member
Cái thằng Đức này, chẳng biết gì cả. Cái chuyện tương lai xa vời đấy, tao, thằng Thắng nói chung là hội này nói lâu roài. Chứ đâu phải gần đây (hình như từ hồi lớp 10)
Kể ra bây giờ ko học để thực hiện "ước mơ cháy bỏng" đó của mình cũng hay... nhưng mờ đố đứa nào dám. Muốn ăn đòn thì thử 1 lần rùi biết.
Mọi người học hết chưa??? Ở nhà mấy hôm mà sao vẫn thấy mình dậm chân tại chỗ chán ghê!!!

Blueroses1411

đúng là dân A3 tốt lắm vì hôm tớ thi Lý ý,được bạn Sơn lớp ấy nhắc cho bao nhiêu,thích ơi là thich. Tớ coi như là....mang ơn bạn ý rùi^_^ Còn Thạch lớp ấy là ai tớ có bít đâu? Tớ chỉ biết bạn Fương béo lớp ấy thui vì bạn ý thi cùng fòng tớ,và cũng học cùng tớ hồi cấp 2 nữa,bít mỗi thế thui.Nhân tiện cho hỏi có ai thi fòng 13 không nhi? Nói chung là dân tự nhien bọn ấy cứ cố tương trợ bọn tớ mấy môn khoai khoai Lý Hóa thì bọn tớ đâu nỡ để mặc đồng môn lặn lội trong mớ kiến thức Anh or Văn...thậm chí là cả Sử nữa . :p ;) :)

smooth

Member
ô, Thanh Sơn lớp tớ tốt thế cơ à =)), để tớ mách nó ngay cho nó sướng bạn Phương nhá :D. kỳ này chắc lại thi cùng mấy người đã thi hk cùng mình thôi mà, ko phải lo đâu. nhưng mà dân D3 bọn ấy ở phòng tớ ko được như bọn tớ ở phòng ấy Phương ạ :)

thang_vo_tinh

ThuPhuongd3cva said:
đúng là dân A3 tốt lắm vì hôm tớ thi Lý ý,được bạn Sơn lớp ấy nhắc cho bao nhiêu,thích ơi là thich. Tớ coi như là....mang ơn bạn ý rùi^_^ Còn Thạch lớp ấy là ai tớ có bít đâu? Tớ chỉ biết bạn Fương béo lớp ấy thui vì bạn ý thi cùng fòng tớ,và cũng học cùng tớ hồi cấp 2 nữa,bít mỗi thế thui.Nhân tiện cho hỏi có ai thi fòng 13 không nhi? Nói chung là dân tự nhien bọn ấy cứ cố tương trợ bọn tớ mấy môn khoai khoai Lý Hóa thì bọn tớ đâu nỡ để mặc đồng môn lặn lội trong mớ kiến thức Anh or Văn...thậm chí là cả Sử nữa . :p ;) :)
Sơn học bây giờ hơi đỉnh cao đấy.Bạn còn nhắc bài được là ko xem thường đâu đấy.Bạn lại còn nói thích ơi là thích là đúng rồi sao CD có vẻ thái độ thế.Ghen tức hả.SAu này trượt đại học tao và mày sẽ cạnh tranh công bằng địa bàn OK?

smooth

Member
:), tao có thái độ gì đâu :D. "mừng" cho T Sơn có bạn nhắc đến thôi mà :D.
còn địa bàn hoạt động bơm xe thì cứ chia đôi HN ra, tao 1/2, mày 1/2, có 2 cái cầu to thì mỗi thằng 1 cái =))

Blueroses1411

lạ ghê cơ

smooth said:
ô, Thanh Sơn lớp tớ tốt thế cơ à =)), để tớ mách nó ngay cho nó sướng bạn Phương nhá :D. kỳ này chắc lại thi cùng mấy người đã thi hk cùng mình thôi mà, ko phải lo đâu. nhưng mà dân D3 bọn ấy ở phòng tớ ko được như bọn tớ ở phòng ấy Phương ạ :)
SAo smooth lại có thể nói như vậy nhỉ? tớ chẳng bít thế nào cả,theo như tên ấy thì chắc là thi cùng fòng mấy đứa lớp tớ tên Dương ,Dung ,Dũng har.Tớ chẳng bít thế nào chứ ở trên lớp tụi nó đều rất tốt mà,chắc là thi học kỳ sẽ khác thi tốt nghiệp thui,còn bạn Sơn lớp ấy thì hôm cuối cùng thi anh tớ cũng nhắc bài mà!
TỚ KHÔNG ĐỒNG Ý ẤY NÓI D3 KHÔNG TỐT!!!!! X(

smooth

Member
ặc, tớ có nói D3 ko tốt đâu, chỉ được cái khéo suy diễn :D.
mong là thi Anh được ngồi cạnh bạn nào D3 :), lần thi hk ngồi ngay bàn 1, đối diện thầy Khuê Vinh :(, lúa đời luôn :( :(

thang_vo_tinh

smooth said:
ặc, tớ có nói D3 ko tốt đâu, chỉ được cái khéo suy diễn :D.
mong là thi Anh được ngồi cạnh bạn nào D3 :), lần thi hk ngồi ngay bàn 1, đối diện thầy Khuê Vinh :(, lúa đời luôn :( :(
Tao đồng ý với CD đấy D3 tốt đấy chứ nhưng hôm thi Anh chẳng bạn nào nhắc mình cả chán quá mấy bạn giấu nghề quá thế mà thi mấy môn kia tớ nhắc các bạn hết hơi bất công quá !

thang_vo_tinh

hoangnhat2999 said:
trinh bay nhieu the
ma cung la that may thagn D3 phong may sao lai ngu deu the nhi
Tao thấy bọn D3 nói co thằng nó còn ngu toàn diện cơ ngồi cạnh bố ý khổ vãi....Nhưng với tài năng thiên bẩm về quay cóp như anh đây mọi chuyện đều êm xuôi cả...

DVT2810

Member
Dân D3 á??? Tốt vô cùng tốt luôn. Nhất là khoản hôm thi Anh. Trời ơi ko có D3 thì điểm thi của em be bét lắm roài.
Bằng chứng sinh động: Ngân lớp mình: Trong năm, điểm Anh thảm hại mất hẳn học sinh giỏi luôn. Thế mờ nhờ có bạn Đăng Nguyên D3, cả phòng đó thi Anh đã lên đời => Ngân become học sinh giỏi luôn. Sường ghê!!! 9 điểm thi lận, cả đời nó ko mơ tới.
Mong rằng lần này thi Anh các bạn D3 lại nhắc mình... he he.... thanks trước (đại diện cho lớp A3 phòng Phương D3 đó)

Cái hôm thi Anh, phòng thằng Thắng trông nghiêm muốn nhắc cũng ko được.
Mọi người ơi cầu nguyện cho lần này giám thị trông ko đến nỗi nào hic hic....

tienpop

bumbi_bebe said:
Tớ thấy bên Hàn Quốc gurl đi thi toàn mặc váy hoặc quần thụng rùi viết chi chít lên bắp chân á.Đến lúc vào thi thì chỉ có việc ghếch chân lên mà chép thôi ;-) .Việt Nam mình thi vào mùa hè,làm thế mồ hôi nó chảy ra thì chân đẹp phải biết :9
Mày đúng là,tao thấy mày là số một đấy em ạ.những cái như thế đúng là chỉ có mày mới nghĩ ra được thôi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000