Thi tốt nghiệp có cả toán, lí, hóa, bạn thấy sao?

C500

Trường anh không cho người ngoài vào, nên ý định học võ công an của em chắc khó có thể thực hiện được. Anh bảo rồi thi tốt nghiệp dễ lắm, hỏi nhau được mà không phải nghĩ ngợi gì đâu cứ chú trọng vào

ptgd

ui bác smooth nhắc mới nhớ ra môn văn. Ước được 5 là "xa xỉ" rồi, chẳng mong gì hơn :(. Mặc dù tổng kết toàn 6,5 trở lên nhưng ở lớp còn quay được. Chẳng biết thi tốt nghiệp thế nào. :-S

p3yeu

Member
ptgd said:
ui bác smooth nhắc mới nhớ ra môn văn. Ước được 5 là "xa xỉ" rồi, chẳng mong gì hơn :(. Mặc dù tổng kết toàn 6,5 trở lên nhưng ở lớp còn quay được. Chẳng biết thi tốt nghiệp thế nào. :-S
:D cứ quay đi chú,ko sợ bố con thằng nào hết :D
thi thử thì đừng quay,vì thi thử là bắt thật,còn thi thật thì bắt thử :D :)

katysha

Hè, tớ không vác phao khi đi thi nên chả bít quay thía nào nhưng kinh nghiệm thía này: trong 30 phút đầu phải án binh bất động, thăm dò tình hình, tránh gây sự chú ý của giám thị vào ta! Sau đó thì tùy cơ ứng biến thôi! Hôm rồi tớ cúng dặn thằng em tớ nó học D2 như vầy!
Nói chung thi tốt nghiệp mà cậu nào muốn cộng điểm thì mới phải lo chứ mục tiêu đi thi chỉ để có chứng chỉ thi cái cấp IV thì chẳng cần phải học môn nào cả vì 6 môn thì tốt nghiệp thì kiểu gì chẳng dính mấy môn phải thi cấp 4, thì coi như đã học rồi. Còn lại thì cứ đi thi, đừng gây scandal thì qua hết thôi mà! Mà nói thật, cộng điểm là cả một vấn đề đấy. Các cứ làm tốt 5 môn mà chỉ teo 1 môn thì coi như công dã tràng! Lấy điểm cao đều các môn không đơn giản đâu!

ptgd

Nghe nói thi tốt nghiệp CVA hay bị "đì", chẳng hiểu năm ngoái thì thế nào, ko thấy bác nào khóa 01-04 lên tiếng gì cả ???Giúp đỡ đàn em đi chứ.

smooth

Member
ờ, hôm nay cô CN lớp tôi cũng dọa, hs CVA với AMS bị soi hơn các trường khác, cô bảo các trường khác mà thấy CVA với AMS quay là bị sock =)) =)), kiểu đấy thì sock chết cả lũ hết rồi =)) =))

shy_boy1987

Đen thật, giá như mùa thi vào đúng mùa đông, đếm trên người sơ sơ cũng gần 2 chục cái túi, lúc đấy thì tha hồ mà "phao". Sang năm nay có ai có bí quyết gì độc đáo thì introduce nhé.

bumbi_bebe

Tớ thấy bên Hàn Quốc gurl đi thi toàn mặc váy hoặc quần thụng rùi viết chi chít lên bắp chân á.Đến lúc vào thi thì chỉ có việc ghếch chân lên mà chép thôi.Việt Nam mình thi vào mùa hè,làm thế mồ hôi nó chảy ra thì chân đẹp phải biết *_*

bumbi_bebe

Tớ thấy bên Hàn Quốc gurl đi thi toàn mặc váy hoặc quần thụng rùi viết chi chít lên bắp chân á.Đến lúc vào thi thì chỉ có việc ghếch chân lên mà chép thôi ;-) .Việt Nam mình thi vào mùa hè,làm thế mồ hôi nó chảy ra thì chân đẹp phải biết :9

aquarius

u ơi, quay bài kiểu đấy ko ổn đâu,con trai thì ko sao,nhưng con gái chẳng lẽ viết lên chân rồi lúc thi thì vén váy lên để xem à, ứ ừ con ko chịu đâu

aquarius

mà sao trường mình ko cho nghỉ các môn phụ đi nhỉ? các trường khác giờ chỉ học 6 môn thi tốt nghiệp thôi,ngày nào cũng chỉ học 4 tiết, hic hic tụi nó sương wa, giờ mình vẫn phải ngồi học mấy môn KTNN, KTCN, Địa

C500

Giờ này mà vẫn phải học mấy môn phụ à? Hình như năm ngoái bọn anh được nghỉ sớm lắm đến lớp toàn chơi thôi các thầy cô có bắt học gì đâu cơ chứ.

khung long

ê này ,mấy anh chị ơi,em tưởng thi tốt nghiệp thì chia phòng như hồi câp hai chứ,danh sách học sinh các trường bị đảo lộn hết lên biết ai vào với ai ,thì sao biết HS Chu hay Ams chứ? Hồi đó trong phòng thi của em có 1 đứa,vừa phát đè thi được 5 phút là nó đã xin giám thi xuống wc ( thục ra là đẽ găp mẹ nó đẽ lấy bài giải ,me nó là giáo viên ở trường đó )

thang_vo_tinh

Năm nay thi TN,trượt ca lũ rồi,học hành vất vả,kết quả như...Kiểu này thì ngồi nhà vác bơm ra đứng đầu phố bơm xe thôi.Lập hội chứ,thằng rải đinh,thằng bơm xe,thằng vá lốp,thằng bán hàng nước,ok? được bao nhiêu tiền chia đều cho 4 đứa....
TVT

khung long

thang_vo_tinh said:
Năm nay thi TN,trượt ca lũ rồi,học hành vất vả,kết quả như...Kiểu này thì ngồi nhà vác bơm ra đứng đầu phố bơm xe thôi.Lập hội chứ,thằng rải đinh,thằng bơm xe,thằng vá lốp,thằng bán hàng nước,ok? được bao nhiêu tiền chia đều cho 4 đứa....
TVT
eo oi! ai lại chơi xấu thế bao giờ ,đối với tụi có tiên thì ko sao,nhưng với những học sinh nghèo thi như thế dã man quá

DVT2810

Member
Cái thằng Thắng chết tiệt này... Gửi lời nhạc lên đây làm gì?? Nhìn rõ lại chủ đề đi nhóc!
TVT
Ý mày đang xếp công ăn việc làm cho 4 đứa: tao, mày, Quân, KH đấy à. Cái trò đấy hay đó. Ủng hộ nhiệt tình. Hay thôi bây giờ khỏi học, quyên góp tiền đi mua bơm tạo vốn làm ăn đê!!! =))
Thi đợt này chết chắc roài. Bây giờ chỉ sợ thi trượt tốt nghiệp còn chắc trượt ĐH thì tính sau. Học sử dài quá cha mẹ ơi!!!!!!!!!1

Blueroses1411

Hic,từ hôm nay đến hôm thi chỉ còn đúng 1 tuần nữa thui mà! Trường mình hợp đồng tác chiến đi,ai có đồng môn trong fòng thì có gắng tương trợ cho nhau nhé! Mấy bạn A3 hôm trước thi cùng fòng tớ ( học kỳ ý) rất tốt,giá mà thi tốt nghiệp cũng dược thế nhị Nwm nay mỗi A3,A4,A2,D3,D4 là thi cùng 7 năm thui,nên cùng fòng nhau cả đấy,nhắc nhau nghe bà con:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000