Thầy lịch sử

huytoan

Member
xin thông báo với tất cả bà con - thầy Dũng đã đọc cái topic này :>
sáng nay thầy lên lớp D1 "trừng trị" "Hoài Nam và đồng bọn" vì dám chỉ trích cái đề cương dài ngoằng của thầy=))
ha ha - tội nghiệp thằng bé
nhưng mà nói chung thầy Dũng dạy hay nhất trường này rồi( he he - em nói thật đấy ;;) )
kiểm tra 15 phút kiểu thầy mới sướng - lên phòng máy cười đùa thoải mái - đỡ căng thẳng

hehe!ko bik bây h viết cái này có bị thầy đọc ko nữa!!
thầy cứ ẩn hiện như ma ý!!
hum trước trong giờ Văn đang hí hửng làm Toán,quay ra cửa sổ đa thấy ánh mắt âu yếm của thầy nhìn!!====.........thầy chỉ mỉm cười....

HaThu

Member
Thầy có biệt tài làm ninja mày ạ. Lúc ẩn lúc hiện xuất thần khiến học sinh hú vía ( dạ.. em có nói điều gì không phải, kính mong thầy Dũng đáng kính của em tha thứ cho ạ, tuổi trẻ còn nông nổi thầy ạ :D )

warnbomb

Member
Hix sao các năm trước thầy toàn dạy A4 A5 với chuyên Hóa thế này
Học Sử có đề cương là sướng anh ơi , chưa vào chuyên Sờ chưa biết Sờ khổ
Không đề cuơng không hướng dẫn duy nhất một câu : " Khi chúng ta học phải biết tư duy " hix amen không thể sống nổi

letonkin

Member
Có gì mà không sống nổi.....để sống được chỉ cần nắm vững cái cơ bản là được thôi mà....giỏi hơn tí nữa thì "sống tạm" , còn tư duy là để "sống sướng"...lười thì pó tay rồi...

warnbomb

Member
Hix Cuối cùnh cũng qua rồi
Không nhắc lại nữa,may là thầy giơí hạn có 2 bài <nhưng mà chương trình cho bài nào cũng dài>
Sống sứơng thì chắc cả đời khó mà vươn tới

warnbomb

Member
Hôm nay thầy hát tiết 1 shock >>> thầy giấu nghề nhá
Đến tiết 3 lại là cô giáo khác dạy hix >>> thầy có việc bận
Kiểu này là thầy sợ vào lớp mình bọn nó bắt hát hay sao nhỉ
Một hình thức tra tấn thầy kiểu mới hê hê hê
Notes: Cô dạy sử là học trò của thầy hồi trước ở trường Ngọc Hồi lớp 11 ,12
he he he Thảo nào hôm trước Quốc Anh thi theo dòng lịch sử với học sinh trường Ngọc Hồi thầy lại không đi hê hê hê

giraffe

Member
chưa có ai dạy sử hay như thầy Dũng ( nếu thầy có đọc bài này thì chắc thầy ko thể tin là nó được post bởi em ^^)
Học sử theo cách thầy dạy rất dễ nhớ ( so với các cách mà em đã từng biết )
Với một khối lượng kiến thức lớn nhưng những giờ học thì luôn luôn tràn ngập tiếng cười. Cười chứ ko phải ko học. Thoải mái thế học đc nhìu là đằng khác.

:"> hình như bạn Thư A5 bị thầy Dũng bắt vì chép phao lên bàn à >:) =))
@sao năm nay thầy ko dạy lớp em :-SS để cô Hiển cô dạy :-SS >>> có chúa [-o< cô Hiển trông thi :(( ngồi mà khóc =)) lớp zlatanvn đc đổi GV Sử :"> nên nửa cuối kì I điểm Sử tăng lên ;ko thì 3.x Sử rồi :( :)) ^^

Volodia

Member
@ thầy Dũng: Ko biết thầy còn nhớ em ko nữa! :))
Hồi thầy dạy ở lớp công nhận là hay thật, nhưng tại 1 số lý do khách quan mà ko tập trung nghe giảng + học bài! :p
May là biết cách gỡ điểm ko thì cứ gọi là ... :-S
Dù sao cũng phải xing lỗi thầy, đồng thời cảm ơn thầy vì đã có những bài giảng ý nghĩa đối với lớp! :D

Swordman

Member
Đây em cũng bênh thầy đây ! Mai đến lớp mày chết với tao thằng Hoài Nam !
xin thông báo với tất cả bà con - thầy Dũng đã đọc cái topic này :>
sáng nay thầy lên lớp D1 "trừng trị" "Hoài Nam và đồng bọn" vì dám chỉ trích cái đề cương dài ngoằng của thầy=))
ha ha - tội nghiệp thằng bé
nhưng mà nói chung thầy Dũng dạy hay nhất trường này rồi( he he - em nói thật đấy ;;) )
kiểm tra 15 phút kiểu thầy mới sướng - lên phòng máy cười đùa thoải mái - đỡ căng thẳng
Đúng là lũ phản bạn!o-> o-> o->

warnbomb

Member
hê hê hê
Hôm nay thầy đã trở lại với lớp.Sau 1 buổi học cô giáo khác lại càng thấy học thầy dễ hiểu+thoải mái hơn

letonkin

Member
ôi , điểm phẩy sử tổng kết của tao học kì I là 89 (năm sinh của anh tao) Tao cố sang học kì hai điểm phẩy thành năm sinh của tao (91) , còn mày , Hoàng ơi ?ĐIểm phẩy sử của mày đang là năm sinh của bố mày ah ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000