Thầy lịch sử

HaThu

Member
Thầy Dũng dạy hay đó chớ, cách dạy của thầy có nhiều sáng atoj và em thấy thầy cũng không đặt nạng chuyện kiểm tra bài cũ quá. Kiểm tra kiểu của thầy lf theo kiểu VƯỢT QUA THỬ THÁCH , mỗi tôi không có ban cố vấn :D

Deathknight

Active Member
Thầy Dũng kiểm tra khá cơ bản và ngắn, cố được chữ nào hay chữ đấy
còn quay cóp thì anh qua hết rồi, 2 năm liền chưa bị thầy Vinh GDCD bắt =))

Deathknight

Active Member
--Với thầy Dũng hay bất cứ giáo viên nào cũng thế thôi, cứ tỏ thái độ thật thoải mái là được,tranh thủ lúc đứa nào bị thì giở tài liệu gia xem,tất nhiên cũng có trường hợp không may..
--Thầy Vinh rất chăm quan sát học sinh, mắt thầy nhìn xa rất tốt,vì từ trên cao, chỉ cần học sinh hơi ngó ngoái là nhìn được ngay, vì vậy, tài liệu với thầy Vinh là không nên,tất nhiên nếu kĩ thuật thì vẫn cao được ^ ^.Có 1 cách hữu hiệu là chép phao lên mặt bàn. Chú ý phải là mặt bàn, vì ánh đèn chiếu xuống sẽ bóng, mắt mình gần bàn hơn thì nhìn rõ, thầy không nhìn nổi. Vị trí tuyệt nhất là ngay dưới tờ giấy KT, hoặc gần đấy, khi làm bài thì nghiêng đi, nhìn xuống mặt bàn với nhìn vào tờ giấy, góc độ không khác nhau nhiều. Còn giấy cũng có thể thành công, nhưng khả năng bị bắt cao hơn.Được cái thầy Vinh cho ghi vở cũng ngắn,dễ nhớ, nên chỉ ghi gạch đầu dòng lên mặt bàn là đủ 7,8 thậm chí 9 rồi. Còn muốn chắc 9,10 thì phải học ^ ^.

HaThu

Member
:)) Nghe anh nói em, cũng đủ thấy anh trình cao, chắc đã tu luyện nhiều năm rồi, em chỉ hỏi vui, ai ngờ anh bật mí bí quyết thật. Dừng ở đây thui anh ạ. Không n ta lại bảo anh em mình truyền bá luồng văn hóa độc hại ^^ ( có gì nữa thì anh cứ cho em bít riêng là đc ;;) )

Oài, Ko thik học thầy Dũng chút nào TT__TT
Trời,ko ngờ ở đời có ng` cao thủ như vậy O__o Thầy Dũng trông thì quay khá dễ,chỉ cần vài tờ phao nho nhỏ xinh xinh là ok ~__~ Khổ thân mấy đứa bị bắt,tụi nó dùng tài liệu to vật vã,loay hoay bị bắt liền TT__TT

:)) Dân sử cứ nói thầy giáo như thế đấy,làm gì đc tao nào =)) Thik mách thì cứ mách đi vì tao bít chắc là mày sẽ ko làm đâu B-) Mà tao bảo ko thik học thầy chứ có chê thầy dạy chán đâu :-" Nước made in Hindu thì phải dành cho cái Hoàng chứ nhẩy :p Giảm péo tốt lắm mày ạ ;;)

HaThu

Member
Đúng là mỗi n một ý kiến. MÌnh thì thấy rằng với một bộ môn rất dẽ khô khan, buồn ngủ như môn lịch sử thì thầy Dũng dạy như thế là "chuẩn" rồi :D. Không chỉ bài trên lớp, qua bài giảng của thầy mình còn hiểu đc nhiều điều khác. Bài giảng của thầy mang tính mở rộng rất cao

:-?? Quả là khủng khiếp,sao ai cũng khen thầy D thế nhỉ ???
Hay do mình ngu quá,ko hiểu ra đc chân lý trong mỗi bài giảng của thầy :-SS
Ôi trời,đau đầu ~X( chịu thôi,ko nói nữa,kiên nhẫn học thầy vậy O__o

CrazyA3

Member
Oài ... hùi lớp 11 cũng được học thầy Dũng ^^ ... Thầy dạy dễ hiểu , lại vui tính và rất tâm lý :D ... Mà thầy D Chủ nhiệm lớp nào ấy nhỉ :-?

HaThu

Member
Oài ... hùi lớp 11 cũng được học thầy Dũng ^^ ... Thầy dạy dễ hiểu , lại vui tính và rất tâm lý :D ... Mà thầy D Chủ nhiệm lớp nào ấy nhỉ :-?
1. Thầy dạy dễ hiểu - Đồng ý hai tay hai chân luôn
2.Thầy vui tính - mấy trò của thầy còn lắm khi tợn hơn cả học sinh :D
3.Thầy tâm lý - ^:)^ , khoản này....[-X [-X
4.Thầy chủ nhiệm lớp nào?:chính là lớp em có số phận hẩm hiu:11A5:mad:)
Đùa tí thôi chứ thầy cũng tâm huyết với hs lắm :)>- :)>-

CrazyA3

Member
Kekeke , hóa ra là lớp em àh ... ^^ Hồi về hội trường (năm kia thì phải :-??) lớp anh có vào gian hàng của lớp thầy D ăn nem chua rán :D ... hiz hiz , tưởng thầy khao ... ai ngờ thầy dụ dỗ để cho lớp thầy bán được hàng ToT .... ;))

HaThu

Member
Ối.., hóa ra anh là một nạn nhân của lớp em a`? Khổ thân anh, hồi đấy lớp em tự tay làm mà cũng không dám ăn vì trông khiếp quá! :p Không biết anh còn nhớ cô bán hàng " dễ thương" ? Chính là em đấy :D Đc cái thầy Dũng hăng hái cổ vũ lắm, thầy chạy khắp nơi quảng cáo, nhờ thế mà lớp em cũng bán hết hàng :)) :))

CrazyA3

Member
Hizhiz , hết hàng cơ àh :O ... thầy D tiếp thị giỏi thiệt T.T
Hơ hơ ... em bán hàng àh ;)) ... Hum đấy hình như mình giúp "em bán hàng dễ xương" bê cái bàn hay sao ý nhẩy ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000